GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณ nutlovely คุณกล้ารับบทลงโทษไหม ถ้าสิ่งที่คุณกล่าวหามันไม่เป็นความจริง ?

ใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ คนที่มาร้องงอแงหนะใคร ขอความเป็นธรรมจากใครหรอครัช ? แล้วเรื่องนี้อยากรุ้จักเลยทีมงานจะแบกหน้ามาช่วยจัดการยังไง  #038
เป็นเกย์ไม่ต้องเสือกครับ อายคนเปล่าๆ
ถึงเป็นไม่เป็น มีดีกว่ากูก็โชว์มาดิ  เสือกหนะมึงไม่ใช่กูมาเสือกอ้างอิงโพสกูอีก  woon_5555
กระทู้เพื่อนกูตั้งครับ เสนอหน้ามาตอบอีก ไม่ต้องอ้างบอร์ดสารธารณะ ข้ออ้างเกย์ๆ

Directorr

• Full Member
ใช่ก็คือใช่ ไม่ใช่ก็คือไม่ใช่ คนที่มาร้องงอแงหนะใคร ขอความเป็นธรรมจากใครหรอครัช ? แล้วเรื่องนี้อยากรุ้จักเลยทีมงานจะแบกหน้ามาช่วยจัดการยังไง  #038

งง ขอความเป็นธรรมอะไร ?  นี่อีกคน อ่านไทยออกป่ะ ?

มาขอหลักฐานจาก nutlovely ถ้าเขามี ก็โชวหน่อย ถ้าไม่มีก็หมายความว่าเขาปรักปรำผม

แล้วก็เห็นๆกันอยู่ว่าเขาไม่มีหลักฐาน

แล้วนี่จะเข้ามาโชวพาวอะไรหรอ?  ขอความเป็นธรรมอะไร ?

แค่ปล่อยให้ด่าฝ่ายเดียวอยู่นานละ ออกมาตอบโต้ ออกมาขอหลักฐานบ้าง ไม่มีสิทธิ์ว่างั้น ?

อ้อ นายนี่ก็เป็นหนึ่งในพวกที่หาว่าขอของกับทีมงานนี่หว่า ไม่เอาดิ ไม่เงิบนะ อย่าตามน้ำมั่วๆ นะทีหลัง เด๋วจะควายไม่รู้ตัว
"นายนี่ก็เป็นหนึ่งในพวกที่หาว่าขอของกับทีมงานนี่หว่า ไม่เอาดิ ไม่เงิบนะ อย่าตามน้ำมั่วๆ นะทีหลัง เด๋วจะควายไม่รู้ตัว"

นี่ไงกูเจอควๅยละตัวโตๆ กูไปบอกตอนไหนหรอว่ามึงไปขอของทีมงาน หลักฐานมาดิ 55555 มึงดมกาวจนตาลายป่าว หรือจำชื่อผิด อันนี้กูเจ้าตัวกูเองยังงงเลยไปพิมพ์ไว้ตอนไหน

"สุดท้ายถ้าเกิดว่า GM ออกมายืนยันกันทุกคน หรือทางผู้บริหารเกมนี้ ได้ไปสืบสวนจริงๆแล้ว

พบว่า ความสามารถสลายบัฟที่ออกมานั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผู้เล่นคนไหนๆ

เป็นผลจากการประชุมของเหล่าทีมงานล้วนๆ  คุณ nutlovely คุณรับผิดชอบคำกล่าวหา หมาๆ ของคุณ

คุณรับผิดชอบการมโนของคุณ  ที่กล่าวหาชุ่ยๆ ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดว่าพวกผมเป็นเด็กเส้น

คุณรับผิดชอบ การพูดพล่อยโดยไม่มีหลักฐาน ทำให้ผู้อื่น ทีมผม  หรือกระทั่งทีมงาน เสื่อมเสียชื่อเสียง

ทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องเข้าใจผิด   คุณรับผิดชอบเรื่องเหล่านี้ยังไงครับ ?

ลบตัวเลยดีไหม ? แบนถาวรเลยดีไหม ? หรือจะให้ แบน IP แล้วต้องมุดเล่นเอาแบบแลคๆ เลยไหม ?

ยังไงดีครับ รบกวนช่วยมาตอบด้วย"

แห๋มอยากให้ทีมงานทำนู้นทำนี้ ไม่จริงจะไปร้อนตัวทำไม มึงเองก็ดิ้นไม่ต่างจากคนอื่น จะรอดูเรื่องขำๆต่อละกันว่าจะเป็นยังไงต่อไป ส่วนตัวแล้วไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเข้ามาเสพงั้นๆแหละ

เสพหรือเสือกครับ คล้ายๆกันนะ

อีกอย่าง คุณพิมพ์แน่ๆ แต่มันอยู่ในกระทู้เก่าที่โดนลบไปครับ  คุณพิมพ์ทำนองว่ามีเด็กเส้นไปขอบัฟได้

นี่สมองฝ่อจนลืมไปแล้วหรอครับพิมพ์เองแท้ๆ ไม่มีวัวผสมเลยนะ

แล้วไอประโยคที่คุณเอามาอ้างนั่น ถ้าไม่ควายจนเกินไป ก็น่าจะเข้าใจได้นะครับ

ผมถามคุณ nutlovely ครับ ว่าถ้ากล่าวลอยๆแบบนี้คุณมีหลักฐานไหม คุณเอามาจากไหน

แล้วตอนหลังคุณ nutlovely ก็ออกมาบอกแล้วนะครับว่า

อ้างถึง
เรื่องสลายบัพ มันน่าสงสัยครับ ผมแค่สงสัย ว่าทำไมมาวันที่เร้ดคลิฟแตก 1 วัน งงครับ ถ้าเป็นเรื่องบังเอิญ ขออภัย

เมื่อเขาขออภัยแล้ว ผมก็จบ ผมกับ nutlovely จบไปนานแล้วครับ ดูได้จากวันที่โพสสุดท้าย

แล้วคุณนี่ก็ ใช้สกิลจับใจความโง่ๆของคุณเข้ามาเสือกว่าผมเรียกร้องอะไรอีก

โถๆ มันเป็นประโยคที่ผมคุยกับ nutlovely สองคนแท้ๆ แล้วก็จบไปแล้ว  อย่าโง่สิครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý 

รุ้สึกปากดีจังเลย   กระทู้นี้ มีใครไปพลาดพิงคุณหรือเปล่า

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý  ถึงมาไปดิ้นแทนเขา   ถ้าไม่มีใครพาดพิงแบบนี้เรียก เสือกนะครับ อีกเรื่องเขาจบกันไปตั้งนานแล้ว

Directorr

งง ขอความเป็นธรรมอะไร ?  นี่อีกคน อ่านไทยออกป่ะ ?

มาขอหลักฐานจาก nutlovely ถ้าเขามี ก็โชวหน่อย ถ้าไม่มีก็หมายความว่าเขาปรักปรำผม

แล้วก็เห็นๆกันอยู่ว่าเขาไม่มีหลักฐาน

แล้วนี่จะเข้ามาโชวพาวอะไรหรอ?  ขอความเป็นธรรมอะไร ?

แค่ปล่อยให้ด่าฝ่ายเดียวอยู่นานละ ออกมาตอบโต้ ออกมาขอหลักฐานบ้าง ไม่มีสิทธิ์ว่างั้น ?

