GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คิดยังไงกับธรนีพิโรธของวิ

nightjusmin

• Full Member
"ครูอุ้ยเล่นวิ"
/me พุ่งทะยานออกนอกกระทู้อย่างรวดเร็ว
 woon_555 woon_555 woon_555

♠ ◘ • † ReiTa † • ◘ ♠

• Jr. Member
  • **
  • [ตามหาพี่ไออ์] ^^ เข้ามาดูทุกวันจ้า ^^
อย่างที่เขาบอกกัน ตั้งอยู่ได้พวกกระทู้แบบเนี่ย กงเกมไม่ต้องเล่นแล้วคุณไปเป็นโปรแกรมเมอร์เป็นจีเอ็มแทนเลยไหม อยากปรับไรก็ปรับไป เชิญไปสร้างเกมให้ตัวเองเล่นคนเดียว(ไปให้หมดเลยยิ่งดี) มีปัญหาอยู่ได้ แล้วส่วนใหญ่ที่ออกมาบอกให้ปรับก็พวกที่แพ้แบททั้งนั้น บางทีคุณทีมงานก็ปรับตาม ไม่ใช่แค่สกิวเละเทะจนทำให้แบทไม่มัน มันส่งผลกระทบต่อคนอื่นที่เอาสกิวดีๆไว้เวลด้วย
-EveryTime You Kissed Me...

น้องมีนน่ารักที่สุดในโลก

• **
  • ทำอะไรนะ เค้าเจ็บนะT+T
โอ้มีแต่เสียงชมกระทู้ผมตั้งหลายคน woon_5555แต่คนเกลียดกระทู้ผมนี่สิ(ทั้งประเทศ) woon_555 โทดด้วยละกันนะครับ ผมผิดเองที่ตั้งกระทู้กากๆอย่างงี้ เห้นเขาบอกว่าดาเดทเทพเดี๋ยวจะลองเล่นดูนะ woon_love
น่ารักอะ

oh_RaymonDD

โอ้มีแต่เสียงชมกระทู้ผมตั้งหลายคน woon_5555แต่คนเกลียดกระทู้ผมนี่สิ(ทั้งประเทศ) woon_555 โทดด้วยละกันนะครับ ผมผิดเองที่ตั้งกระทู้กากๆอย่างงี้ เห้นเขาบอกว่าดาเดทเทพเดี๋ยวจะลองเล่นดูนะ woon_love
มันก้อต้องเล่นกันทุกคนอ่า ไม่ว่าจะจุติ หรือ ไม่จุติ เปิดมาได้เล่นเลย -*-

pop_999

มันมีหลายวิธีนะครับ ที่จะทําให้ธรณีไม่ติด ในกรณีวิเจอกับวิด้วยกัน ถึงกดไวกว่ายังไงวิ เวลเยอะกว่าได้เปรียบอยู่เเล้วครับ ส่วนพาลาถ้าพาลาคุณของดีหน่อย+c3 10 ไม่ต้องกลัววิธรณีเลยครับ

ดังนั้นผมไม่เห็นด้วยที่จะให้ปรับครับ

พี่เมฆ เล่น วิ แล้วนี่ ก็พูดได้ พาลาผมไง ซีสามสิบหมด กันหลังเวทย์ บวก 102 ด้วย โดนธรณี ทีเดียวไม่เหลือเลยขอรับ พลังป้องกัน
ขนาดตอนวอ ใส่ อ้อมกอด แล้วก็ไม่รอด  g#002 ถึงได้ไม่เล่นพาลาแล้วไงขอรับ เรื่องมันเศร้า

nuttpun1

• Newbie
  • *
ผมก็ว่าไม่ต้องปรับ

เเบบว่าเคยเจอพาลา เกราะ1xxx+9x

ตีเเทบไม่เข้าเลย

เเต่มีลดเกราะนี้เเหละที่จะลุทะลวงได้

pop_999

มันเทพ เวอร์มากตรงลดป้องกันนี่แหละคับ  g#035

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ไห้มันมี ดีเลย์ก้ดีนะ สกิลนี้อ่าผมว่า  g#006 g#006

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

nightjusmin

หรับไม่ได้หรอกจ๊ะ วิ อาชีพสุดเลิฟของ "ท่านผู้นั้น" เค้า

#038 #038 #038

nightjusmin

หรับไม่ได้หรอกจ๊ะ วิ อาชีพสุดเลิฟของ "ท่านผู้นั้น" เค้า

#038 #038 #038
แก้ๆ ปรับ
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ถ้าปรับ อาชีพวิโจมตีด้วยกันลำบาก ฝ่ายที่มีของดีจริงๆถึงจะอยุ่รอด
ถ้าไม่ปรับ ผู้เล่นที่มีระดับน้อยกว่าความสามารถน้อยกว่า + เทคนิคต่างๆ เมื่อสุ้กับวิด้วยกันจะมีโอกาสชนะและแพ้เท่ากัน

วิไม่ใช่คาเดทครับเล่นยากกว่าที่คิด ไม่มีใครยืนให้ร่ายธรณีเฉยๆหรอกครับ

คิดไงเอาไปเปรียบเทียบกับคาเดทครับ อ่านดีๆผมพูดโดยรวม รวมไปถึงเทคนิคการเล่นด้วย
แสดงความคิดเห็นส่วนบุคคลได้ครับ ไม่ต้องพาดพิงโพสคนอื่นในเวลาที่มันขัดต่อความคิดคุณ
คุณเองก็สามารถแสดงความคิดเห็นตามแบบที่คุณคิดได้ไม่ใช่หรือ ?

