GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "10 สิงหาคม 2559"

NegreDo

• Jr. Member
  • **
รู้จริงแล้วเหรอว่าผมเป็นใคร ? พูดมั่วๆแบบนี้มันดูเหมือนเด็กสมองไม่ถึงขวบ ร้องงอแงจะเอานู่นเอานี่ เขาสงสารหรือว่าคงรำคาญอะเขาถึงปรับให้ ทำให้ แต่อย่างอแงจนติดเป็นนิสัยแบบนี้สิ เห็นแล้วทุเรศครับ g#030

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
คือเด็กเส้น พยายามจะให้เกิดคำว่าดราม่า เข้าใจนะ ที่ ลูกพี่ มาเม้นแบบไม่มีมารยาท ด้วยการใช้คำว่าดราม่า ใน เม้นที่ เป็นบทวิจารณ์

ต้องการแก้ต่างให้ลูกพี่ หรอ หนู เพราะลูกพี่ จนตรอกสินะ เข้าใจ เรารู้ว่าเด็กเส้นอยากพวกนาย ก็มีปัญญาแค่เลีย ขี้เล็บขบ จีเอ็มนั่นแหละ
ไม่ต้องพยายามหรอกนะ เค้าได้พิมไปแล้ว เราก็ได้แคปไว้หมดแล้ว

ปล. ด่าแบบ ไม่มีคำหยาบ คุณอหิวาตกะโรค คุณหัวอวัยวะเพศชาย  g#037 g#037 g#037

ไม่ได้หยาบนะ มีแต่คำที่ไม่หยาบเลยนะ ครับ 555555