GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ยกพลลงจากเขา GAMEINDY ยกทีม GM ลงทะเล ณ จ. ชลบุรี (อ่างศิลา) !!

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
นี่หรือบริษัท  g#013

ศูนย์อพยพชั่วคราวครับ   g#004 g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

LLอUหื่u.

ทีที้

สูงสุดคืนสู่สามัญ     จากรีสอร์ท มาสู่ห้องแถว    อิอิ

ปล. เรายังคงเห็นจีแอบใช้  PC อยู่ นะ  ไปซื้อลูกโน๊ดเลย 

สูงสุดคืนสู่สามัญ     จากรีสอร์ท มาสู่ห้องแถว    อิอิ

ปล. เรายังคงเห็นจีแอบใช้  PC อยู่ นะ  ไปซื้อลูกโน๊ดเลย 

ท่านทิที้ จะซื่อให้เหรอครับ  woon_love 

woon_555 )

ทีที้

เออ  จีทีมงานทั้งหลาย ผมมีข้อเสนอ นิดหน่อย   ไหนๆก็ ย้ายที่ทำงาน  และ   ช่วย จัด  มิตติ้งไปสะเลย ดีมะ     

เหมาร้านเน็ด ดีๆสักวันจัดกิจกรรม โล้ด (คงไม่ แพงมาก เอาร้านที่มี10-15เครื่องพอ) เพิ่มโปร  ลด(บัตรเติมเงิน) แลก(แต้มที่ซื้อในวันงาน) แจก(คนไปร่วมงาน) แถม(คนที่ฝาก ไอดี อิอิ)  อาจมีประมูนไอเท็มดีๆสักชิ้น  ก็ไม่เลวนะ ตามด้วย  ร้านอาหาร(ฟาสฟู๊ด) ไหนสักร้าน 

ปล. เอาช่วงเวลาตอนต้นเดือนก็ดีนะ   ไกล้ปีใหม่แล้วด้วย หรือ จะเอาเป็น ครบรอบ 10 ปี(หุหุ)  ก็แล้วแต่เลย

ปล.2 มา อยู่ ชล นี้  เพราะท่านอุ้ย(เห็นจีบางคนให้เรียกแบบนี้) เสนอ ชิมิ

เออ  จีทีมงานทั้งหลาย ผมมีข้อเสนอ นิดหน่อย   ไหนๆก็ ย้ายที่ทำงาน  และ   ช่วย จัด  มิตติ้งไปสะเลย ดีมะ     

เหมาร้านเน็ด ดีๆสักวันจัดกิจกรรม โล้ด (คงไม่ แพงมาก เอาร้านที่มี10-15เครื่องพอ) เพิ่มโปร  ลด(บัตรเติมเงิน) แลก(แต้มที่ซื้อในวันงาน) แจก(คนไปร่วมงาน) แถม(คนที่ฝาก ไอดี อิอิ)  อาจมีประมูนไอเท็มดีๆสักชิ้น  ก็ไม่เลวนะ ตามด้วย  ร้านอาหาร(ฟาสฟู๊ด) ไหนสักร้าน 

ปล. เอาช่วงเวลาตอนต้นเดือนก็ดีนะ   ไกล้ปีใหม่แล้วด้วย หรือ จะเอาเป็น ครบรอบ 10 ปี(หุหุ)  ก็แล้วแต่เลย

ปล.2 มา อยู่ ชล นี้  เพราะท่านอุ้ย(เห็นจีบางคนให้เรียกแบบนี้) เสนอ ชิมิ

ไว้ผมจะสนอให้ครับ  woon_555 woon_555  แต่ว่า

ปล้ำลิง 2 ไม่เกียวครับ เพราะผมอยากมาเทียวทะเล  woon_555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

.P a t c h a :)

สู้ๆต่อไปคะ ^^v
 g#019 g#019 g#019

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

---------IcezeicE

โดนงานไป นั่งม่อสาว
ที่บางแสน ตอนตี 3 รึปล่าว  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

หน้าคุ้นๆ

มะวานไปเท่วบางแสนมา  woon_555 woon_555 woon_555