GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามเกี่ยวกับแอสหน่อย

lollipoptf

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าทำไงให้แอสสู้กับ พาลา เบลด ได้มั้ง ทำไมตีพาลาไม่เข้าเก๊งหมดเรยแต่พาลาก้ตีไม่เข้าเหมือนกันหวืด แต่เพราีะพาลามีสกิลช่วยเป็นพวกสกิลเวท แน่นอนมันเข้าเตมๆเรยTT พอเล่นไปเล่นมาทำไมรู้สึกเหมือนข้อดีแอสมันน้อยกว่าข้อเสียอิก เด่วนี้แอสบอบบางจัง  woon_cry

ข้อดี

โป๊ะบ่อย โป๊ะแรง หลบเยอะ  woon_o_o

ข้อเสีย

เลือดน้อย ป้องกันน้อย ป้องกันเวทก้น้อย แถมไม่มีสกิลหมู่ สกิลเวทมีแค่ปาบอลละมั้ง(ปาโคดเบาปามอนบางตัวยังไม่เข้าเรย) ==  woon_angry
ยังไงช่วยบอกวิธีเล่นแอสดีๆ หน่อยได้มั้ย ไม่รุแอสกากหรือคนเล่นกาก อิ =w=  woon_hurt

ขอบคุนที่รับอ่าน เอิ้ก

Silent_sky

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าทำไงให้แอสสู้กับ พาลา เบลด ได้มั้ง ทำไมตีพาลาไม่เข้าเก๊งหมดเรยแต่พาลาก้ตีไม่เข้าเหมือนกันหวืด แต่เพราีะพาลามีสกิลช่วยเป็นพวกสกิลเวท แน่นอนมันเข้าเตมๆเรยTT พอเล่นไปเล่นมาทำไมรู้สึกเหมือนข้อดีแอสมันน้อยกว่าข้อเสียอิก เด่วนี้แอสบอบบางจัง  woon_cry

ข้อดี

โป๊ะบ่อย โป๊ะแรง หลบเยอะ  woon_o_o

ข้อเสีย

เลือดน้อย ป้องกันน้อย ป้องกันเวทก้น้อย แถมไม่มีสกิลหมู่ สกิลเวทมีแค่ปาบอลละมั้ง(ปาโคดเบาปามอนบางตัวยังไม่เข้าเรย) ==  woon_angry
ยังไงช่วยบอกวิธีเล่นแอสดีๆ หน่อยได้มั้ย ไม่รุแอสกากหรือคนเล่นกาก อิ =w=  woon_hurt

คนเล่นกากครับ (ล้อเ่ล่นครับ)  สกิลหมู่ ก็พยุหดาราไง ถ้าอยากเรียนนะ ผมไม่เรียนเพราะไม่เวิร์กเท่าไหร่

หาของใส่ออฟเลือดเอาถ้าอยากให้ถึกนะ (ไม่ค่อยจะคุ้มสำหรับผม)

ลองติดูเอานะครับ นี่ความคิดส่วนตัวของผมเอง

faymanassawee

• Jr. Member
  • **
พยุหดารา =O=  มันแรงขนานนั้นเรยหรอ
แอสน่าจะมีสกิลหมู่แรงๆมั้งนะแบบหมู่สายมีดจะได้ลากมอนได้มั้ง 555  woon_sunny

U_U๐

• Newbie
  • *
พยุหดารา =O=  มันแรงขนานนั้นเรยหรอ
แอสน่าจะมีสกิลหมู่แรงๆมั้งนะแบบหมู่สายมีดจะได้ลากมอนได้มั้ง 555  woon_sunny

จะรอดไม๊น่ะ  woon_555

woon_bye

Silent_sky

• Newbie
  • *

มันจะออกมาเป็นยังไงหว่า  woon_huh

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ส่วนตัวผมเองเล่นสาย Dex Agi Str ครับผม
ก็มีปัญหาเกี่ยวกับสกิลโจมตีของอีกฝ่ายเช่นกันครับ
ส่วนนี้เลยแก้โดยใช้เซตนักฆ่า เพื่อให้อีกฝ่ายติดใบ้ครับ
เทสงานแล้วถือว่าใช้ได้ครับ  แต่เราต้องโจมตีเค้าให้ติดใบ้ก่อนนะครับ
ถ้าพุ่งหรือแทงข้างหลังพลาด วืด ไม่ติดใบ้ติดโป๊ะ ก็โกยก่อนครับ อย่าฝืน  555

ปล.สำหรับเบลดคงระวังแค่ ผ่าสามภพ และก็ สวนกลับระดับ10 ครับ
แต่พาลาผมไม่แน่ใจ เพราะโดนโดดก่อนครับ ติดพันธ์ก็ดีไป  ถ้าลงมากับโป๊ะมีแต่นอนครับ  555
แต่หลักๆตอนแบทผมชอบวอนะ พุ่งทีไรตายพร้อมกันทุกที  555  g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พาลาดินมันตัวแก้ทางสายโป๊ะอยู่แล้ว
ถ้าไม่ใช่เทรโหดๆ ผอบแรงๆ โป๊ะแทบไม่ออก
ส่วนของแอสที่จะไปสู้กับพาลาดินนั้น ไม่ทราบว่าเคยลองสายพิษดูรึยัง
ไม่ขอแนะนำวิธีใช้นะ เพราะมันก็ไม่ได้ยุ่งยากอะไร
แต่บอกได้แค่ว่า ทั้งเบอ เบลด พาลาถึงกับอ้วก
 woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Ty.max

• Newbie
  • *
อยากได้สกิลหมุ่สายมีดจัง  woon_5555

#เรื่มต้นอีกครั้งกับคำว่า 'ลืม' !

FUNG1

เล่นแอสมาแล้วสู้กับพาราได้อยู่นะ ชุดเขียว+ผอบอัตตราโปะก็ประมาน60แล้ว รวมกับสกิลอีก เยอะมากๆ พาราเจอพุ่งบางทีตายเลย ของในตัวก็ออฟว่องนะ เลือดไม่ค่อยดีเน้นหลบเยอะดีกว่า ถ้าหลบเยอะจิงๆเบลดผ่ายังวืดเลย 600กว่า ก้วืดกันจะหมดแล้ว

Captain CHaRismaZ

• Newbie
  • *
แอสควรออฟ ว่องหรือเลือดดีครับ  g#008
ขอคำชี้แนะ  g#022

Ty.max

• Newbie
  • *
ออฟว่องต้องรวยหน่อยรึป่าว  woon_huh

#เรื่มต้นอีกครั้งกับคำว่า 'ลืม' !

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
แอสควรออฟ ว่องหรือเลือดดีครับ  g#008
ขอคำชี้แนะ  g#022
ถ้าจะเอาให้เทพจริง ๆ ใส่ของออฟทั้ง เลือด กับ ว่อง ไปเลย เจอพาลา ใส่ว่อง เจอวิ ใส่เลือด ไรงี้
แต่มีปัจจัยอยู่อย่างที่ขาดไม่ได้นั่นก็คือ  เงิน  g#036

ExCuseMe

ข้อดี

ข้อเสีย

ผมว่า  ควรจะเเพ้มั้งเเหละคับ  จะให้ชนะทุกอาชีพคงไม่ได้ มันควรจะมี บางอาชีพมาเเก้ทางบ้าง  ชนะหมด เด่วมันจะมีกระทู้ ดราม่า  woon_sunny

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

ข้อดี

ข้อเสีย

ผมว่า  ควรจะเเพ้มั้งเเหละคับ  จะให้ชนะทุกอาชีพคงไม่ได้ มันควรจะมี บางอาชีพมาเเก้ทางบ้าง  ชนะหมด เด่วมันจะมีกระทู้ ดราม่า  woon_sunny
เทรไง หยุด 10 ชนะหมด ไปตายให้ ติดกาล ใช้หน้าไม้ประตูนรก ดับแหละ