GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมว่ามันเทพเกิ๊น

โพลล์

.

...
8 (53.3%)
.....
7 (46.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คิดถึงตังมั่งกว่าจะทำเลือดถึงขนาดนั้น g#033
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member
เลือดแลกมากับเกราะที่แทบไม่มีครับ  g#035

_RaNatMay_

• Jr. Member
  • **

นี่อะไมเลือดมันเป็นแสนเลยอะ g#027 g#027 g#027 g#027 g#027

ทำไมจะทำไม่ได้อ่ะครับ วิยังทำเป็นแสนได้เลย
เบอก็ต้องทำได้สิครับ

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

_RaNatMay_

• **
ผมว่าอย่างงี้อย่าปรับเลยดีกว่าครับ มันโหดเกิน

หมายถึงอย่าปรับอะไรเหรอครับ  woon_huh ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
ใช่ครับแล้วก็อาชีพเบอมันก็โหดอยู่แล้วยังปรับให้เลือดเยอะมันยิ่งเทพกว่าอาชีพอื่นทำให้มีแต่คนจะเล่นเบอแล้วอย่างอาชีพเบลดสายดาบใหญ่จุ6ไม่บัฟไรมากแล้วมาเจอเบอจุสักไม่เกิน5ก็ด้องขี้แล้วสิครับ

บ้า ~!! รึป่าวครับเอ๊ะอ่ะ ก็จะปรับสมองมีหัดคิดมั้งสิครับ
รึ คุณไม่มีสมองคิดเลยเห็น ใครเลือดเยอะกว่า เทพกว่าก็กลัวจะสู้เค๊าไม่ได้
เอ๊ะอ่ะ ก็ร้องให้จี ปรับ ผมว่าคุณเลิกเล่น ไปเห้อ

_RaNatMay_

• **
พูดเหมือนทำกันง่ายๆเลยแฮะ
แค่เห็นเลือดเค้าเยอะหน่อย ก็อิจฉาให้ปรับซะแล้ว
 woon_5555

เท่าที่คิดออกและเคยทำมา เลือดขนาดนี้ใช้ของอะไรบ้างน๊าาา

หมวกเทพออฟเลือด
หน้ากากอสูรทองคำ
เกราะแรร์เบอออฟเลือด
ผ้าคลุมจักพรรดิ์ออฟเลือด
รองเท้าภูติสวรรค์ออฟเลือด
โล่เทพหายนะ
สร้อยเทพอสูรสงคราม
เปลี่ยนสีชุดเพิ่มเลือด
กดอาหารแถมบัพเข้าไปอีก

ส่วนเรื่องรูปนั่น คุณมองไม่ออกเหรอคับว่าเค้าตัดแต่งรูปเอาสถานะมาวางใกล้ๆ ตัวละคร
ลองไปนั่งในปราสาทดูสิคับ ระยะห่างจากตัวละครกับแถบสถานะห่างกันขนาดไหน
ของผมเบอกากๆ ใส่ของเน่าๆ กว่านี้อีก ได้บัพพระเข้าไปก็ยังทำเลือดได้ไม่น้อยเลยนะ
เพียงแต่ว่าอาจจะเป็นคนละสายกันกับคนในรูปนะ

ถูกอย่างที่บอกมาแหละครับ

อันนิรูปจริงตัดต่อแค่บัฟนิสหน่อยครับ หุหุ

#038 #038 #038

r3fd4rffff

• **
กดแมงกระพรุน 4อัน ยืนหยัด รองเท้าภูติสวรร คุมปฐพี ตอนนั้นคุมจักรรดิไม่มาที เกราะหยุดเวท หมวก มาเฟีย สร้อยเทพอสุรสงคราม หน้ากากซาดิด

Directorr

พูดเหมือนทำกันง่ายๆเลยแฮะ
แค่เห็นเลือดเค้าเยอะหน่อย ก็อิจฉาให้ปรับซะแล้ว
 woon_5555

เท่าที่คิดออกและเคยทำมา เลือดขนาดนี้ใช้ของอะไรบ้างน๊าาา

หมวกเทพออฟเลือด
หน้ากากอสูรทองคำ
เกราะแรร์เบอออฟเลือด
ผ้าคลุมจักพรรดิ์ออฟเลือด
รองเท้าภูติสวรรค์ออฟเลือด
โล่เทพหายนะ
สร้อยเทพอสูรสงคราม
เปลี่ยนสีชุดเพิ่มเลือด
กดอาหารแถมบัพเข้าไปอีก

ส่วนเรื่องรูปนั่น คุณมองไม่ออกเหรอคับว่าเค้าตัดแต่งรูปเอาสถานะมาวางใกล้ๆ ตัวละคร
ลองไปนั่งในปราสาทดูสิคับ ระยะห่างจากตัวละครกับแถบสถานะห่างกันขนาดไหน
ของผมเบอกากๆ ใส่ของเน่าๆ กว่านี้อีก ได้บัพพระเข้าไปก็ยังทำเลือดได้ไม่น้อยเลยนะ
เพียงแต่ว่าอาจจะเป็นคนละสายกันกับคนในรูปนะ

ถูกอย่างที่บอกมาแหละครับ

อันนิรูปจริงตัดต่อแค่บัฟนิสหน่อยครับ หุหุ

#038 #038 #038

เห้ย !! นี่มัน  ทดลองอาวุธนิวเคลีย -0-

จะบอกว่าวิในตี้ ในรูป เลือดเยอะกว่าเบออีกนะจ๊ะ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

v_xxx101_v

• **
ในเมื่อ เค้าทำได้ คนอื่นก็ทำได้ แล้วจะมาเรียกร้องให้ปรับอารายอีก .. g#032

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
จะปรับอะไรนักหนา
เบอก็แพ้สายว่องสิ

มันต้องมีอาชีพหักล้างกัน

เบอเลือด 1 แสนใช่ว่าจะอึดเสมอไป วิกดธรณี3ทีก็ตายละ
10 ขวบครับ อยู่ป.6

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ปรับคาเดทมั้งสิคับ สู้ใครไม่ได้เลย  g#034 g#034

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ปรับคาเดทมั้งสิคับ สู้ใครไม่ได้เลย  g#034 g#034

g#008 g#008

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
สู้วุ้น คาร์เตอร์ได้นะ g#034
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
เลือดกระฉูดดีเนอะ

ให้มันเป็นความทรงจำ

หยาดน้ำค้าง

• Newbie
  • *
จขกท. ความคิดเห็นแลอิจฉาผู้อื่น ที่เลือดเป็นแบบนั้น
มันไม่ได้ทำกันง่ายๆ หรอกนะจ๊ะ คราวหลังคิดให้ดีก่อนตั้งกระทู้นะคะ  woon_yes