GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นเก่าแต่จะกลับมาเล่นใหม่ แนะนำ Sv ที

Petchy

• Newbie
  • *
อยากทราบตอนนี้ เซิฟเวอร์ไหนผู้เล่นเยอะ เวลง่ายๆบ้างคับ ช่วงนี้เห้นในคลิป เวล85+ นี่ได้เปอตัวละ 9แสน อยากรู้จังคับ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เกมจะปิดอยู่แล้ว เคยเห็นเมเปิ้ลสตอรี่มะละ แบบนั้นเลย  บัคเยอะๆ ไม่แก้ โกยของเติมมาล่อให้เติม แล้วปิดแบบกระทันหันไม่มีบอกมีกล่าวกันเลย แบบนี้เปะๆ

Petchy

• Newbie
  • *
แนะนำว่าอย่ากลับมาเล่นจะดีที่สุด woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
สตั้นเลยเจอคำนี้ จีเขาปล่อยละหรอ

Petchy

• Newbie
  • *
เกมจะปิดอยู่แล้ว เคยเห็นเมเปิ้ลสตอรี่มะละ แบบนั้นเลย  บัคเยอะๆ ไม่แก้ โกยของเติมมาล่อให้เติม แล้วปิดแบบกระทันหันไม่มีบอกมีกล่าวกันเลย แบบนี้เปะๆ
กำ อุดส่าอยากเล่น  woon_sad2

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
ถ่าอยากเล่นจิงแนะนำให้เล่นแบบไม่ต้องเติมก่อนครับ
รอในโทรศัพหรือรอ3D จะดีกว่า เชิร์ฟที่แนะนำให้ไปเล่นสวรรค์ครับ PK เล่นใหม่ไม่รอดแน่ คนน้อยแต่เกรียน
สวรรค์คนจะเยอะกว่าPK  (PKไม่มีพวกไม่มีที่ยืนครับ)

ถ่าอยากเล่นจิงแนะนำให้เล่นแบบไม่ต้องเติมก่อนครับ
รอในโทรศัพหรือรอ3D จะดีกว่า เชิร์ฟที่แนะนำให้ไปเล่นสวรรค์ครับ PK เล่นใหม่ไม่รอดแน่ คนน้อยแต่เกรียน
สวรรค์คนจะเยอะกว่าPK  (PKไม่มีพวกไม่มีที่ยืนครับ)

pk ถ้าไม่ทน จริง ไม่ขยันหาตังเอง นะ ไม่มีของดีๆ ใส่หรอก ขนาดมีของดีๆ ใส่ ยังอริเต็มเซริฟเลย ทุกวันนี้ หาที่ยืนนอกเมืองยากละ ผม อะ 5555 g#037 g#037 g#037

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com

pk ถ้าไม่ทน จริง ไม่ขยันหาตังเอง นะ ไม่มีของดีๆ ใส่หรอก ขนาดมีของดีๆ ใส่ ยังอริเต็มเซริฟเลย ทุกวันนี้ หาที่ยืนนอกเมืองยากละ ผม อะ 5555 g#037 g#037 g#037

พอดีเลยผมกับโชดิกคงเป็นอริเก่ากันนะจำได้ว่าตอนนั้นคุณเล่นสื่อผมเล่นชาป ตอนนี้ผมคิดว่าไม่ใช่ละผมเลิกเล่นละ555
มันก็จริงนะPKไม่ขยันไม่อดทันจริงอยู่ไม่ได้แน่นอนถึงขยันถึงอดทน แต่ไม่มีพวกก็ไม่มีที่ยืนนะ

พอดีเลยผมกับโชดิกคงเป็นอริเก่ากันนะจำได้ว่าตอนนั้นคุณเล่นสื่อผมเล่นชาป ตอนนี้ผมคิดว่าไม่ใช่ละผมเลิกเล่นละ555
มันก็จริงนะPKไม่ขยันไม่อดทันจริงอยู่ไม่ได้แน่นอนถึงขยันถึงอดทน แต่ไม่มีพวกก็ไม่มีที่ยืนนะ

ผมเคยพรรคพวกเยอะนะ แต่เค้าเลิกกันหมด เหตุผลก็ง่ายๆ เกมมัน กากลงทุกวัน ปรับมั่วจนหลายคนรับไม่ได้ เลิกไปกันเยอะ
เหตุผลที่ผมไม่อยากมีพวกนะหรอ ง่ายๆ ครับ พอมีพวกแล้วมันชอบยืมของกัน พอยืม บ่อยๆก็เป็นโกงกันซะงั้น
จะตีคนต้องมาคอยดู ว่า ไอ้หมอนี่ เพื่อนของเพื่อนหรือป่าว ทำให้ไม่มีความสนุขกับการเกรียนนอกเมือง

อยู่คนเดียว แล้วมีอริเยอะๆ อะดีมากสำหรับผม

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ไม่เล่นดีสุดแล้วถ้าหวังจะเล่นในโทรศัพของไอเกมห่านี่ก็อย่าคิดเลยครับในโทรศัพมีเกมดีกว่าไอเกมกากนี่อีกเยอะอย่าเสียเวลารอในโทรศัพเลยส่วนในคอมก็อย่ากลับมาเล่นอีกเลยเกมกากนี่ใกล้ปิดเต็มทีแล้ว
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

H

เบื่อพวกทำตัวเป็นเด็กประชดจีเอ็ม woon_5555

มาเล่นเถอะอย่าไปฟังเสียงนกเสียงกา เกมส์นี้ยังมีคนที่รักอีกเยอะ บัคมากเราไม่สน มันเกินคำว่าผู้พันธ์ไปแล้วสำหรับเกมส์นี้

SAYU

• คนอื่นอาจจะไม่ทราบว่าคุณเป็นใคร
  • Newbie
  • *
  • แต่คุณจะทราบทุกการกระทําของคุณเอง
ถ้าอยากเล่นจริงก็เล่นจ้า แต่ไม่แนะนําให้เอาเงินมาลงทุนไรมาก  g#020
Together

เบื่อพวกทำตัวเป็นเด็กประชดจีเอ็ม woon_5555

มาเล่นเถอะอย่าไปฟังเสียงนกเสียงกา เกมส์นี้ยังมีคนที่รักอีกเยอะ บัคมากเราไม่สน มันเกินคำว่าผู้พันธ์ไปแล้วสำหรับเกมส์นี้

งั้นก็คงเป็น ผู้การ แล้ว มั้ง 5555 g#037 g#037 g#037 g#037