GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุปเกมส์นี้ มีไว้ให้คนทรงออโต้ใช่ป่ะ ?

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
อย่าเอายาเก็บของเช่าลงให้แลกกับตั๋วที่ปั้มมาจากการประลอง ให้พวกออโต้มันไปเติมหรือไม่ก็รับเก็บของไปออโต้เก็บกันเอาเอง

กิจก็ไม่แจกยาเก็บของ คงลดไปได้ส่วนหนึ่ง

ส่วนโปรแกรมจับออโต้ก็ปรับวิธีตรวจสอบใหม่ คือถ้ายืนอยู่ตำแหน่งเดิมนานกว่าครึ่งชม แล้วกดใช้สกิล ก็เอามันเข้าคุกไปซะ

ไม่ใช่มาสุ่มขึ้นแบบนี้ ชิกิมันไม่มีทางโดนหลอก มันเป็นตัวซับพอตคนทรงอีกที  woon_555
อันนี้ไม่เอาครับ พระลำบาก เอาแบบสกิลที่เป็นการโจมตีจะดีกว่าครับ

..TEERAK..

• Full Member
เอาเป็น ยาเก็บของใช้ได้เฉพาะในแมพส่วนตัว แบบนี้ดีมั๊ย
ครั้นจะตัดออกไปเลยก็นะมันยังไงๆอยู่ คนเดินเก็บของจริงๆเค้าก็มีนะ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
เอาวอสาปครับตายชัวคนออโต้แต่ก็นะคงไม่มีไครมีเวลาเอาวอมานั่งสาปหลอก woon_no

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
เอาวอสาปครับตายชัวคนออโต้แต่ก็นะคงไม่มีไครมีเวลาเอาวอมานั่งสาปหลอก woon_no
ผมชอบใช้ทรงนักล่าไปหอนใส่

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
เออ  ทนไม่ไว้กับทรงออโต้เนี่ย   เกมส์ส้นตีน

Clp. Pnp.

Jimmy'

ปล่อยบอส กดเเลกเปลี่ยน กดเพิ่มเพื่อ ลากมอน ใส่มันเลย ไม่ต้องไปรอจีเอ็มมันหรอก เเล้วก็ไม่ต้องไปกลัวมันมาด่าเรา เพราะมันหน้าด้านทำเราก็หน้าด้านทำบ้าง

HEADSHOT

• Newbie
  • *
นี้ๆ ผมมีไรให้ดู โฉมหน้าของคนออโต้ หน้าในเกมนะ

pokemonGOGOGO

• Newbie
  • *
ขุดเรื่อยๆ จนกว่าจีเอ็มจะทำอะไรสักอย่างกับพวกออโต้

woon_5555

ZoDiC คนเดิม

ปล่อยบอส กดเเลกเปลี่ยน กดเพิ่มเพื่อ ลากมอน ใส่มันเลย ไม่ต้องไปรอจีเอ็มมันหรอก เเล้วก็ไม่ต้องไปกลัวมันมาด่าเรา เพราะมันหน้าด้านทำเราก็หน้าด้านทำบ้าง

แมพกว้าง ออโต้ ทั้งแมพ จะเอาบอสไหนมาปล่อนขนาดนั้น
ปิดการใช้งานกล่องข้อความครับ ไม่มีหน้าต่างอะไรโผล่มาแน่นอน

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
นี้ๆ ผมมีไรให้ดู โฉมหน้าของคนออโต้ หน้าในเกมนะ

ในรูปกิลนี้ทั้งกิลแหละที่ออโต้อะ มีหลายคนอยู่ไม่ใช่คนนี้คนเดียว

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • Jr. Member
  • **
อย่าว่าลับแลเล้ยยยย โขนนี่เต็ม
ตั้งแต่เผ่ามา ผมว่ามันทำให้มนุษย์เวลยากขึ้นทุกวัน
ผมเป็นคนนึงที่เล่นเกมนี้นานมากแล้ว ชอบเวลโขนมากกว่าลับแล เลยไปเวลโขนบ่อย
แต่ก้ต้องเจอเรื่องหงุดหงิด เผ่านี่ตัวดี เดินออโต้เวล เปลี่ยนแมพก้เจออีก มีทุกแมพว่างั้น  g#011 g#028

pokemonGOGOGO

• Newbie
  • *
โขนเต็มทุกแมพครับไม่ต้องห่วง แมพยอตฮิตของคนทรงอยุ่แล้ว

ถ้าอยากเวล นู้นครับ ทีมงานเค้าให้เรากดแมพก๊อปเวลเอา 555+

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง