GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รัศมีราชันของดาบเล็ก99 สลายบัพได้ด้วยหรอหรือบัค

NegreDo

• Jr. Member
  • **
เอาแต่ใจตัวเองจุงเบย ไปแระ เรื่องขี้ปะติ๋วตีโพยตีพาย จะแจ้งบัคเขาก็มีที่ให้แจ้ง  เหมือนจะโชว์ 55 woon_bye

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เอาแต่ใจตัวเองจุงเบย ไปแระ เรื่องขี้ปะติ๋วตีโพยตีพาย จะแจ้งบัคเขาก็มีที่ให้แจ้ง  เหมือนจะโชว์ 55 woon_bye

แจ้งไปแล้ว น้อยเอ้ย แต่ที่เอามาโพส มีจุดประสงค์ 2 ประการ

1. อยากให้ ทุกคนรู้ว่าแบบนี้ก็ได้หรอ
  2. อยากให้จีเอ็ม เร่งแก้ ถ้ามันเป็นบัคจริงๆ เพราะตอนนี้ คนทั้งเกมเค้ารู้หมดแล้ว ว่าวิธีนี้มันเป็นแบบนี้

เข้าใจซะเด็กน้อย นายยังอ่อนประสพการณ์เยอะ ยังต้องเรียนรู้อีกเยอะน้อยเอ้ย

Invincible'

• Rip
  • **
ผมก็ว่า รัสมีที่ไหนสลายบัพ อีกอย่าง สกืลจิตทุกอาชีพถ้ากดใช้แล้ว แล้วเปลี่ยนเป็นอีกอันมันก็ทำได้กันทุกคน และดีเลย์เปลี่ยนได้อีกที 4นาที ไม่เหนว่าจะเป็นบั๊คตรงไหนเพราะเป็นแบบนี้มาตั้งแต่เอาลงแล้วนิ
นายมาลองใหม่ไหมครับเดียวผมเรียกมาให้ ถ่ายคลิปด้วยเลย เผื่อจะเอาเเจ้งบัคได้  g#019

ทำไมไม่ทำมาให้ผมดูเลยครับ จะได้รู้ ว่ามันเกิดจากกอะไรกันแน่ กองพัน หรือ ดาบ 99 ไม่จำเป็นต้องให้ผมเอาตัวไปทำให้ดูหรอก นายก็ทำได้ เรียกเค้ามาได้ ทำถ่ายคลิปมาเลย
ตามขั้นตอน เลย นะ เปิดระเบิด เดินหากองพัน ตัวเบอ ใส่แหวนดิน+เกราะหายนะ เลือดเบอ ผมก็ 160 เค อย่างนายก็น่าจะทำได้สบายๆ อยู่แล้ว ทำให้ดูเลย ครับ

ถ้ากองพันมันจะ เทพถึงขั้นเอาชนะ ระเบิดของเบอได้ขนาดนั้น ก็ไม่ต้อเล่นแล้ว ครับ เผ่ามนุษย์ ไม่ได้ ดราม่าเผ่าอสุรา นะ แค่สงสัย ระเบิดที่เป็นสกิวที่สุดของเผ่ามนุษย์ มัน ไปแพ้สกิวดูดเลือดแบบนั้นได้ไง ถ้าเป็นเสียงกระซิบว่าไปอย่าง

ที่ทีมงานเค้ากำหนดให้ใช้สกิวจิตได้แค่ 2 สกิวก้เพราะเหตุผลนี้แหละ ต้องเลือกสักความสามารถ ไม่ใช่ อาชีพเดียวใช้ได้ทุกอย่าง อีกฝ่ายจะได้หาทางแก้ทางได้
ใช่ว่ากองพันจะชนะเบอเสมอไป เเค่คุณกดเกาะโลหิต มันก่อดูดไม่เข้าละครับผม

Invincible'

• Rip
  • **
นายมาลองใหม่ไหมครับเดียวผมเรียกมาให้ ถ่ายคลิปด้วยเลย เผื่อจะเอาเเจ้งบัคได้  g#019

ทำไมไม่ทำมาให้ผมดูเลยครับ จะได้รู้ ว่ามันเกิดจากกอะไรกันแน่ กองพัน หรือ ดาบ 99 ไม่จำเป็นต้องให้ผมเอาตัวไปทำให้ดูหรอก นายก็ทำได้ เรียกเค้ามาได้ ทำถ่ายคลิปมาเลย
ตามขั้นตอน เลย นะ เปิดระเบิด เดินหากองพัน ตัวเบอ ใส่แหวนดิน+เกราะหายนะ เลือดเบอ ผมก็ 160 เค อย่างนายก็น่าจะทำได้สบายๆ อยู่แล้ว ทำให้ดูเลย ครับ

ถ้ากองพันมันจะ เทพถึงขั้นเอาชนะ ระเบิดของเบอได้ขนาดนั้น ก็ไม่ต้อเล่นแล้ว ครับ เผ่ามนุษย์ ไม่ได้ ดราม่าเผ่าอสุรา นะ แค่สงสัย ระเบิดที่เป็นสกิวที่สุดของเผ่ามนุษย์ มัน ไปแพ้สกิวดูดเลือดแบบนั้นได้ไง ถ้าเป็นเสียงกระซิบว่าไปอย่าง

ที่ทีมงานเค้ากำหนดให้ใช้สกิวจิตได้แค่ 2 สกิวก้เพราะเหตุผลนี้แหละ ต้องเลือกสักความสามารถ ไม่ใช่ อาชีพเดียวใช้ได้ทุกอย่าง อีกฝ่ายจะได้หาทางแก้ทางได้
ละอีกอย่างทำไมต้องผมละ ผมไม่ได้ว่ามันบัคนิ ก่ออยากให้คนที่มันบอกว่าบัค มาลองให้ผมเห็นไง ใช่อย่างผมทำได้สบายเเต่ผมไม่ทำหรอกครับ เสียเวลา ถ้ามันบัคจิงอาชีพ เบลดที่มันใส่ราชันละกดมันก่อสลายเบอได้ สิงั้น ทำไมมันสลายไม่ได้ละ เเละทำไมขุนใส่ราชัน นายว่าสลายได้อ่ะ เอ้ามันก่อ ดาบอันเดียวกันป่าวนิ ทำไมหว่า ตอบผมที

อย่าไปใส่ใจ พวกเรียกร้องความสนใจ ความจริงคือตัวแม่มกากเองแหละ คัยชนะแม่มบอกว่าบัคหมดละตอนนี้  #038
ต่อไปวันไหนฝนไม่ตกคงมาร้องแจ้งว่าบัคหน้าบอร์ดอีกแน่  เข้าใจว่าอยากดัง อย่าให้ต้องบอกทุกเรื่อง อ้างว่าประสพการณ์เยอะ แต่ดูตั้งแต่การพิมพ์แล้วเหมือนพวกตื่นตูมมากกว่า หมาตดยังเรียกว่าบัคเลยมั้ง บางกระทู้มีจะเอาไปลงพันทืพอีก บอกว่าเกมส์กากงั้นงี้ สุดท้ายมาโผล่นี่อีก g#037 g#037 g#037

Invincible'

• Rip
  • **
ราชันไม่ได้บัคเเต่มันบัคที่ระเบิด เวลาใส่เเหวนดินละเเหวนดินเด้งหลุด ระเบิดไม่เเสดงผล(เวลาสลับของระเบิดไม่เเสดงผลนั่นเอง) เดียวคลิปเบอ สู้กับขุนเดียวผมจะ เอามาให้ดูอีกที

เบอเลือดเยอะจิง
เลือด 160 เค จริงๆ ครับ  ของไม่ครบด้วย ใส่แค่ของกากๆ ด้วยนะครับ  g#014 g#014 g#014

ราชันไม่ได้บัคเเต่มันบัคที่ระเบิด เวลาใส่เเหวนดินละเเหวนดินเด้งหลุด ระเบิดไม่เเสดงผล(เวลาสลับของระเบิดไม่เเสดงผลนั่นเอง) เดียวคลิปเบอ สู้กับขุนเดียวผมจะ เอามาให้ดูอีกที

ทำไม ของผล แหวนไม่หลุดแล้ว ระเบิดก็ยังแสดงผลอยู่ ในคลิป ทำไม ระเบิดแล้ว เอฟเฟกไม่ขึ้น

ที่ผมทำคือ เปิดระเบิดก่อนอล้วเดินหารัศมีราชัน

Invincible'

• Rip
  • **

ทำไม ของผล แหวนไม่หลุดแล้ว ระเบิดก็ยังแสดงผลอยู่ ในคลิป ทำไม ระเบิดแล้ว เอฟเฟกไม่ขึ้น

ที่ผมทำคือ เปิดระเบิดก่อนอล้วเดินหารัศมีราชัน
ต้องมาดูในเเบท ตอนนี้เลยครับ

โอเค ครับ ไม่บัค ผมเข้าใจผิดเอง เพราะโดนกองพัน ดูดตาย ทำให้ผลของระเบิด เด้งเลือดไม่ทัน ก็แหง๋ ละครับ เลือดระเบิดเด้งทุก 2 วิ กองพันดูดทุก 1 วิ
ที่ผมเห็นระเบิดหาย อาจจะเพราะ ผมเห็นเลือดฟูไม่ทัน จึงคิดว่า ระเบิดหาย สรุปรัศมีราชันไม่บัค ผมยอมรับผม เข้าใจผิดไปเอง แน่นอน ครับ ครับ

ผมไม่ เจาะลงเรื่อง รัศมีแล้ว แต่จะเจาะจง ตรง เวลาเด้งเลือดของเบอ มากกว่า ถ้าปรับให้เด้งทุก 1 วิเท่า กองพันดูด ก็ คง ดี

NegreDo

• **
เอาละทีนี้ ซีสามจะเอาให้เทพเหมือนกับสกิลจิต เอาแต่ใจตัวเองจริงๆ  ระเบิดคลั่งถ้าเล่นเป็นดีเลแค่10วินาทีเองนะ จะเอาไรอีก เป็นอำมตะไล่ตีคนสบาย เฮ่อ ต้องให้สอนอีกมั้ยเนี่ย ..

เอาละทีนี้ ซีสามจะเอาให้เทพเหมือนกับสกิลจิต เอาแต่ใจตัวเองจริงๆ  ระเบิดคลั่งถ้าเล่นเป็นดีเลแค่10วินาทีเองนะ จะเอาไรอีก เป็นอำมตะไล่ตีคนสบาย เฮ่อ ต้องให้สอนอีกมั้ยเนี่ย ..

แค่หมวก บอส สุลต่าน ทำเป็น โม้ มียังอะก่อยจะมา บอกคนอื่น 10 วิเองหรอ น้อยจัง เค้าทำได้ 8 วิ ยังไม่คุยเลย g#037 g#037