GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เตือนภัยชาวอสุรากับแฮกเกอร์ขั้นเทพ

Maid

• Jr. Member
  • **
ถ้าเราไม่ไปยุ่งเกี่ยวกับ ใครมันจะโดนแฮค ได้ไง หว่าาา  g#040 g#040 g#040

แฮกเกอร์ เทพ ๆ เค้าคงไม่มาลงทุน เจาะ พวกเกม อสุราหรอก  g#012 g#012 g#012 g#012

อยากมากก็แค่ พวกโปรแกรม ดักพาส อะไรพวกเนี่ยยย  ไม่ถึงขนาดแฮกเกอร์ขั้นเทพหรอก

คิดงี้ไงครับคิดว่าไม่มี เหอะๆ เเม่ งเตมบ้านเตมเมือง คุณรู้ไหม เงินเอ็มอสุราแพงติดอันดับเลยนะครับเกมใหญ่ๆ

อย่างเรยซิตี้ โยวกัง คนเล่นๆเกิน5ล้านไอดี เอมละไม่ถึง10บาทโยวกังตอนนี้ประมาณ12บาทได้

ถ้ามีความพยายามยังไงก้อแฮคได้ครับ อย่างที่บอกผมทำมาแล้ว
เอ่อ ไม่ได้ว่าเน้อ แต่เกม 12 หาง
เอ็มละ 4500 บาทจ้า

ไม่เชื่ออะ!!!
 g#015 g#015 g#015
ลองไปเล่นสิจ๊ะ แล้วจะรู้ ^^ woon_yes

ผมไม่รู้ราคานะเรื่องเงินเอ็มของ12หางเนี่ย รู้แต่ว่าหาเงินโคตรยากเลย