GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "10 สิงหาคม 2559"

Jimmy'

• Full Member
จอเบี้ยวละเห้ยยยยยย ไม่ต้องปรับก็ได้ จอเเบบนี้ก็เริ่มชินละ

ZoDiC คนเดิม

แล้วบัคนีั้ละ ผ่านมา เดือนกว่าๆแล้วมั้งๆ ยังไม่มีเหี้ยอะไรเลย พัฒนาแต่ระบบเหี้ยอะไรไม่รู้ บัคไม่เคยสนใจเลย ไม่มีความคืบหน้าเลย

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ใจเย็นๆทีมงานบอกรอทำโมบายเข้าตลาดได้ก่อนเดียวเอาเงินมาลงทุนกับเซิฟหลัก3เซิฟเต็มที่เลย  woon_5555 woon_5555
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

Fken_PRD

• Newbie
  • *
เราอ่านอัพเดท ความคิดเห็นของผู้เล่นมาได้อาทิตย์และ GM คุณได้มาเล่นเกมส์เหมือนอย่างผู้เล่นไหม คุณคงไม่ได้เล่นเองหรอกเพราะฉะนั้นคุณก็จะไม่รู้ว่ามีบัคตรงไหนมั่ง อะไรที่มันดีอะไรที่มันแย่ ในความคิดของเรานะ กิจกรรมตอนนู้นก็ดีอยู่แล้วจะปรับใหม่ทำไม ถ้าไม่มีปัญญาปรับอะไรที่ดีกว่าเดิมก็ไม่ต้อง ผู้เล่นเขาก็แนะนำไปแล้วไมไม่เอาไปแก้ล่ะ คิดว่าความคิดของตัวเองถูก? คิดว่าเกมส์ดังแล้ว? คิดว่าเกมส์จะไม่มีวันปิดเหมือนชื่อ? ถึงไม่เอาคำแนะนำเหล่านั้นมาพัฒนา? g#004 g#004 g#004 ขำอย่างสมเพชให้กับเกมส์อสุราและ GM woon_bye

H

ยังพอมีอีสเตอร์เอ๊กให้ชื่นใจนิดนึง ตรงกิจหาเหรียญสมาคม มันมีบางส่วนที่เขียนว่าปิดปรับปรุง(ยันชาติหน้า) อยู่ด้วย แต่ก็นะ woon_555

เอาเวลาไปแก้บัคก่อนดีกว่าไหม woon_angry

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
เรื่องบัคทางทีมพัฒนากำลังเร่งแก้ไขอยู่นะคะ ต้องขออภัยด้วยค่ะหากล้าช้า   g#027 g#027
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2016, 16:53:23 โดย จีเอ็มไม่สวย »

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• **
เรื่องบัคทางทีมพัฒนากำลังเร่งแก้ไขอยู่นะคะ ต้องขออภัยด้วยค่ะหากล้าช้า   g#027 g#027
จะหน้าเห็นใจแล้วก็หน้าให้กำลังใจทีมงานมากกว่านี้นะถ้าไม่เอาของหลอกแดกมาลงในแพทก่อนแก้บัคอะ  woon_shock  woon_5555
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

• **
ต่อจากโพสเมื่อกี้อาทิตย์หน้าขออย่าให้มีของตู้หลุดมาละกันข้อให้แก้บัคจริงๆด้วย

-asura-

• Newbie
  • *
    คำตอบนี้ผมได้อ่านตั้งแต่สามเดือนที่แล้ว ที่ไม่เคยแก้บัค แจ้งไป แล้วจะเอาคำตอบนี้ตอบ ผู้เล่นอีกนานปะ    "เรื่องบัคทางทีมพัฒนากำลังเร่งแก้ไขอยู่นะคะ ต้องขออภัยด้วยค่ะหากล้าช้า" แล้วคุณ ม. ไม่มีสมองแก้ได้เลยหรอหรือหากินกับคำตอบนี้ไปจนปิดเกม  ทำไม่ได้ก็ออกไป ให้บริษัท หาคนที่มีความสามารถ และทำได้ดีมาทำ อัพเดทเควสกากๆอัพได้ทุกวัน อัพจนมีการโกงเกรียนเกิดขึ้น ปั้นมาเวล21 ทันที มันก็แหง๋ละ เข้าทางพวกเกรียนน่าจะเวล99เลยนะ จีเอ็ม  ตู้หยอดไข่ก็แก้หรือเปลี่ยนได้ทุกอาทิต เควสที่มันไม่จำเป็นเช่น  มือไหม่ ก็ดันเจาะหาความสนใจเป็นอย่างมาก มิน่า สนแต่เรื่องไม่เป็นเรื่องนี่เอง  แนะนำเลิกเล่นไปเถอะครับเกมแบบนี้ ต่อไปไม่มีตังเล่นไม่ได้เชื่อผมเกมนี้  เพราะมัน พัฒนา ลัดขั้นตอนมาถึงทางตันแล้ว   เควสต่อไปงานต่อไป คนที่ดึงจิต ครบ55 รอบ รอฟังข่าวเลย  เกมจะทิ้งห่างจาก เด็กเริ่มเล่นไหม่ละ  คงจะเหลือแค่คนเติมตังเยอะๆ  และถึงเมื่อนั้นเกมคงเหลือไม่ถึง20คน   ถึงเวลาปิดได้แล้วละ อสุรา   ไปเราไป จับ โปเกมอน โก  กันอิอิอิ #038 #038 #038 #038

