GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

"ชาป" มาสุดทางแล้วใช่ไหมครับ?

LK

• Jr. Member
  • **
ยังมีตรรกะนิวบี้คือร่างอวตารอยู่อีกเหรอเนี่ย555+
ไมจำเป็นต้องเป็นร่างอวตารก็ได้แค่สื่อว่าเป็นผู้เล่นบอร์ดใหม่เท่านั้น  ..  g#040

untitled

• Sr. Member
เหรอแต่จากการพิมพ์ไม่เห็นจะสื่อไปแบบนั้นเลยอะ

LK

• **
เหรอแต่จากการพิมพ์ไม่เห็นจะสื่อไปแบบนั้นเลยอะ
ก็ไม่รู้สินะ  woon_5555

OIshIE

• **

OrChidS

• Full Member
จริงๆ แล้ว อาชีพชาร์ปชูตเตอร์ ยังไม่สุดทางครับ
ที่ทีมงานไม่กล้าพัฒนาหรือปรับเปลี่ยนชาร์ป เหตุผลน่าจะมาจาก
อาชีพอื่นที่นอกจาก วิซาร์ดแล้ว ยังไม่ได้มีการพัฒนาขึ้นเลย
คงต้องรออีกพักใหญ่ๆ กว่าจะมีพัฒนาขึ้น
เห็นได้จาก ตอนนี้ ทีมงานพัฒนา ได้ออก ไอเทมการงานใหม่ๆ มาล่อล่อใจ ผู้เล่น
เพื่อดึงให้ผู้เล่น หันไปทำการงานสักพัก ระหว่างรอการปรับเปลี่ยนใหม่อีกครั้ง
ผมก็แอบหวังลึกๆ ในใจว่า หลังมีการปรับใหม่
อาชีพที่ตอนนี้ ค่อนข้างได้เปรียบอาชีพอื่น คงจะมีการปรับลดบ้างก็ดี

OIshIE

• **
จริงๆ แล้ว อาชีพชาร์ปชูตเตอร์ ยังไม่สุดทางครับ
ที่ทีมงานไม่กล้าพัฒนาหรือปรับเปลี่ยนชาร์ป เหตุผลน่าจะมาจาก
อาชีพอื่นที่นอกจาก วิซาร์ดแล้ว ยังไม่ได้มีการพัฒนาขึ้นเลย
คงต้องรออีกพักใหญ่ๆ กว่าจะมีพัฒนาขึ้น
เห็นได้จาก ตอนนี้ ทีมงานพัฒนา ได้ออก ไอเทมการงานใหม่ๆ มาล่อล่อใจ ผู้เล่น
เพื่อดึงให้ผู้เล่น หันไปทำการงานสักพัก ระหว่างรอการปรับเปลี่ยนใหม่อีกครั้ง
ผมก็แอบหวังลึกๆ ในใจว่า หลังมีการปรับใหม่
อาชีพที่ตอนนี้ ค่อนข้างได้เปรียบอาชีพอื่น คงจะมีการปรับลดบ้างก็ดี
ผมก็นั่งรอคอยทุกวันพุธเลยแหละว่าชาปนั้นจะมีอะไรดีขึ้นไหม  woon_hurt

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
ไม่ได้รอคอยทุกวันอย่่างคนอื่นเค้าหรอกคับผมอะ เเต่เเค่รอดุทุกๆวันอังคารประมาน1ทุ่ม กับ เช้าวันพุธคับ หวังว่าจะมีคำว่า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ อยุ่ในสิ่งที่เค้าจะปรับ เเต่ก้อะนะ เข้าใจคับ อาชีพเมียน้อย ไม่ต้องอะไรมาก ลงเเบทไปกดยาครอบ อยุ่ ลงเเบทไปเจอดาบมารสายฟ้า ทั้งๆที่เกราะเราต้องจุ เเต่มารสายฟ้าไม่ต้องจุ เรากลับติดอัมพาติของเเรร์เวล84 เเต่มันกลับไม่ติดอัมพาติของเเรร์เลเวล95ซึ่งเป่นเเรร์เลเวลสูงสุดของชาร์ป(เกราะ)เเล้วมารสายฟ้ายังเพิ่มต้านทานอีก โถ่ถัง คิดดุเองนะคับ  g#046 ว่าควรจะปรับให้ออกเเนวทางเเบบไหน ถ้ายังคงยื้อไว้อยุ่เเบบนี้บางทีผุ้เล่นบางคนท่านอาจจะรั้งเค้าไว้ไม่ได้นะคับ  woon_o_o

OIshIE

• **
จงรอต่อไป รอมานานแสนนาน แล้วก็ต้องรอต่อไป เพราะของขายไม่ออก  woon_hurt

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง