GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเสนอ เกี่ยวกับ ปราสาทคับ เรื่องการใช้ทักษะ

X-it 18+

• Jr. Member
  • **
ผมขอเสนอ ให้ใน พื้นที่ รับ บัพพลังพิเศษ ของปราสาท หรือ พื้นที่ในปราสาท งดใช้ทักษะได้

เนื่องจาก จะทำให้เกิดความเหลื่อมล้ำ กะคน ที่ มีบ้านกับไม่มีบ้าน เพราะ คนที่มีปราสาท สามารถ ออโต้ทิ้งไว้ได้

ละคนอื่นไม่สามารถเข้าไปตรวจสอบได้  หรือ จีเอ็มจะเข้าไป สุ่มดูครับ   ผมว่าถ้าเข้าไป   คงหายหมดกิลแน่   woon_555

จึงอยากขอเสนอคับ

.._CaffeineZaa_..

• **
ผมขอเสนอ ให้ใน พื้นที่ รับ บัพพลังพิเศษ ของปราสาท หรือ พื้นที่ในปราสาท งดใช้ทักษะได้

เนื่องจาก จะทำให้เกิดความเหลื่อมล้ำ กะคน ที่ มีบ้านกับไม่มีบ้าน เพราะ คนที่มีปราสาท สามารถ ออโต้ทิ้งไว้ได้

ละคนอื่นไม่สามารถเข้าไปตรวจสอบได้  หรือ จีเอ็มจะเข้าไป สุ่มดูครับ   ผมว่าถ้าเข้าไป   คงหายหมดกิลแน่   woon_555

ครองค่ายย สร้างกิววใหม่  woon_555 woon_555

X-it 18+

• **
ก็เป็นซะอย่างงี้ ไง    ถึงว่า    woon_555

ซี10 กันหมดแล้วหรอคับ  โห้วววว   ผมกะอยาก10 บั้งนะ   แย่ๆ

แบบ ไม่สามารถ ออโต้ ในปราสาทได้อะ   แย่จัง  หรือลูกกิล ยังออโต้ในปราสาท ไม่10 อีกหรอคับ   ถึงให้ตีบ้านให้แตก

woon_555

Vyse..z

• Full Member
กดมือครับ กดไปเลยทั้งวัน ไม่ต้องเรียน ไม่ต้องทำงาน ไม่ต้องทำอะไร เดี๋ยวก็ 10 เอง  #038 #038
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

X-it 18+

• **
ใครกดถึง10   มาบอกผมทีสิ   อยากเห็นหน้า อยากรู้จัก      แหมม    ไม่ต้องทำมาหา .....  กันเลยละ

กดจนมือเป็นมะเร็ง ละมั้ง     woon_555

X-it 18+

• **
ตีบ้านสิคะ woon_yes woon_yes woon_yes

สงสัยจะเดือดร้อนบ้านแตก มะมีที่ออโต้ อิอิ

คับๆ ใช่เลย    แหม 10 ละนิ   ใช่ป่ะ  ออโต้จน10แล้วใช่ป่ะ   เลยมีเวลา หรือกดเองคับ   กดเองป่ะ ผมอยากรู้อะ บอกหน่อยดิ   โกหก คนอื่นได้นะ แต่ อย่าแหล ตัวเอง   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

• **
ก็เป็นซะอย่างงี้ ไง    ถึงว่า    woon_555

ซี10 กันหมดแล้วหรอคับ  โห้วววว   ผมกะอยาก10 บั้งนะ   แย่ๆ

แบบ ไม่สามารถ ออโต้ ในปราสาทได้อะ   แย่จัง  หรือลูกกิล ยังออโต้ในปราสาท ไม่10 อีกหรอคับ   ถึงให้ตีบ้านให้แตก

woon_555

ก้อบ่นเองไม่ใช่หรอว่าไม่ให้กดสสกิวในปราสาท เหลื่อมล้ำ นุ้นนั่นนี่ ไม่อยากเสียผลประโยชน์ก้อตีบ้านแล้วเข้าไปสิค่ะ  woon_yes woon_yes

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ตีบ้านมันเลยยยยยยย ตีๆ ตีตี ตีๆ เราจะได้มีที่ออโต้ไงไงไงไงไง เนอะ woon_yes woon_yes woon_yes

• **
ตีบ้านสิคะ woon_yes woon_yes woon_yes

สงสัยจะเดือดร้อนบ้านแตก มะมีที่ออโต้ อิอิ

คับๆ ใช่เลย    แหม 10 ละนิ   ใช่ป่ะ  ออโต้จน10แล้วใช่ป่ะ   เลยมีเวลา หรือกดเองคับ   กดเองป่ะ ผมอยากรู้อะ บอกหน่อยดิ   โกหก คนอื่นได้นะ แต่ อย่าแหล ตัวเอง   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

กดเองนะ ออนเองกดเอง คงไม่ใช้คนข้างบ้านมานั่งกดอ่ะ  woon_555 woon_555 อย่าแหลตัวเอง คุณหรือป่าว ทำเหมือนไม่เคย แหมมๆ woon_no woon_no

• **

R.eawten

• **

หราาๆๆๆๆ
งั้นไปเอาพระไปออโต้ในดันกิลได้ปะ
ออโต่้แสงแห่งเทพอะ มอนตีไม่โดนด้วยอะ
จะห้ามไม่ให้ใช้ก้อไม่ได้คนเวลกันอยู่ woon_555

X-it 18+

• **
จิงหยอออ ขุ่นพระ    กดเองจิงอะ  ถึง10 ด้วยป่ะคับ  หรือใช้คนข้างบ้านกดถึง10  เก่งจุงเล้ยยย  อยากเป็นคนข้างบ้านจัง   เน๊าะ 

ไอ่บ้า ใครให้กดดันกิล กดตรง ที่รับบัพสิ     ลงint ซักหน่อยก็ดีนะคับ

หัวไว้คิดนะคับ   อย่าเอาไว้ใส่หมวก    ถ้าใช้ไม่เป็นก็ตัดทิ้งนะคับ  เชื่อผม    woon_5555