GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอ เกี่ยวกับ ปราสาทคับ เรื่องการใช้ทักษะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ถ้าถามว่ามีมั้ยคนกด c3 จน 10 ด้วยตัวเอง มันก็มีนะ แต่ทั้งเกม ผมรุ้จักแค่คนเดียว  woon_sunny

R.eawten

• Jr. Member
  • **
จิงหยอออ ขุ่นพระ    กดเองจิงอะ  ถึง10 ด้วยป่ะคับ  หรือใช้คนข้างบ้านกดถึง10  เก่งจุงเล้ยยย  อยากเป็นคนข้างบ้านจัง   เน๊าะ 

ไอ่บ้า ใครให้กดดันกิล กดตรง ที่รับบัพสิ     ลงint ซักหน่อยก็ดีนะคับ

หัวไว้คิดนะคับ   อย่าเอาไว้ใส่หมวก    ถ้าใช้ไม่เป็นก็ตัดทิ้งนะคับ  เชื่อผม    woon_5555
หัวมีไว้คิดไงครับ ครีเอทไรใหม่ๆมั่ง ไม่ใช่เอาแต่คิดในกรอบ
พอคนอื่นคิดนอกกรอบ ก้อไปว่าเค้า
นิสัยอย่างงี้มันส่อถึงระดับการศึกษานะครับ

.._CaffeineZaa_..

• **
จิงหยอออ ขุ่นพระ    กดเองจิงอะ  ถึง10 ด้วยป่ะคับ  หรือใช้คนข้างบ้านกดถึง10  เก่งจุงเล้ยยย  อยากเป็นคนข้างบ้านจัง   เน๊าะ 

ไอ่บ้า ใครให้กดดันกิล กดตรง ที่รับบัพสิ     ลงint ซักหน่อยก็ดีนะคับ

หัวไว้คิดนะคับ   อย่าเอาไว้ใส่หมวก    ถ้าใช้ไม่เป็นก็ตัดทิ้งนะคับ  เชื่อผม    woon_5555

เราว่าเทออาจะมะมีปัญหากะการลำดับทางสมอง ไปเช็คบ้างนะ อ่านไรก้อไม่เข้าจัย เง้ออ พุดกะคนแบบนี้นี่มันเหนื่อยเนอะ
ตอนตัวเองทำได้ไม่เหนบ่น พอทำไม่ได้บ่น อ้างจังว่าได้เปรียบเสียเปรียบ
หัวมีก้อใช้บ้างนะอย่าเอาแต่หาเหตุผลเข้าข้างตัวเอง มันส่อถึงสิ่งที่ถึงกว่านิสัย  woon_555 woon_555

X-it 18+

• **
ป่าวนะ  ผมไม่ได้ทำ  ผมเล่นเผ่า มันไม่มีซีสาม   woon_5555

กิลผมทั้งนั้นที่พวกคุณส่งลงไป ในคุกนะ

เอ่อ อีกอย่างถ้าพวกคุณออโต้ โดยที่พวกผม ไม่สามารถทำอะไรได้ นี้ความผิดผมใช่ป่ะที่ ไม่สามารถเข้าไปดู ว่าพวกคุณออโต้ในปราสาทป่าว

ใช่ป่ะ  ใช่ป่ะ

X-it 18+

• **

หัวมีไว้คิดไงครับ ครีเอทไรใหม่ๆมั่ง ไม่ใช่เอาแต่คิดในกรอบ
พอคนอื่นคิดนอกกรอบ ก้อไปว่าเค้า
นิสัยอย่างงี้มันส่อถึงระดับการศึกษานะครับ

ป่าวๆๆ  บ้านผมเรียกแถหว่ะ    ไม่ได้ออโต้จะร้อนตัวกันทำไมละคับ   ใช่ป่ะ    woon_5555  หรือออโต้ น๊า 

Slipknot

เจ้าของกระทุ้ต้องการอะไรจากสังคม = =

เด็กพึ่งหัดเกรียนเหรอไง

หรือขี้อิฉา

X-it 18+

• **
ก็อยากหัดเกรียนมั้ง   สอนหน่อยสิ ต้องทำยังไง woon_huh

ผมแค่สงสัยเอง  ใช่ป่ะ ถ้าไม่ผิดอย่าร้อนตัวกันสิ  woon_5555

• **
ป่าวนะ  ผมไม่ได้ทำ  ผมเล่นเผ่า มันไม่มีซีสาม   woon_5555

กิลผมทั้งนั้นที่พวกคุณส่งลงไป ในคุกนะ

เอ่อ อีกอย่างถ้าพวกคุณออโต้ โดยที่พวกผม ไม่สามารถทำอะไรได้ นี้ความผิดผมใช่ป่ะที่ ไม่สามารถเข้าไปดู ว่าพวกคุณออโต้ในปราสาทป่าว

ถ้าต่างคนต่างยุมันก้อไม่มีปัญหาไง คัยเปนคนเริ่มก่อน กิวเราลงคุกไปเพาะกิวคุณ ไปดูเลยคัยะเริ่มก่อน พอโดนทำมั่งก้ออย่าร้องสิ ทีคัยทีมัน ว่ากันไม่ได้หรอก
มันก้อเปนสงครามของสองฝั่ง โดยมีจีเอมเปนคนกลาง แค่นั้นละหรือจะเถียงว่าไม่ใช่ คัยมีหลักฐานก้องัดกันออกมา แค่นั้นเอง
บอกว่าเล่นเผ่าไม่มีซีสามหรือจะบอกว่าไม่เคยใช้เลย ตั้งแต่เล่นมา woon_huh

• **
ก็อยากหัดเกรียนมั้ง   สอนหน่อยสิ ต้องทำยังไง woon_huh

ผมแค่สงสัยเอง  ใช่ป่ะ ถ้าไม่ผิดอย่าร้อนตัวกันสิ  woon_5555

เราก้อสงสัยยุนะเผ่าฝั่งนั้นมีกี่คนกันที่เล่นตัวหลักเดาไม่ยากเลย  woon_555 woon_555
ไม่ได้ร้อนตัวอะรัยเลย ถ้าคุณไม่เดือดร้อนจากการก้ออย่าออกมาดิ้น หรือตัวคุณยุในคุกเพาะออโต้ละ

อยากหัดเกรียนก้อในเกมสิ มาเกรียนในบอด woon_huh woon_huh

Slipknot

เอาเบอติดต่อมาสิคับ  PM มาเลย เดียวจะติดต่อกลับ  ก็ไม่ผิดอะไร ไม่ได้ร้อนตัว  แค่ดูเหมือนพวก ขี้อิฉา ........  อะไรประมานนี้  g#037 g#037

X-it 18+

• **
อะคับ

ผมอิจฉาหว่ะ  ผมไม่มีบ้าน  ผมออโต้ในปราสาทไม่ได้อะดิ     ผมต้องมีบ้านป่ะ ถึงจะออโต้ในปราสาทได้ อย่าร้อนตัว  ผมจะเสนอ ให้จีเอ็ม สุ่มเข้าไปในปราสาทดูนะ

ไม่ผิดก็อย่าร้อนตัวนะ     อย่าโลกสวยละ   

X-it 18+

• **

เอาเบอติดต่อมาสิคับ  PM มาเลย เดียวจะติดต่อกลับ  ก็ไม่ผิดอะไร ไม่ได้ร้อนตัว  แค่ดูเหมือนพวก ขี้อิฉา ........  อะไรประมานนี้  g#037 g#037

ขอเบอ   เบอรองเท้าป่ะ เอาม่ะ    woon_5555

อะอะ เอาไป 0839921883

X-it 18+

• **

ถ้าต่างคนต่างยุมันก้อไม่มีปัญหาไง คัยเปนคนเริ่มก่อน กิวเราลงคุกไปเพาะกิวคุณ ไปดูเลยคัยะเริ่มก่อน พอโดนทำมั่งก้ออย่าร้องสิ ทีคัยทีมัน ว่ากันไม่ได้หรอก
มันก้อเปนสงครามของสองฝั่ง โดยมีจีเอมเปนคนกลาง แค่นั้นละหรือจะเถียงว่าไม่ใช่ คัยมีหลักฐานก้องัดกันออกมา แค่นั้นเอง
บอกว่าเล่นเผ่าไม่มีซีสามหรือจะบอกว่าไม่เคยใช้เลย ตั้งแต่เล่นมา woon_huh

อะอะ  ไม่ผิดอย่าร้อนตัวสิคับ แม่โลกสวย    แค่จะให้ตรวจสอบในปราสาทเอง   มันไม่มีอะไร กลัวอะไรหรอคับ เผื่อปราสาท พวกผมไม่มีบ้านเข้าไปช่วยดูไม่ได้

ชิป่ะ ชิป่ะ   อะ อะ หรือว่าทำผิดกันแน่  เอ่ย    อะอะ  ผมช่วยคุณนะ คุณจับคนออโต้นิ ใช่ป่ะ แหมๆ   ผมสนับสนุนคับผม    ก็แค่จะช่วยเอง  woon_555

• **

อะอะ  ไม่ผิดอย่าร้อนตัวสิคับ แม่โลกสวย    แค่จะให้ตรวจสอบในปราสาทเอง   มันไม่มีอะไร กลัวอะไรหรอคับ เผื่อปราสาท พวกผมไม่มีบ้านเข้าไปช่วยดูไม่ได้

ชิป่ะ ชิป่ะ   อะ อะ หรือว่าทำผิดกันแน่  เอ่ย    อะอะ  ผมช่วยคุณนะ คุณจับคนออโต้นิ ใช่ป่ะ แหมๆ   ผมสนับสนุนคับผม    ก็แค่จะช่วยเอง  woon_555

คุณป่าวโลกสวย อยากได้ไรก้อร้องหาจีเอ็มๆ ไม่ชอบไรก้อร้องหาจีเอ็ม เดกน้อยหรอร้องนุ้นร้องนี่ ตั้งยุได้หลายกระทุ้เพื่อให้ได้ตามต้องการหรอ  woon_huh woon_huh woon_huhดูส่วนรวมหน่อยเถอะเค้ายุกันยังไง คุณเดือดร้อนมากหรอ ที่คนอื่นเค้าออโต้ มันไปเบียดเบียนพื้นที่ที่คุณยุหรอ หรือยังไง บอกที คุณต้องการไรหรอ woon_yes

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
GM ว่างๆ ก็เข้าไปดูในปราสาทนะ

ส่วนพวกที่มีคนแจ้งมาอ่ะ ก็ลองทำ Black list เอาไว้

ว่างๆ ก็วาร์ปตามเข้าไปดูในเกมว่ามันออโต้กันจริงหรือเปล่า

หรือถ้าว่างมากกว่านั้น ก็ลองวาร์ปเล่นตามแมพดูสิ

คืออิจฉาอ่ะ ไม่มีบ้านให้ตั้งออโต้ บัพบ้านก็ไม่ได้ อยู่นอกเมืองก็นอนกองกับพื้น

เกิดมากากอ่ะ ทำไงดี ช่วยแก้ปัญหานี้ด้วยนะ GM 
BC4ever