GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากไห้มี เกมนี้ใน I-pad เเละ I-phone ก๊าบบบบบ

ผมก็อยากจะนำเสนอให้นะครับ แต่เพื่อนๆ จะใช้สกิล กันยังไงน่ะครับ  woon_huh 
 woon_sad1

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ผมก็อยากจะนำเสนอให้นะครับ แต่เพื่อนๆ จะใช้สกิล กันยังไงน่ะครับ  woon_huh 
 woon_sad1
กดสกิลตรงคีย์ลัดเอาครับ g#006
ปล.ก่อนจะคิดโหลดอสุราในไอแพด เก็บตังซื้อก่อนดีกว่าตรู g#022(จะเอาที่ฝากในธนาคารมาก็ผลาญตังชิบ g#023)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
 woon_sad1
กดสกิลตรงคีย์ลัดเอาครับ g#006
ปล.ก่อนจะคิดโหลดอสุราในไอแพด เก็บตังซื้อก่อนดีกว่าตรู g#022(จะเอาที่ฝากในธนาคารมาก็ผลาญตังชิบ g#023)
ดดนตบตายก่อนแน่ๆ  woon_sunny woon_sunny

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
 woon_sad1
ก้ ทำหน้าจอ คยี ลัดสิครับ จิม ทีรูปสกิล เเล้วก้ลง
ง่ายออก อิอิ
หรื่อ ไม่จีเอ็มไปบอก บริษัท ไอเเพต ไห้ทำ คียลัด ปุม คียบอด ทีต่อกับ ไอเเพตได้มาสิ

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ไม่หรอก อย่างนั้นเกรียนสบายเลย แบบว่ากดคลิกที่ตัวในหน้าจอได้เลยไม่ต้่องลากเม้าอะ เอานิ้วจิ้มง่ายโคตรๆ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ผมแนะนำ เวลาจะไช้สกิล ไห้ตังคียลัด เหมื่อนเดิม เเต่ ไช้การวาดภาพ <เเบบ โทรศัพท์ LG > ทีไช้ระบบ เกสเทอร์ Gesture เช่น F1 วาดรูปหัวใจเเล้วจิ่มที เป้าหมาย จะร่าย พสุทา เเบบนี้
 g#004 g#004 g#004 g#004
จีเอ็มมาดูด้วยยยยยยยยยยยยย
 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วแบทจะไหวหรอ  มัวมานั่งจิ้มๆ โดนฆ่าตายก่อน

_Mirinda_

• Jr. Member
  • **
แบบนีหรือป่าว

แต่คนละเกมนะ

อสุรา คงอีกนานก่าจะมี หรือ ยากที่จะมี

ทำของที่มีอยู่แล้วให้ดี ก่อนดีก่า ค่ะ

g#025 g#025

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
เวลาเดินก็ลากตัวละคร เหมือนแองกรี้เบิ๊ด g#037
เวลาเทร ชาป เซน  จะยิง ก้ ดึดตัวละคร เหมือน อังกีรเบิด  g#008 g#008 g#008
เมื่อคลิ๊ก จะมีโอกาสแยกตัวเป็นสามตัว ปล่อยไข่ ยิงแรงขึ้นเร็วขึ้น หรือเมื่อถึงตัวก็จะระเบิด g#016 g#016(เวอร์ๆ- -)
ได้ไอเทม ออกมา เป็น ใข่ ของไก่ลุงเบน  g#009 g#009 g#009
เอาไปผสมกับทอง ได้เป้นไข่ทองคำ g#035
* Gheglex Phantom of eagle. ไปทะเลละ g#013
แล้วก้ มี เเม่หูมมาขโมย<ร็อค>  g#014 g#014 g#014

อะไรจะปานน้านนน  g#016 55+
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go