GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามเกี่ยวกับระดับในบอร์ด

LLอUหื่u.

• Full Member
ต้องการจา สื่อถึงอะไร  woon_huh

ป่าวครับพี่ทามก็พีชอบปั้มอ่ะ  woon_angry woon_angry woon_angry
หนู ๆ  ถ้าหนูมึนหรืออะไร กลับๆไปก่อนดีกว่าครับ 

อย่ามาวิ่งเล่นแถวนี้เลย   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ต้องการจา สื่อถึงอะไร  woon_huh

ป่าวครับพี่ทาม ก็พีชอบปั้มอ่ะ  woon_angry woon_angry woon_angry

หนักหัวใครไหมอะ มันไปทำให้ใครตาย หรอ
อย่างน้อย ก็ไม่เคยกลบ เรื่องที่ตัวเองทำทิ้งไว้ ให้มันจม หายไปดื้อๆ  woon_5555

ป่าวครับพี่ทาม ก็พีชอบปั้มอ่ะ  woon_angry woon_angry woon_angry

หนักหัวใครไหมอะ มันไปทำให้ใครตาย หรอ
อย่างน้อย ก็ไม่เคยกลบ เรื่องที่ตัวเองทำทิ้งไว้ ให้มันจม หายไปดื้อๆ  woon_5555

ป่าวนิ 

เกรียนแล้วพ่อใครตๅย  เครติด < ฟอรวย

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

Namwan Ssaluk

• **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)
งั้นเราก็ปั้มต่อ เห้ยไม่ใช่

woon_5555 woon_5555
กลับมาแล้ว:)
Namwan ssaluk
♥ ♥ ♥ ♥ งั่ม งั่ม งั่ม ♥ ♥ ♥ ♥

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
งงกับนิยามแปลกๆ ของคนวุ้ย woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• **
ระดับไหนก็แล้วแต่ มันไม่ได้วัดค่า หรือได้อะไรหรอกค่ะ ถ้าคิดจะปั๊มให้ได้ระดับไหนๆ อยากให้ลองคิดใหม่ ตัวเฟิร์สยังเป็นนิวบี้อยู่ แต่เฟิร์สสร้างกระทู้รวบรวมข้อมูลแอสกระทู้เดียว คนรู้จักและชื่นชมมากกว่าระดับฮีโร่เมมเบอร์ หรือระดับอื่นในบอร์ดซะอีก ลองคิดดู
ผมก็ กำลัง จะสร้างกระทู้ ที่เอาไว้ ช่วยคนใหม่ ที่ไม่รู้ แต่พอทำไป รู้สึกโดน กีดกัน ยังไง ไม่รู้
 woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry