GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่อเบียมศาสตรา ปวดหัวทุกวันมีแต่ความคิดอยากจะเลิกเล่น แต่มันเลิกไม่ได้

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
รู้ว่าสายเรนเจอกันเวทน้อยก็ยังโง่เล่นอยู๋เนาะ โถๆ จุอาชีพอื่นสิครับ พาราดินไรงี้ ของกากๆก็ถึกได้ ท่าขยันตี + g#030 g#030

ถ้าเบียมปรับแล้วยังจะเล่นพาราอยู่มั้ยคะ woon_yes woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

samunpai2

• Newbie
  • *
ก็เลิกเล่นไปดิ พันหลบกายแล้วจะให้หลบเวทย์อีกเวอร์ไปปะ คิดมั่งสมองอะ  g#032

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
เสนอ ให้เอา c3 ทำลายเวท เป็นป้องกันเวท ครับ เพราะ c3 ทำลายเวท ทำไรไม่ได้เลย

เห็นด้วยเลยครับทำไรไม่ได้เลยแรกๆคิดว่าระดับเรายังน้อย แต่ตอนนี้ฝึกถึงระดับ10แล้วแต่แทบไม่เห็นผล
ไร้ประโยชน์มาก