GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลของการปรับแก้เซิฟอวตาร

muutunn000

• Jr. Member
  • **
เป็นกุ กุก็เหมาเข่งโว้ย

ใครจะมานั่งจี้ทีละตัววะ ไม่ได้ประโยชน์ไร

เรื่องไรจะทำประโยชน์ให้พวกมิง

แล้วไอ่พวกที่บ่นจะเลิกๆ ไอสรัสเด๋วก็มานั่งเล่นต่อเหมือนเดิม

เพราะพวกมิงมันดีแต่เห่า เลิก ๆ ๆ เอะอะไรก็เลิกๆๆ

ประมาณสิบชาติแล้วมั้ง กุเห็นยังเสนอหน้าเล่น ยังเติมเงินกันปกติ

แบบนี้มิงจะไปว่าเขาได้ไง

พวกมิงมันกากเอง

ก๊าก ๆๆ
นั่งเล่นต่อเหมือนเดิม ?
แหกตาดูบ้างครับว่าคนเล่นเหลือกี่คน ไม่รู้จริงก็อย่าสะเออะมาโชว์โง่ได้ไหม มันน่าสมเพช
ได้ข่าวว่าหมาแถวนี้ก็เห่าไว้เยอะนะ

คิกๆ

30dec

• Newbie
  • *

ใครจะมานั่งจี้ทีละตัววะ ไม่ได้ประโยชน์ไร

แล้วไอ่พวกที่บ่นจะเลิกๆ ไอสรัสเด๋วก็มานั่งเล่นต่อเหมือนเดิม

เพราะพวกมิงมันดีแต่เห่า เลิก ๆ ๆ เอะอะไรก็เลิกๆๆ

ประมาณสิบชาติแล้วมั้ง กุเห็นยังเสนอหน้าเล่น ยังเติมเงินกันปกติ

ก๊าก ๆๆ
แหกตาดูบ้างครับว่าคนเล่นเหลือกี่คน ไม่รู้จริงก็อย่าสะเออะมาโชว์โง่ได้ไหม มันน่าสมเพช
ได้ข่าวว่าหมาแถวนี้ก็เห่าไว้เยอะนะ

คิกๆ
ไม่เยอะเท่านายหรอกครับ อิอิ

muutunn000

• Jr. Member
  • **

ก๊าก ๆๆ

คิกๆ
ไม่เยอะเท่านายหรอกครับ อิอิ
หราคับ แต่ผมเคยบอกเลิกเล่นแค่ครั้งเดียวแล้วก็เลิกเลยนะคับ

แล้วนายล่ะคับ

คิกๆ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากทางทีมงานได้ทำการชดเชย และได้หาแนวทางการพัตนาต่อไปตามรายละเอียดนี้เลยจร้า ขออนุญาตล็อคกระทู้นะครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม : http://goo.gl/rXyzcT