GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงเรื่อง แนวทางการปรับเควสท์จุติครั้งใหม่

-Ai-

• Full Member
ข้อสอง แม้งโดนอ่ะ 55555

สบายใจละ ปั้นตัวดีกว่าจะได้จุง่าย ๆซักที  g#029 g#029 g#029 g#029

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ความจริงแบบเก่าก็ไม่ได้ยากอะไรเลยครับ
รานีป่าถ้าเป็นแอส&วิ หวดกายเดียวก็อาสัญแล้วถ้าไม่เจอแย่งซะก่อน
แต่ที่มันเบื่อจนเซ็งก็เพียงแค่มันต้องมารอก็แค่นั้นแหละครับ 
ถ้าเป็นแบบนี้ไปรอคิวซื้อไอโฟน5ยังมีความหวังมากกว่าด้วยมั้ง
ยังไงลองมาเปรียบเทียบกันดูครับ
ถึงแม้ข้อสองจะช่วยให้จุไว
แต่ในเรื่องความคุ้มค่า ก็ยังเป็น ข้อหนึ่งครับ
เพราะหลักๆที่จุติก็เพราะหวังกล่องกันทั้งนั้นแหละ
ส่วนในข้อสองถ้าผู้เล่นไม่ติดใจเรื่องกล่องก็ดีไปครับง่ายดี อาทิตย์เดียวขยันหน่อยคงไม่ต่ำกว่าจุ3แน่นอน  555  g#009

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

printincar1

• Newbie
  • *
 woon_cry  ปรับซักทีเหอะคับ รอราชินีจนเซ็งมากๆ เพื่อนๆเริ่มเบื่อจนไปเล่นเกมส์อื่นกันหมดแล้ว ถ้าไม่ทำไรซักทีอาจไม่มีคนเล่นนะคับ

คำถามก็คือถ้ายกเลิกเควสจุติแล้ว ได้ตังคืนป่าวคับ จ่ายไป 50m ถ้าไม่ได้คืนก็เซ้งอีกอ่ะคับ ได้คืนช่วงแรกที่ปรับปรุงก็ดีนะคับ

Maid

• Jr. Member
  • **
ถ้ายังไง ช่วยปรับให้รานีตายแล้วเกิดใหม่เลยก็ดีนะครับ ไอเท็มไม่ต้องดรอปก็ได้ ส่วนคลุมบวชแสงก็เอาไปไว้ดรอปตัวอื่นแทน จะรักจีมากๆเลย woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

newza9

• Newbie
  • *
อยากได้กล่องพิ้นฐาน woon_love woon_love woon_love woon_love

เอาแบบเดิมอะดีแล้วครับ
ไม่งั้นก้ไม่สนุกๆ
แต่ขอช่วยลดเวลาเกิดของบอสราชีนี  เปน  50  นาทีพอๆได้ woon_5555 woon_5555 woon_5555

.P a t c h a :)

g#019 g#019 g#019

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

อาร์ม

• **

AsunAllI3araTz

ชอบอะ ง่ายดังปลอกกล้วยเข้า ปากได้ จริงก็ เเจ๋วเลย ที่ไม่อยากจุมากไม่ใช้เพราเวลไม่ไหวเเต่เพราะไม่อยากไปเเย่งบอส จุ นี้แหลาะ เสียเวลา นอน ดึก

อาจารย์ ยุ่น

• **
วันพุธหน้าวันที่26จะทันไหมอะครับ g#006 g#006 g#006

ทีแรกจะให้ทันพุธนี้แต่ไม่ทัน  g#036
ยังไงจะพยายามเร่งให้ทันพุธหน้าครับ  g#008

AsunAllI3araTz

วันพุธหน้าวันที่26จะทันไหมอะครับ g#006 g#006 g#006

ทีแรกจะให้ทันพุธนี้แต่ไม่ทัน  g#036
ยังไงจะพยายามเร่งให้ทันพุธหน้าครับ  g#008
นรก ลงไปเเล้วนี้ครับ เเบบ จ่ายตัง จุได้เลย  woon_sunny ชอบ สุดยอดไปเลย ซาร่า