*การแสดงความคิดเห็นไม่มีใครถูกหรือผิด ถ้ายึดแต่ความคิดใครคนใดคนนึงเป็นหลัก นั่นเขาเรียกว่าการแสดงความคิดเห็นหรือถามตอบกันแน่ครับ #038 #038

ผมก้อตอบตามความคิดผม คุณพูดก้อมีทั้งถูกและผิดผมก้อไมไ่ด้พูดถูกเสมอไป คุณใช้หลักการส่วนผมใช้หลักความเปนจริง

คนที่จะยอมให้วิร่ายธรณีีแบบมึนๆ ไม่มีหรอกครับ

ถ้าหลักการที่อุปโลภขึ้นมาก้อพอได้อยุ่นะ

g#010 g#010

ชื่อเหมาะสม....

• **
ถ้าจะปรับ ปรับพาราให้มันกันน้อยๆกว่านี้ก็ได้

ปล.ความเห็นจากคนเล่นวิ

เมี้ยว ~~~

[N]z.

• M-LEG..!?
ทำเป็นพูดมีสาระนะคับ แต่เสือกขัดตาจริงๆอะแหละคนอะไรพูดไปด่าตัวเองไป  g#027 g#027

แทนที่กลับจะโชเมพกลับโชโง่ซะตัวแดงแจ๋ซะงั้นความเหนส่วนบุลคลแต่เสือกโพสในบอดสาธารณะ

ปล. ผมก้อขี้เกียดตอบจะติอะไรไม่เคยว่าแต่อย่ามาเสือกด่าอย่างมีสาระแต่สันดานขัดกะตัวเองรกลูกกะตา ไม่จบก้อได้เรื่อยๆ เรื่องมีเยอะอย่าให้ขุด

ผมด่าใครหลักฐานมีตลอด เดวจะหาว่าแกล้งเด็กอีก ออนเอมมาร้องไห้ว่าเอาเรื่องเราไปแฉทำให้ชื่อ ถุย!! ทำตัวเองแท้ๆคนเรา

ปล.ขออภัยเจ้าของกระทุ้ด้วยครับที่พาออกนอกทะเล แค่อ้างมาติเฉยๆ ถึงกับด่า ว่าโชว์โง่ ประจบคนอื่นเขา เหอ อย่างน้อย

กูก้อไม่ขายเพื่อนแดก อย่างหมาบางตัว ขายมิตรภาพเื่พื่อความสบายส่วนตัว

g#011 g#011

[N]z.

• M-LEG..!?
อะแถร ถึก ๆ โชว์โง่ด่าตัวเองด้วยตัวแดงอีกละ เหมือนมีหลักการ แม่งก้อระยำทั้งนั้นแหละขายเพื่อนเลวๆอย่างกรูคนขายแม่ งก้อไม่ต่างกันหรอกสันดาน

แต่ที่มืงขายให้ใครไมไ่ด้อีกแล้วเพราะไม่มีใครไว้ใจมืงแบบกูแล้วอะคับ ความไว้ใจมีครั้งเดียวครับ  ขายกขายไปเหอะ ครั้งเดียวคุ้มตลอดชีพ

ก้อทำไป และมืง จงจำไว้ กูนี่แหละจะตามวารีมึ งไม่ให้มืงอยู่อย่างสุขสบายบนความทุกข์ของกูไปตลอดหรอกนะด้วยคำพูดของมืงเอง

กรุไม่มีไรต้องเสียละ คนเข้าใจเขาก้อเข้าใจกรุใครไม่รุ้เดี๋ยวก้อได้รู้ ระหว่างกรุเลวเปิดเผยกับไอหมาอย่างมืงเลวเงียบขายเพื่อนแดกเนี่ย

มันจะดีกว่ากรูตรงไหน เงินทองของนอกกายยิ่งของในเกม แปปๆก้อหาหใม่ได้ ไม่จำเปนต้องขายเพื่อนแดก เพื่อเลี้ยงชีวิตตัวเองไปวัน ๆ

r3fd4rffff

• **
พ่อ ง.
เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นจังอะ
ตอนกุเปนเพื่อนมิง มิงสั่งให้กรุเเฮค โกงของให้มิง พอกรุเลิกคบเปนเพื่อนกับมิง ไปพิม ไปโพสในบอดว่า กรุเหิ้ยเเฮคของโกงของ สันดารอะสัส
มิงบอกใน m ว่าจะมา หากรุ ที่บ้านกรุ มิงช่วยมาเหอะสัส กรุรอมิงนานละ