GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบว่าตัวละครนี้ทำอะไรผิดทำไมต้องแบนไอดีครับ

ร้ายก้รัก

• Newbie
  • *
พี่ ๆ จีเอ็มครับผม ผิดไปแล้วครับที่ไม่ยอมคิดไตร่ตรองให้ดีซะก่อน

พี่ ๆ จีเอ็ม ให้โอกาสผม สักครั้งไม่ได้หรอครับ ผมผิดไปแล้วครับ  woon_cry

ปิศาจ

• Full Member
กฎ ถ้าไม่ทำตามมีการ ปล่อยคนหนี่งก็จะมีคนต่อๆไป  ทีคนโน้นได้ คนนี้ได้ ทำไมผมไม่ได้หละ    กฎก็ต้องศักดิ์สิทธิ์   ถ้าเป็นคดีเดียวกันกับที่เขาไปแจ้งความแล้ว ผมว่าเป็นห่วงว่าอาจโดนตำรวจถามหาได้ มากกว่า  เกมส์เล่นใหม่ได้แต่อนาคตไม่ใช่เกมส์  ถ้าทำผิดพลาดไปมันย้อนกลับไม่ได้  ต่อไปก็ต้องระวังๆ 

มันก็เหมือนกฎหมายรับซื้อของโจรนั่นแหละ  เราไม่รู้ไม่ใช่ว่าไม่ผิดต้องรู้จักรอบครอบ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

bird

• Jr. Member
  • **
ูเนียนมากทำเป็นไม่รู้แล้วย้ายมาเข้าสมาคมก่อนยุบได้ไง

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
ทำเป็นแบ๊วอ๊ะเปล่าเนี่ย พูดจาคล้ายใครก็ไม่รู้อ่ะ คุ้นๆ
BC4ever

LLอUหื่u.

• Full Member
พูดเป็นเด็กติ๋งต๊องครับ บอกเหตุผลไปสิครับ ประเด็นอีกอย่างนึงคือ

เหมือนเรารับของโจรมาอะแหละ  ยังไงมันก็ต้องโดนจับทั้งคนรับ ทั้งคนให้

เพราะจับฝ่ายเดียวก็ไม่ใช่ที แล้วเห็นที่เขียนๆ มาไม่เห็นเกี่ยวข้องกับสิ่งที่คุณบอกว่าเพื่อนให้มาเลยนี้ครับ

เห็นแต่คุณบอกขอโทษ แต่ถ้าเพื่อนึเพื่อนให้มาจริง ทำไมไม่มีสักประโยคที่คุณจะบอกเลยว่า หลักฐาน หรือสิ่งที่เพื่อนให้มาคือของจริงหละครับ

เห้นแต่ขอโทษ  อย่าเลยครับ อนาถาหว่ะ  โกงเค้า ก็แล้วแต่ผลกรรมหละครับ อยากโกง แบบ ไม่เนียนเอง 55

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
น้อง พลัง อ้ะป่าวอ้า  woon_555 woon_555

// มั่วมา
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย