GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องจิต ครบ55รอบ(ของอาชีพ) - ทีมงาน

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
พอดีผม จิตอาชีพวิ 55/55 รอบแล้ว เนื่องจากผมอยากเป็นอาชีพอื่นด้วยการดึงจิต จากป้อมปราการไม่ได้แล้ว  งี้แก้ปัญหายังไง

Clp. Pnp.

ทำไมตอนดึงจิตครั้งสุดท้ายไม่ไปดึงที่ลับเเลละครับจะได้เป็นคาเดท

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
ผมก็พึ่งรุ้ว่า 55 รอบ จิตต่อไม่ได้  แบบก็เเย่สิครับ   เก็บจิตไม่ต่อเนื่อง

Clp. Pnp.

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
ผมก็พึ่งรุ้ว่า 55 รอบ จิตต่อไม่ได้  แบบก็เเย่สิครับ   เก็บจิตไม่ต่อเนื่อง
เราเคยบอกนายแล้วนะ  g#040
เป็นคนคนหนึ่ง

해주창

• Jr. Member
  • **

poom0024

• **
ถึงดึงจิตลับแลรอบสุดท้ายกลับเป็นคาเดท แต่ถ้ากลับไปเล่นวิอีกรอบ ก็จิตไม่ได้อยู่ดีปะคับ - -

aboutteerr

• Newbie
  • *
งงกับคนคิดระบบ5555 เกมบ้าไรต้องเก็บจิต 55 รอบ
ระบบส้นตีนดี  woon_sunny

A+

• Personal ID 🔐
  • **
งงกับคนคิดระบบ5555 เกมบ้าไรต้องเก็บจิต 55 รอบ
ระบบส้นตีน  woon_sunny
  โดนใจมาก 555555555

ถึงดึงจิตลับแลรอบสุดท้ายกลับเป็นคาเดท แต่ถ้ากลับไปเล่นวิอีกรอบ ก็จิตไม่ได้อยู่ดีปะคับ - -
หลังจิตครบเเล้วก็ต้องเลือกเป็นอาชีพอื่นนอกจากวิครับไม่งั้นคุณจะถึงทางตัน555

เซ็ต

• Newbie
  • *
ระบบส้นตีนดี  woon_sunny

มีคนคิดเหมือนผมเลย ต้องเก็บจิต 55 รอบ คนพยายามไม่ถึงก็เลิกไป

นี้มันระบบไล่คนชัดๆ  woon_5555