GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามเกี่ยวกับแอสหน่อย

ExCuseMe

• Full Member
ก็นี้ไง  เป็นหัวข้อข้อที่เขากำลัง ดราม่ากันอยู่

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  แอสมีดเล่นกับพาลายาก มันแพ้ทางกันอยู่แล้ว ยิ่งชุดเขียวพุ่งไปถ้าเกราะมันแตกแอสมีเลือดเท่าไหร่  เจอกางเขนอีก เจอพาลาเก่งๆแอสสู้ไม่ได้หรอกสายมีด  แต่พาลาอ่อนๆแอสพุ่งตายได้ พรางแทงข้างหลังก็ตาย  แต่เต็มสูบสู้กันมันเป็นรอง  ลดโป๊ะ เห็นพราง เกราะแตก  ถ้าเจอพาลาเต็มสูบ ยอมๆไปเถอะ ไม่ต้องเสียใจ ของมันแพ้ทาง

อาฮิ

• Newbie
  • *
สำหรับผมนะ
แอสเวล90 ไม่เคยจุ ไม่มีc3ใดๆ ใส่มีดขายร้าน66 คหะคลั่ง2ข้าง+บทเพลง
ก้โป๊ะ5พัน-7พัน ละนะ แต่ถ้าเปิดผอบเชียเวล 85 ก้ออก 8พันขึ้นอ่ะ
ถ้าอยากเอาพาราลงมานอนก้เปิดผอบใส่เขี้ยวอุปคลั่ง2ข้าง+เซตโจร
ก้น่าจะล้มพาราจุ1-3ได้นะ(ในกรณีที่แอสยังไม่จุนะ)
ส่วนเรื่องเสื้อผ้าผมใส่มีแต่กุลี-สาว่อง(+บทเพลง) ก้หลบ300เกือบ400ละ
แต่เรื่องอัพสเตตัสไงลองๆศึกษาดูคับ(อันนี้ขออุปไว้ละกัน เพราะกว่าจะหารุปแบบเจอก้นานพอตัว)

ExCuseMe

สำหรับผมนะ
แอสเวล90 ไม่เคยจุ ไม่มีc3ใดๆ ใส่มีดขายร้าน66 คหะคลั่ง2ข้าง+บทเพลง
ก้โป๊ะ5พัน-7พัน ละนะ แต่ถ้าเปิดผอบเชียเวล 85 ก้ออก 8พันขึ้นอ่ะ
ถ้าอยากเอาพาราลงมานอนก้เปิดผอบใส่เขี้ยวอุปคลั่ง2ข้าง+เซตโจร
ก้น่าจะล้มพาราจุ1-3ได้นะ(ในกรณีที่แอสยังไม่จุนะ)
ส่วนเรื่องเสื้อผ้าผมใส่มีแต่กุลี-สาว่อง(+บทเพลง) ก้หลบ300เกือบ400ละ
แต่เรื่องอัพสเตตัสไงลองๆศึกษาดูคับ(อันนี้ขออุปไว้ละกัน เพราะกว่าจะหารุปแบบเจอก้นานพอตัว)

ฮิฮิ ไม่ไหวๆ มันเเพ้ทางคับ  ผมไปลองกับพี่ผม   ไฟเสคลั่ง กะ พยัค9คลั่ง กบ 92 เชียโชคดิบ  ในเเบทนะ   ฟาดยังไงกะไม่ตายอะ = ='' เจอเเตกเกราะตาย เเทน 55+ [ไม่มีบงบัพอาหารอะไรกัน]

DarkEagle

• DarkEagle
สำหรับผมนะ

ฮิฮิ ไม่ไหวๆ มันเเพ้ทางคับ  ผมไปลองกับพี่ผม   ไฟเสคลั่ง กะ พยัค9คลั่ง กบ 92 เชียโชคดิบ  ในเเบทนะ   ฟาดยังไงกะไม่ตายอะ = ='' เจอเเตกเกราะตาย เเทน 55+ [ไม่มีบงบัพอาหารอะไรกัน]

สู้ไม่ไหวหรอก แอสเต็มสูบ เจอ พาลาเต็มสูบ  มันแพ้ทางกัน สู้กัน 10 รอบจะชนะสักกี่รอบ  อย่าคิดว่าแอสเปิดผอบอัตราโป๊ะเยอะ ชุดเขียวเพิ่มออัตราโป๊ะเยอะ  พาลาก็เปิดผอบได้ หักไปอีก  อัตราขณะโจมตีก็โดนพาลาหัก  ต้องโป๊ะแรงจริงๆพรางแทงข้างหลัง หรือพุ่งใส่แล้วโชคดีติดโป๊ะ 3 - 4 ดอก  แต่พาลาเกราะแตกแอสก็จ๋อยแล้ว  ดีไม่ดีพรางไปพาลาก็เห็นเจอแทงก่อน 

อาชีพที่มันแพ้กันจริงๆอย่าเอาไปทำให้มันขึ้นมาขี่กันมากเลย ถ้าทุกอาชีพที่แพ้กันถูกปรับให้กลับมาได้เปรียบเข้าหมด เกมส์มันก็จะมั่วเหมือนทุกวันนี้แหละ  ถามคนคิดความสามารถของอาชีพดูซิ๊ว่าอาชีพอะไรแพ้ทางอะไร ถามผู้เล่นคงตอบมาว่าอยู่ที่คนเล่น แต่พอมีคนโวยเรื่องความสามารถกลับตอบว่า มันแพ้ทางกัน  ตกลงอะไรแพ้อะไร เป็นต่ออะไร  ตอนนี้ก็ไม่รู้ ดูไม่ออก ปรับขึ้นปรับลงมั่วไปหมด  คนมันถึงแห่กันไปเล่นอาชีพเก่งๆหมดไง  ไม่หลากหลายเสียที  ปัญหาบานเบิก  g#037

แอสมันกากครับกากเหมือนคนเล่นแอสอ่ะเหละถ้าจะบ่นว่าแอสกากนักสู้เบลดพาลไม่ได้ก้ไปเล่นเบลดกับพลาดิครับไป๊!!!! g#040

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
แอสมันกากครับกากเหมือนคนเล่นแอสอ่ะเหละถ้าจะบ่นว่าแอสกากนักสู้เบลดพาลไม่ได้ก้ไปเล่นเบลดกับพลาดิครับไป๊!!!! g#040
เห็นบ่นเกรียนๆ มาหลา่ยกระืทู้ละ ญาติ เสียรึไงครับ ก่อนจะว่าคนอื่น หัดพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะครับ  g#035

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ออฟคลั่ง 8+ ทั้ง2ข้างคับ มีด รัติ กับ พยัคฆ์  ใส่มีด99ก็ได้นะ

ทำให้มันโป๊ะในม่อน2K+อะ   เรียนสกิลc3ให้ครบและเตม  รับรอง  พาลายังหนาว  แต่ก็ระวังผลึกเวทของพาลาด้วยนะ  มันแรง สีชมพูขาวอะ

lollipoptf

• Newbie
  • *
ไม่ได้ถามเรื่องนั้นนะ  woon_huh

ExCuseMe

5555+  คนนี้เกรียน  ทุกบอร์ด จิงๆ  woon_sunny   เเล้วอีกอย่างไม่มีใครบ่นว่าเเอสกากด้วย  เขาหมายถึง เเอสเเพ้ทางพารา คับ 555 ช่วยอ่าน ให้เข้าใจด้วยน่ะ ok?

420

• Jr. Member
  • **

g#014 จขกท. เขาไม่ได้บอกว่าแอสกากสักหน่อย ได้อ่านก่อนตอบหรือเปล่า  g#004

ปล.แล้วมีสิทธิ์อะไรไปไล่เขาให้เล่นอาชีพอื่น  g#015

lollipoptf

• Newbie
  • *

g#014 จขกท. เขาไม่ได้บอกว่าแอสกากสักหน่อย ได้อ่านก่อนตอบหรือเปล่า  g#004

ปล.แล้วมีสิทธิ์อะไรไปไล่เขาให้เล่นอาชีพอื่น  g#015

woon_yes woon_yes woon_yes

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

g#017 g#017

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ร่างอวตารของใครรึเปล่า ใครชำนาญเช็คมาประจานที

lollipoptf

• Newbie
  • *

g#017 g#017

woon_o_o woon_o_o