GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมว่ามันเทพเกิ๊น

โพลล์

.

...
8 (53.3%)
.....
7 (46.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

sedthawut

• Jr. Member
  • **

นี่อะไมเลือดมันเป็นแสนเลยอะ g#027 g#027 g#027 g#027 g#027

ตรงดูหลายๆ อย่างครับ เพราะ ณ ตอนนี้ สามารถทำได้ เพราะสกิลระเบิดครั่งเลือดก็เพิ่ม , สกิล นายทำไมเก่งจังจากบัพจุติ ก็เพิ่มเลือดครับ , และจะอาหารที่ +เลือดอีก เป็นต้น   woon_yes

woon_sad1

sedthawut

• **
ผมว่าอย่างงี้อย่าปรับเลยดีกว่าครับ มันโหดเกิน

ผมว่าอย่างงี้อย่าปรับเลยดีกว่าครับ มันโหดเกิน

หมายถึงอย่าปรับอะไรเหรอครับ  woon_huh ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ

sedthawut

• **

หมายถึงอย่าปรับอะไรเหรอครับ  woon_huh ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
ใช่ครับแล้วก็อาชีพเบอมันก็โหดอยู่แล้วยังปรับให้เลือดเยอะมันยิ่งเทพกว่าอาชีพอื่นทำให้มีแต่คนจะเล่นเบอแล้วอย่างอาชีพเบลดสายดาบใหญ่จุ6ไม่บัฟไรมากแล้วมาเจอเบอจุสักไม่เกิน5ก็ด้องขี้แล้วสิครับ

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ปรับ เลยครับ

ให้ทุกอาชีพเลทอดไม่เกิน 1000 พอ

ปรับอีกครับ

ชอบๆๆ

เบอเลือด 100 เค จะโหดมาก วิ เลือด 100 เคได้ไง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พูดเหมือนทำกันง่ายๆเลยแฮะ
แค่เห็นเลือดเค้าเยอะหน่อย ก็อิจฉาให้ปรับซะแล้ว
 woon_5555

เท่าที่คิดออกและเคยทำมา เลือดขนาดนี้ใช้ของอะไรบ้างน๊าาา

หมวกเทพออฟเลือด
หน้ากากอสูรทองคำ
เกราะแรร์เบอออฟเลือด
ผ้าคลุมจักพรรดิ์ออฟเลือด
รองเท้าภูติสวรรค์ออฟเลือด
โล่เทพหายนะ
สร้อยเทพอสูรสงคราม
เปลี่ยนสีชุดเพิ่มเลือด
กดอาหารแถมบัพเข้าไปอีก

ส่วนเรื่องรูปนั่น คุณมองไม่ออกเหรอคับว่าเค้าตัดแต่งรูปเอาสถานะมาวางใกล้ๆ ตัวละคร
ลองไปนั่งในปราสาทดูสิคับ ระยะห่างจากตัวละครกับแถบสถานะห่างกันขนาดไหน
ของผมเบอกากๆ ใส่ของเน่าๆ กว่านี้อีก ได้บัพพระเข้าไปก็ยังทำเลือดได้ไม่น้อยเลยนะ
เพียงแต่ว่าอาจจะเป็นคนละสายกันกับคนในรูปนะ

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
สังเกตุบัพพีเค คลุ่มคลั่งไม่มี ทั้งๆที่เบอเปิดพีเค และบัพคลุ่งคลั่งยังติดอยู่กับตัว  #038 #038

แต่ก้อนะความสุขของเขา เราอย่าไป.....

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เบอเนี่ย แม้ว่าเลือดจะเยอะ แต่ถ้ามันไม่อมตะน๊ะ เลือด 1 แสน เจอสายยิงไกลตัวต่อตัวก็หมอบน๊ะ มันอ่อนป้องกัน ถ้าเข้าไม่ถึงตัว เลือดเยอะไปก็งั้นๆ  เจอสายโจมตีไกลเดินยิงๆ ถ้าไม่ปั๊มยาก็งั้นๆแหละ  มีมุขเดียวคือขวานบิน แต่คนไม่เล่นกัน  แต่ว่าก็ว่า ความเลือดเยอะมันก็เป็นผลดีต่ออาชีพเบอ ถ้ามันไม่ตายก่อนเข้าถึงตัว มันก็สับเราตายเอาง่ายๆ แม้จะไม่แม่นก็เถอะ โดนแค่ดอกสองดอกก็เอาอยู่ละ  แต่ละดอกที่โดนใช่ว่าจะเบาอยู่เมื่อไหร่

ผมเล่นชาป ถ้าเบอไม่มีอมตะ ไม่เคยกลัวเลยขอบอก เลือดแสนก็มาเหอะ ไม่ขอให้ชาปสลายบัพได้ด้วย  สกัดแล้วยิง มาเหอะๆ 555+ ไม่ให้เข้าใกล้ เบอทำอะไรได้ หึหึ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เบอเนี่ย แม้ว่าเลือดจะเยอะ แต่ถ้ามันไม่อมตะน๊ะ เลือด 1 แสน เจอสายยิงไกลตัวต่อตัวก็หมอบน๊ะ มันอ่อนป้องกัน ถ้าเข้าไม่ถึงตัว เลือดเยอะไปก็งั้นๆ  เจอสายโจมตีไกลเดินยิงๆ ถ้าไม่ปั๊มยาก็งั้นๆแหละ  มีมุขเดียวคือขวานบิน แต่คนไม่เล่นกัน  แต่ว่าก็ว่า ความเลือดเยอะมันก็เป็นผลดีต่ออาชีพเบอ ถ้ามันไม่ตายก่อนเข้าถึงตัว มันก็สับเราตายเอาง่ายๆ แม้จะไม่แม่นก็เถอะ โดนแค่ดอกสองดอกก็เอาอยู่ละ  แต่ละดอกที่โดนใช่ว่าจะเบาอยู่เมื่อไหร่

ผมเล่นชาป ถ้าเบอไม่มีอมตะ ไม่เคยกลัวเลยขอบอก เลือดแสนก็มาเหอะ ไม่ขอให้ชาปสลายบัพได้ด้วย  สกัดแล้วยิง มาเหอะๆ 555+ ไม่ให้เข้าใกล้ เบอทำอะไรได้ หึหึ

เบอไม่อมตะ พระยังสู้ได้เลยคับ g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Full Member
  • **
ชาร์ปเทพๆ คลาสสามครบไม่ถึง 10 วิ ทำดาเมจได้ แสนกว่า  woon_shock
เบรด 3 ดาบ คลาสสามครบ ก็ทำดาเมจต่อเนื่องได้เป็นแสน  woon_shock
แอสโหดๆ เลือด 1 แสนนี่ตีแปบเดียว  woon_shock
เทรหน้าไม้ ถ้าเบอไม่มีระเบิดคลั่ง มีเลือดเป็นแสนก็เข้าถึงตัวยาก woon_shock
และอื่นๆ อีกมากมาย ฯลฯ
ก่อนร้องให้ปรับคุณใช้ความสามารถในการเล่นมากพอแล้วหรือยัง  woon_5555

Dark

• **
  • จงเป็นคนดีและมีธงโจร

นี่อะไมเลือดมันเป็นแสนเลยอะ g#027 g#027 g#027 g#027 g#027
เลือดเยอะแต่ตังไม่เยอะ #038 #038สงสัยว่ายุตัวเกบของแน่ๆๆ
อั๊ยยะ !!