GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอการฝึกc3ดับ10

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
จะสอบถามกับทีมพัฒนาถึงคอนเซ็ปของการเก็บเลเวล C3 ให้นะครับ ว่าจะสามารถปรับเปลี่ยนได้หรือไม่ครับ

ฝากบอกด้วยครับว่าคอนเซ็ปแบบนี้มันน่าเบื่อครับ ทีจริงแบบเดิมสนุกกว่าน่าสนใจกว่า แค่ปรับนิดหน่อยพอแต่นี่เล่นเปลี่ยนซะเน่า

แต่ถ้ายังยืนยันคอนเซ็ปนี้ฝากเรื่องเลเวลซีกับเลเวลตัวละครหน่อยครับเวลาเก็บเลเวล ซีต้องถึงระดับแล้วไปเก็บตามแมพที่กำหนด

แต่ปัญหาเกิดตรงหาปาร์ตี้เวลซี ซีระดับเดียวกันเวลแมพเดียวกัน แต่เวลตัวละครเกินกันเยอะ ไม่แชร์ เวลซีนะครับไม่ใช่เวลตัว

ซีระดับเดียวกันควรให้แชกันแล้ว ไม่น่าเอาเวลตัวละครมาเกี่ยว

เสนอเพื่อพิจารณาครับ ขอบคุณครับ

-GonG-

• **
ดันๆๆๆ ลดเปอร์ละรับ10 ลงหน่อยเหอะ ไม่ก็เอาฝึกแบบเดิมก็ได้ เบื่อเวลเสดต้องมาเวลซีตีม่อนอีก  g#032

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
  • Full Member
นั้นสิครับ เพราะบ้างอาชีพ ไม่เหมาะเดินเก็บคนเดียว   และ แย่ตรงที่ว่าการเก็บc3มีแมพที่คนไม่ค่อยจะไปกัน  เห็นด้วยนะครับ

Clp. Pnp.

oh_RaymonDD

เห็นด้วย ชาร์ปงี้เก็บc3 ยิงได้ทีละตัว นานมากกว่าจะ10  g#009 g#009

md5688

• Newbie
  • *
เห็นด้วยอย่างแรง ยากชิบพาย
ถ้าแบบนี้ฝึกเสร็จ 3 สกิล ต้องไปตัดแว่นแม่งชั่วโมงละ 3 เปอร์
สายตาสั้นชัว

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
เห็นด้วยอย่างแรง ยากชิบพาย
ถ้าแบบนี้ฝึกเสร็จ 3 สกิล ต้องไปตัดแว่นแม่งชั่วโมงละ 3 เปอร์
สายตาสั้นชัว

มีเหตุผล เกี่ยวกับสุขภาพ ผู้เล่น ฮ่าๆๆๆ woon_555

Clp. Pnp.

--GameZ"

• **
ช่วยปรับหน่อยนะ หมดยาไปหลายขวดแล้ว ไม่10 สักที ท้อแล้ว เข้าใจไหม  g#011 g#011 g#013 g#013 g#012 g#012 g#006 g#006 g#002 g#002

Slipknot

ช่วงกันคับดัน  รอทีมงานมีคำตอบแน่นอน  g#017 g#017

dearslamdunk

• Newbie
  • *

เห็นด้วยครับ C3 ผมยังไม่ถึงระดับ 9 แต่ก็เริ่มๆขี้เกียจไปฝึกแล้ว
กว่าจะขึ้นแต่ละ % เซ็งมาก

X-Burner

เห็นด้วยครับ C3 ผมยังไม่ถึงระดับ 9 แต่ก็เริ่มๆขี้เกียจไปฝึกแล้ว
กว่าจะขึ้นแต่ละ % เซ็งมาก

1-9 อ่ะผมว่าง่ายน่ะ ไม่ยากเกินพยายาม แต่9-10 โครตพ่อโครตแม่โครตตตตตตตตตตตตระกูลยาก

กว่าจะขึ้น 1 เปอ20นาทีขึ้นไปอ่ะ

.

ปกป้อง ชอบปกปิด

• Newbie
  • *
  • ข่อยบ่ ย่าน
ปรับให้เรียนชี3 ระดับ 10ไปเลยไม่ต้องมีการฝึกมันก็ได้ เพราะ คนเล่นน้อยลง ไหนต้องเก้บสกิลดวงจิต มหาโหด อีก