GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากเสนอ ซี ล็อคเป้า ชาปครับ

Draven

• the Glorious Executioner.
  • Newbie
  • *
  • Wellcome to the league of Draven.
ว้าวTHE-COOl ลองใช้กับดักเถาวัลใน1-1นะคัรบ ผมลองมาแล้วมีโอกาสชะนสุงขึ้นจากการวางไว้ประมาณกลางแมพเพระาระยะยิงชาปสูงมกาอยู่แล้ว มีปะรโยชมาก แล้วที่พูดถึงศรสายฟ้าผมว่าประโยชเยอะมากทีเดียวครับ เดี๋ยวนี้เทรสายไร้ลักเกือบ100กะมี พารากันกายหลัง150+กะมี ดังนั้นศรสายฟ้าประโยชเยอะมากครับ ^^

woon_yes

ผมคิดว่าถ้าจะใช้ศรสายฟ้าฟาดตอนนี้ความสามรถมันมาชนกันกับดีเบี่ยมศาตราเวช
คืออาชีพไหนๆก็โจมตีเวชได้รุนแรง แรงกว่าศรสายฟ้าซะอีก เพราะความแรงโป๊ะในการโจมตีปกติของเรา
ไม่ถูกลิบ .. ก็แล้วแต่ท่านจะคิดนะว่าดีกว่าว่าไป ก็สรรหาเคนิคเอาไว้สู้กับอาชีพอื่นต่อไป
ในขณะที่อาชีพอื่น มันมาถึงขอแค่คลำตัวเจอ ตูมเดียวจบ...
ที่ผมแหปากปาวๆๆๆ เพราะผมคิดว่าผมมองว่ามันไม่มีความต่างหรือความพิเศษอะไรเลย
ศรสายฟ้า=อาวุธออฟศาตราเวช

ศรสายฟ้า
ข้อดี   1.เปลี่ยนการโจมตีกายภาพเป็นเวช
ข้อเสีย 1.ไม่คิดคำนวนความแรงโป๊ะขณะโจมตีปกติ(ตีแรงเท่าไหน ความแรงโป๊ะเท่านั้น)
          ไม่รวมสกิล
          2.เสียเวลาในการเวลอัพเลเวล

อาวุธออฟศาตราเวช
ข้อดี-   1.เปลี่ยนการโจมตีกายภาพเป็นเวช
ข้อเสีย-1.ไม่คิดคำนวนความแรงโป๊ะขณะโจมตีปกติ(ตีแรงเท่าไหน ความแรงโป๊ะเท่านั้น)
          ไม่รวมสกิล

ขอแก้ไขนิดนึงตรงข้อเสีย โจมตีปกติไม่คิดดาเมทโป๊ะเพิ่ม
สายฟ้าฟาดเวลไม่นานก้ระดับสูงเเล้ว ส่วนสาสเวทกว่าจะระดับสูง ไหนจะดีเบี่ยมเอย ประกันเอย  อำพันเอย ..

Draven

• the Glorious Executioner.
  • Newbie
  • *
  • Wellcome to the league of Draven.