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
    คำตอบนี้ผมได้อ่านตั้งแต่สามเดือนที่แล้ว ที่ไม่เคยแก้บัค แจ้งไป แล้วจะเอาคำตอบนี้ตอบ ผู้เล่นอีกนานปะ    "เรื่องบัคทางทีมพัฒนากำลังเร่งแก้ไขอยู่นะคะ ต้องขออภัยด้วยค่ะหากล้าช้า" แล้วคุณ ม. ไม่มีสมองแก้ได้เลยหรอหรือหากินกับคำตอบนี้ไปจนปิดเกม  ทำไม่ได้ก็ออกไป ให้บริษัท หาคนที่มีความสามารถ และทำได้ดีมาทำ อัพเดทเควสกากๆอัพได้ทุกวัน อัพจนมีการโกงเกรียนเกิดขึ้น ปั้นมาเวล21 ทันที มันก็แหง๋ละ เข้าทางพวกเกรียนน่าจะเวล99เลยนะ จีเอ็ม  ตู้หยอดไข่ก็แก้หรือเปลี่ยนได้ทุกอาทิต เควสที่มันไม่จำเป็นเช่น  มือไหม่ ก็ดันเจาะหาความสนใจเป็นอย่างมาก มิน่า สนแต่เรื่องไม่เป็นเรื่องนี่เอง  แนะนำเลิกเล่นไปเถอะครับเกมแบบนี้ ต่อไปไม่มีตังเล่นไม่ได้เชื่อผมเกมนี้  เพราะมัน พัฒนา ลัดขั้นตอนมาถึงทางตันแล้ว   เควสต่อไปงานต่อไป คนที่ดึงจิต ครบ55 รอบ รอฟังข่าวเลย  เกมจะทิ้งห่างจาก เด็กเริ่มเล่นไหม่ละ  คงจะเหลือแค่คนเติมตังเยอะๆ  และถึงเมื่อนั้นเกมคงเหลือไม่ถึง20คน   ถึงเวลาปิดได้แล้วละ อสุรา   ไปเราไป จับ โปเกมอน โก  กันอิอิอิ #038 #038 #038 #038

ทุกคนสมองมีค่ะ แต่ได้โปรดเข้าใจด้วยค่ะ ว่า GM ไม่ได้เป็นผู้พัฒนาค่ะ ที่ทางเราบอกว่าพยายามเร่งแก้ไขอยู่ทางGM ก็ต้องรอทางผู้พัฒนาแจ้งเรื่องมาอีกทีค่ะ  เรื่องแก้บัค ก็ทางผู้พัฒนาอีกค่ะ เรื่องอัพเดตเป็นหน้าที่GM ที่ต้องอัพเดตให้ผู้เล่นทราบค่ะ ว่ามีการอัพอะไรบ้าง ไม่ใช่ว่าGM เป็นคนทำทั้งหมด ไม่ใช่ค่ะ

Wildman

• Hidden Master
ผมว่านะ เราด่าจีก็ไม่ถูกหรอก. ต้องเล่นทีมงานพัฒนา. ไม้ได้เข้าข้างนะ แต่เราต้องด่าให้ถูกคนไปเลย. แต่ช่วยเร่งได้ไหมบัคนี้มันนาน จนจะกลายเป็นปกติแล้ว เวลลำบาก

NegreDo

• **
ยังสนุกกับเกมส์นี้แต่เติมน้อยลง คุณให้คนพัฒนาเกมส์นี้ไปทำอสุราโมบาย แต่ผมคนนึงแหละที่จะไม่สนับสนุนอสุราโมบายเพราะอีกเดี๋ยวก็โดนทิ้งเหมือนเกมส์นี้ เกมส์ออนไลน์มือถือมีเป็นล้าน  woon_bye

• **
ยังสนุกกับเกมส์นี้แต่เติมน้อยลง คุณให้คนพัฒนาเกมส์นี้ไปทำอสุราโมบาย แต่ผมคนนึงแหละที่จะไม่สนับสนุนอสุราโมบายเพราะอีกเดี๋ยวก็โดนทิ้งเหมือนเกมส์นี้ เกมส์ออนไลน์มือถือมีเป็นล้าน  woon_bye
พวกแกคงมโนออกมาว่าทำโมบายมาแล้วจะคงดีเลิศคนเล่นทั่วประเทศเติมเป็นทีแสนๆเลยมั้ง