GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครว่าอสุราไม่มี"เด็กเส้น" เสียชื่อหม๊ด ขอประณามทีมงานหากไม่มีคำตอบ

biphone1

• Newbie
  • *
1. โดนวันที่ 25 ก.ค 2557 แต่ออกมาก่อนเวลา
2. 360 ชั่วโมง = 15 วัน ถ้าออนทั้งวัน จะออกอย่างเร็วสุดประมาน วันที่ 9 ส.ค 57

แต่เมื่อวานเห็นมันมาโดดเกรียนๆ แถวลับแล
ประเด็นคือ  กฏเกมยังเป็นกฏเกม อยู่หรือเปล่า ความสัมพันธ์ หรือ เงิน สามารถฉีกกฏออกไปได้หรอ
แล้วผู้เล่นคนอื่นต้องมา ออนตัวกัน ตาแป๋ว  ไม่สงสารมั้งหรือ

อาจจะมีการออกมากล่าวขอโทดว่า  ขออภัยตั้งเวลาผิดพลาด

กระดุ๊กกระดิ๊ก

• Jr. Member
  • **
เนื่องจากตัวละคร ดังกล่าวผมเป็นคนดำเนินการ ลดเวลาในการ ขังคุกครับ ตัวละคร nut_prince เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

ซึ่งเกิดจากปัญหา บั๊ก เวลาออกเกม และเข้าใหม่เวลาจะเพิ่มเรื่อย ๆ ทางทีมงานจึงได้ดำเนินการลดเวลาให้เหลือ 200 นาที ครับ

ดีจังฮะ ลงโทษ 360 ชั่วโมง ปรับลดเหลือ 200 นาที กรั่กๆๆๆๆ

• **
21,600 นาที อยู่คุกได้ 2-3 วัน ปรับลดเหลือ 200 นาที หายไป 20,000 กว่านาที คิดได้เน๊อะพี่วอลุ่ม
ขรรมอ่ะฮะ

• **
มันมีกรณีคิดง่ายๆว่านี้นะฮะพี่วอลุ่ม
1.  ให้ออกพร้อมนักโทษคนอื่น โดยนับจากคนที่ออนนานที่สุด
2.  นับตามเวลาจริงเอา โดยให้เค้าออน 24 ชั่วโมง เช่น ติดคุก 25 กรกฏาคม 2557 ต้องออกคุก 9 สิงหาคม 2557 ครับ
3.  สมมติว่าอยู่คุกวันที่ 25 กรกฏาคม แจ้งเหตุบัคเวลา วันที่ 28 ก.ค. แบบนี้พี่ยังกล้าลดโทษร้อยเท่าเหรอฮะ

พี่ทำแบบนี้ไม่ต่างอะไรจากเด็กเส้นหรอกฮะ มีที่ไหนลดโทษจาก 360 ชั่วโมง เหลือ 3 ชั่วโมง คนอื่นในคุกจะว่าไงฮะ
อีกอย่าง ผมลงไปคุกทุกวัน nut_prince ออนน้อยกว่า MAYJAI. GET-IN-TER และอีกหลายๆคนเสียอีก

โปรดทบทวนด้วยฮะ แบบนี้ไม่แฟร์มากๆ โปรดเห็นใจคนอื่นๆในคุกด้วยฮะ

biphone1

• Newbie
  • *
เนื่องจากตัวละคร ดังกล่าวผมเป็นคนดำเนินการ ลดเวลาในการ ขังคุกครับ ตัวละคร nut_prince เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

ซึ่งเกิดจากปัญหา บั๊ก เวลาออกเกม และเข้าใหม่เวลาจะเพิ่มเรื่อย ๆ ทางทีมงานจึงได้ดำเนินการลดเวลาให้เหลือ 200 นาที ครับ
ปรับให้เหลือ 200 นาทีทุกคนหรือเปล่าคับ หรือปรับแค่ nut_prince คนเดียว
เพราะ บั๊คเพิ่มเวลาอยู่แค่คนเดียว มันจะเป็นไปได้หรอคับ

thonson

• Full Member

ปรับให้เหลือ 200 นาทีทุกคนหรือเปล่าคับ หรือปรับแค่ nut_prince คนเดียว
เพราะ บั๊คเพิ่มเวลาอยู่แค่คนเดียว มันจะเป็นไปได้หรอคับ

จ่ายคนเดียว ก็ต้องปรับคนเดียวสิครับแหมม  woon_sunny

biphone1

• Newbie
  • *
nut_prince  เราว่าแม่ งเส้นใหญ่จิงวะ  360 ชั่วโมง เหลือ 200 นาที
บั๊คเพิ่มเวลาบั๊คอยุ่แค่คนเดียว ในคุกมี  10 กว่าคน บั๊คอยู่แค่คนเดียวเป็นไปได้อะ  g#018

ต่อไปถ้ากรุเจอ nut_prince กรุจะต้องประจบและ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

ตัวท่านติดบั๊ก เปล่าละ หากติด บั๊ก เราจะปรับลดให้ เหลือ 200 นาที

nut_prince  เราว่าแม่ งเส้นใหญ่จิงวะ  360 ชั่วโมง เหลือ 200 นาที
บั๊คเพิ่มเวลาบั๊คอยุ่แค่คนเดียว ในคุกมี  10 กว่าคน บั๊คอยู่แค่คนเดียวเป็นไปได้อะ  g#018

ต่อไปถ้ากรุเจอ nut_prince กรุจะต้องประจบและ

จริง ๆ มีหลายท่านที่เกิดเหตุ ปัญหานี้นะครับ และเราก็ได้ดำเนินการลดเวลา หรือบางท่าน อาจจะครบแล้วเราก็ได้ดำเนินการ ปลดขัง 

อยู่ที่ กรณีครับ 

ผมขอยืนยันครับ ไม่มีเส้น แน่นอน  จะมีก็แต่ บัฟเด็กเส้น ครับ ^^

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ถามหน่อยครับเค้าไปเเจ้งบัคนี้ตอนไหนเเต่ใดมารึหลังไมล์

ตรงนี้โทรมาแจ้งทาง Call center ครับ
ทำไมถึงต้องลดเหลือ200นาทีครับถึงจะบัคเเต่ดูจากวันลงโทษก็หน้าจะรู้ว่า
เวลาขังคุกที่ถูกต้องคือเท่าไรเเค่เเก้ไห้ถูกก็พอละนิไม่เห็นต้องลดเหลือ200เลย

biphone1

• Newbie
  • *

ตัวท่านติดบั๊ก เปล่าละ หากติด บั๊ก เราจะปรับลดให้ เหลือ 200 นาที
ผมไม่เคยทำผิดเลยคร๊าฟฟฟฟ พี่วอลุ่ม  อิอิ