GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องการวอ

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
มันมีจุดประสงค์ตะไลบางอย่าง เพื่อให้เส้นจริมๆ ได้ขี่เซริว  woon_5555  woon_555
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

Vyse..z

• Full Member
ยังไงก็ได้ เพราะยังไงเขาก็ไม่ฟังอยู่แล้ว  woon_no
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

Nathakarn

• Newbie
  • *
ดราม่าไปก้อเท่านั้นล่ะมั้ง ก้อรู้ๆกัน อิอิ เปลี่ยนจากเกมส์เเนวต่อสู้ เป็นขุดเเร่ หาสมุนไพร ดีกว่า555555555 นี่เเหล่ะ เขาทำกันเยอะ

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **
คิดไปคิดมาอยากให้บ้านเล็กกลับมาจัง  woon_cry

มนุษย์ว่างผู้หนึ่ง

• เราจะจืดจางไปด้วยกัน
  • **
ดราม่าไปก้อเท่านั้นล่ะมั้ง ก้อรู้ๆกัน อิอิ เปลี่ยนจากเกมส์เเนวต่อสู้ เป็นขุดเเร่ หาสมุนไพร ดีกว่า555555555 นี่เเหล่ะ เขาทำกันเยอะ
55555 อันนี้จริงเอ้ามาขัดเเร่ หาของ ทำอาหาร ขายกันเถอะช่วงนี้อาหารเเพงๆด้วย  woon_5555 woon_5555 woon_5555

mariomaxtot2

• Newbie
  • *
เห็นแก่ตัวมากครับ แบบนี้ โดยเฉพาะ กิลที่อยู่ "เซิฟหน้าหนังสือ "
รุม 3 ต่อ 1 บอก เลย กลัวบ้านแตก รีบปั้มแต้มยิงกันเองเลยครัช  g#023 g#023

รักนะจ๊ะ

• Newbie
  • *
เห็นแก่ตัวมากครับ แบบนี้ โดยเฉพาะ กิลที่อยู่ "เซิฟหน้าหนังสือ "
รุม 3 ต่อ 1 บอก เลย กลัวบ้านแตก รีบปั้มแต้มยิงกันเองเลยครัช  g#023 g#023

อันนี้คุวยมาตอบหรอ

Vyse..z

ไม่เกี่ยวนะ ไม่ได้ปั๊มอะไรทั้งนั้น ก็วิ่งมาตายกันเอง มาแจกแต้มให้เอง จะไปโทษใคร  woon_huh
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

ZoDiC คนเดิม

อยากให้ในวอกดโกยเเนบได้จัง เดียวนี้คนเก่งๆเค้าใช้ลวงตากันนักซิ่งกัน ตามเค้าไม่ทัน

เก็บตัง หาซื้อมาใช้ สิครับ กดโกยได้ แล้วลวงตากะนักซิ่งจะมีไว้ทำอะไร ละครับ

ZoDiC คนเดิม

ถามว่าปั้มหรือ ป่าว มันก็ต้องมีอยู่แล้ว ละครับ
เข้าไปแวะดู กิลใหญ่เซริฟพีเค มา ปั้มกันกระจุยกระจาย เป็นไปได้ ไหม กลๆ นึง คิดจะมา วอ ทำไม ต้องเอาตัวกากๆ มาวอ แล้วเดินไปหน้าประตู ให้เขาตี และ กดเกิดใหม่ เพื่อเข้ามาให้เขาตีเรื่อยๆ แบบนั้น ด้วย ละ ไปยืนดุ อยู่ เกือบ 10 นาที ก็ เป็นแบบนั้น อยุ่ 10 นาที ถ้าคนมันจะวอจริงๆ หรือมาบอกจริง มันไม่วิ่งเข้าไปให้เขาตีง่ายๆ ขนาดนั้นหรอก นะ

เห็นชัดๆ ว่าระบบเก็บแต้ม มันปั้มได้ ช่องโหว่ เบ่อเลิ่ม

ถามเพื่อนที่เล่นเกมอื่น เขาบอกเลยว่า ระบบวิ เกมนี้ มันไม่ได้เรื่องเพราะมันปั้มได้ เกมเปิดได้หลายจอซะอย่าง ปัั้ม ตัวมาสัก 10 ตัว เอาลง วิก้ กี่แต้มแล้วพ่อคุณ

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
เอาตาตุ่มดูหรอวะ ว่าตีกันเอง   g#037 g#037

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
เอาตาตุ่มดูหรอวะ ว่าตีกันเอง   g#037 g#037
อันนี้ว่าเซิฟหนังสือนะ เซิฟอื่นไม่รุ้

BaronZemo

• Newbie
  • *

อ้าวหรอ เราก็เห็นนายตีแตก ไปตั้ง 2 หลัง วอที่ผ่านมา ทำไมไม่ปั้มหล่ะ ก็รู้หนิว่าคะแนนตาม ละดูวางป้อมไว้ซะทั่วแล้วมาร้องว่า คะแนนสู้ไม่ได้ หาว่าเขาปั้มกัน พวกนายไม่ฉลาดเองรึเปล่า ตั้งป้อมให้เขาตีลดแต้ม พอแต้มน้อยกว่าก็มาดิ้น ในบอร์ด อยากได้บ้านยังไงมันต้องมีทางแหละ เราเชียร์พวกนายให้โหดเหมือนแต่ก่อนนะ อิอิ

จากFCป๋า

พวกไม่มีพวกยังไงก็ไม่มีพวกอยู่วันยังค่ำ คนเขารุมเกลียด ในกิลก็มีแต่พวกเกรียนของโกงเขาไปทั่ว

Karn mini

• Newbie
  • *
เอาวอแบบเดิมคืนมา #ทีมดราม่า