อ้อ นายนี่ก็เป็นหนึ่งในพวกที่หาว่าขอของกับทีมงานนี่หว่า ไม่เอาดิ ไม่เงิบนะ อย่าตามน้ำมั่วๆ นะทีหลัง เด๋วจะควายไม่รู้ตัว
"นายนี่ก็เป็นหนึ่งในพวกที่หาว่าขอของกับทีมงานนี่หว่า ไม่เอาดิ ไม่เงิบนะ อย่าตามน้ำมั่วๆ นะทีหลัง เด๋วจะควายไม่รู้ตัว"

นี่ไงกูเจอควๅยละตัวโตๆ กูไปบอกตอนไหนหรอว่ามึงไปขอของทีมงาน หลักฐานมาดิ 55555 มึงดมกาวจนตาลายป่าว หรือจำชื่อผิด อันนี้กูเจ้าตัวกูเองยังงงเลยไปพิมพ์ไว้ตอนไหน

"สุดท้ายถ้าเกิดว่า GM ออกมายืนยันกันทุกคน หรือทางผู้บริหารเกมนี้ ได้ไปสืบสวนจริงๆแล้ว

พบว่า ความสามารถสลายบัฟที่ออกมานั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับผู้เล่นคนไหนๆ

เป็นผลจากการประชุมของเหล่าทีมงานล้วนๆ  คุณ nutlovely คุณรับผิดชอบคำกล่าวหา หมาๆ ของคุณ

คุณรับผิดชอบการมโนของคุณ  ที่กล่าวหาชุ่ยๆ ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดว่าพวกผมเป็นเด็กเส้น

คุณรับผิดชอบ การพูดพล่อยโดยไม่มีหลักฐาน ทำให้ผู้อื่น ทีมผม  หรือกระทั่งทีมงาน เสื่อมเสียชื่อเสียง

ทำให้คนที่ไม่รู้เรื่องเข้าใจผิด   คุณรับผิดชอบเรื่องเหล่านี้ยังไงครับ ?

ลบตัวเลยดีไหม ? แบนถาวรเลยดีไหม ? หรือจะให้ แบน IP แล้วต้องมุดเล่นเอาแบบแลคๆ เลยไหม ?

ยังไงดีครับ รบกวนช่วยมาตอบด้วย"

แห๋มอยากให้ทีมงานทำนู้นทำนี้ ไม่จริงจะไปร้อนตัวทำไม มึงเองก็ดิ้นไม่ต่างจากคนอื่น จะรอดูเรื่องขำๆต่อละกันว่าจะเป็นยังไงต่อไป ส่วนตัวแล้วไม่มีส่วนได้ส่วนเสียเข้ามาเสพงั้นๆแหละ

เสพหรือเสือกครับ คล้ายๆกันนะ

อีกอย่าง คุณพิมพ์แน่ๆ แต่มันอยู่ในกระทู้เก่าที่โดนลบไปครับ  คุณพิมพ์ทำนองว่ามีเด็กเส้นไปขอบัฟได้

นี่สมองฝ่อจนลืมไปแล้วหรอครับพิมพ์เองแท้ๆ ไม่มีวัวผสมเลยนะ

แล้วไอประโยคที่คุณเอามาอ้างนั่น ถ้าไม่ควายจนเกินไป ก็น่าจะเข้าใจได้นะครับ

ผมถามคุณ nutlovely ครับ ว่าถ้ากล่าวลอยๆแบบนี้คุณมีหลักฐานไหม คุณเอามาจากไหน

แล้วตอนหลังคุณ nutlovely ก็ออกมาบอกแล้วนะครับว่า

เอายาสลายนโมไหม จนตอนนี้ก็ควายเผือกหน้าด้านแบบมึงยังคนยืนยันอยู่เลยว่ากูพิมพ์ ไอเห้ยถ้ากูจะพิมพ์กูก็บอกว่ากูพิมพ์ไม่เห็นมีไรต้องแคร์แต่นี่กูเองยังเงิบอยู่เลยไปพิมพ์บอกไว้ตอนไหน แล้วเห็นบอกว่าไปข้างนอกไปเจอลูกค้ามาไอสัดแล้วมึงอ่านได้ไง แห๋ม เนียน กว่าจะตั้งกระทู้สงสัยเรียบเรียงอยู่นาน แล้วเรื่องเสพกับเสือกคนละเรื่องนะ เสพคือเข้ามารับรุ้ข่าวสาร แต่เสือกเนี้ยอย่างที่พาดพิงกูอยู่เขาเรียกเสือกไอควๅยอวดฉลาด

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

น่าสงสารนะครับ กำลังเสือกอยู่แท้ๆ ยังไม่รู้ตัว

อ้างถึง
แล้วเห็นบอกว่าไปข้างนอกไปเจอลูกค้ามาไอสัดแล้วมึงอ่านได้ไง แห๋ม เนียน กว่าจะตั้งกระทู้สงสัยเรียบเรียงอยู่นาน

นี่แสดงให้เห็นถึงความโง่ขนานแท้เลยนะครับ ไม่มีวัวผสมแม้แต่น้อยเลย

กระทู้ถูกตั้งโดยคนอื่น ก่อนหน้านั้นหลายวันแล้ว ทำนองว่า "เอ่อ สัตว์ขี่ใหม่ ความสามารถโกงไปไหม"

กระทู้นั้น คนตั้ง ตั้งตั้งแต่วัน พฤหัส - ศุกร์ ช่วงที่ความสามารถออกมาใหม่ๆ

แล้วเขาก็ถกเถียงกัน 2-3หน้าแล้ว ก่อนที่วันเสาหรืออาทิตย์นี่แหละ ที่มันโดนลบครับ

ผมก็ได้อ่านแล้วช่วงวันศุกร์ เสาร์ ก็ตามอ่านอยู่ ไม่ได้ตอบกระทู้อะไร  เลยรู้ว่ามีพวกตามน้ำโง่ๆแถวนี้ มาเย้วๆว่า มีเส้นทีมงานขอให้ปรับสัตว์ขี่

แล้ววันที่ผมตั้งกระทู้นี้คือคืนวันอาทิตย์ ที่ 30 พย. ครับ  เป็นเหตุผลที่ว่า "ทำไมผมถึงไปหาลูกค้า แล้วยังอ่านกระทู้ได้"

ช่วยลดๆความโง่ลงหน่อยนะครับ เห็นแล้วสงสาร

ส่วนเรื่องกระทู้เก่านี่ เด๋วจะลองติดต่อ admin บอร์ดให้กู้กระทู้ขึ้นมาดูนะครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Slipknot

^
^
^
แบบมึงเลยเขาเรียกเสือก

โทษที  กรุเป็น 1 ในตัว คน ที่ชนะแข่ง วอเซิฟ  อยู่ทีมเดียวกับ  คนที่งตั้งกระทู้ 

จะมาด่า กรุเสือกไม่ได้นะครับ ผมม่มีส่วนกี่ยวข้อง แล้วคุณละเกี่ยว ไร  เกี่ยวตรงไหน  เกี่ยวเพราะอะไร  มีส่วนเกี่ยว กับการปรับปรัมพวกผมยังไง

หรือคุณมีหลักฐาน ว่าพวกผมไป  ร้องไห้ทีงาน  ทำสกิลนุนสกิลนี้ไห้สัตว์ขี่ ถึงออกมา  เสือกยังงี้

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
 ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý  ทำไมด่าเก่งจัง ผู้ชายหรือกระเทย สงสัยมานานละตั้งแต่ด่ากับผู้หญิง นานมาล่ะ

พูดก็พูดเถอะเรื่องนี้มิงเสือก ตั้งแต่ต้นละไม่เชื่อลองย้อนไปดูบนๆได้ สมน้ำหน้าโดนด่า

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย
มันเป็นเกย์นะ ไม่ใช่กระเทย
มันขอดูหน้า ดูตูด หลายรอบละ
แล้วก็ชอบคุยถึงร่างกาย ว่าตูดแหกมันไม่เจ็บเหมือนตอนพิมพ์ อัลลัยของมันเนี้ย (มาพิมพ์ตอนเราไปแล้วด้วย ตอนอยู่หางจุงตูดดดดดดดด)  g#029

อ้างถึง

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ไม่ได้เกี่ยวไรกะใครหรอกนะ แค่อยากจะบอกว่ามันส์มาก ต้องอ่านทุกตอนแบบพลาดไม่ได้  g#004 g#004