GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลของการปรับแก้เซิฟอวตาร

Vyse..z

• Full Member
ผลที่ออกมาคือ การโรลเซิฟกลับไป 5-6 วันก่อนหน้านี้
น้องในกิลจากจุ 2 กลายเป็นไม่จุ
เซตจุผมสกิลกดตังจากเวล 8 เหลือ 1 ชั่วโมงจะระดับ 9
กลายเป็น ระดับ 4

คือโรลกลับไป2-3 ชั่วโมงก่อนจะไม่ว่าเลย นี่กลับไป 5 วันอย่างต่ำ

ผมถามทีมงานที่พัฒนาหน่อยว่า ทำงานกันยังไง จบนะ
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

--SoDaZa--

• Jr. Member
  • **
ถ้าเจอแบบนี้ บอกเลยครับผมเลิกเลยอะ ถึงมันจะเก็บเวลง่ายหาของง่าย

แต่เวลา 5-6 วันที่เสียไปมันย้อนคืนมาไม่ได้นะครับ

เจอแบบนี้หมดกำลังใจจะเล่นเลย

Failytail

• Newbie
  • *
โรลลลไกลไปนะครับ 
แรร์เเอสผม จุ6 เหลือจุ4
ตัวเผ่าผมเอาจุมะวาน กลับไปไม่จุ เวล96เท่าเดิม
เเหวนไฟกับลมของผม+16 ตอนนี้เหลือ13 = =
ละของที่ไปล่าบอสมาอีก หายหมด
โรลลลเเบบนี้ พวกคุณคิดกันมาดีแล้วสินะครับ ?!?

zeprimm

• Newbie
  • *
จีจะแก้ยังไงคือแย่มาก โรลไปเยอะมาก เวลลดเงินหายของหายทุกอย่างหายหมด ตัวละครที่เพิ่งสร้างมาก็หาย
แล้วบอกว่าแก้ไขถึงตอน10.50 ปาเข้าไปเที่ยงกว่าๆถึงจะเข้าเกมได้ พอเข้ามาเจอแบบนี้อีก
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ฝึกซี ออนเซตทิ้งไว้ทั้งหมดใครรับผิดชอบคะ เบียมขาวในกิลปั่นไว้2400ก้อนหายไปใครรับผิดชอบคะ

ขอถามว่า ที่ต้องโรลนี่เพราะความผิดพลาดของใครคะ ของทีมงานหรือผู้เล่น ถ้าของทีมงานรบกวนช่วยคิดสักนิดนะคะ ว่าผุ้เล่นควรได้รับผลกระทบเพิ่มหรือควรได้อะไรชดเชย

เรื่องแค่นี้ถ้าคิดไม่ได้ก็แย่มากค่ะ

poxcop

• เกิ้ล วุ๊ยยย
  • Newbie
  • *
  • เกิ้ล เซฟ อวตาร กิล BeTTer Gang
มารับปรุงแก้ไขให้เป็นอย่าง เก่า

อยากถามจิงๆ ต้องการอะไรกันแน่ บอกตรงๆดิ อย่าอ้อม หรือผิดพลาดอะไร ก็แก้ ดิ มันเสียหาย หลายฝ่าย นะครับ  g#027

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ

comza455

• Newbie
  • *
ไกลไปปะ หายหมดทั้งของ ทั้งเงิน ทั้งเวล ไม่ต้องทำไรกินกันละ จะแก้ก็ให้มันดีๆหน่อยคับ ไม่ใช่ปรับให้มันแย่ลง มันรำบากผู้เล่นเยอะไปปะทีมงาน ตอบมาให้เคลียโดยเร็วด้วยคับจะรอ g#040

คิคุจังค่ะ

• Newbie
  • *
ทำไมทำแบบนี้ แล้วตัวที่จิตละ สกิวกำไลจุที่นั้งเก็บตลอดละ ซีสามละ
แล้วทำไมไม่เจอะจงแก้ตรงปัญหาที่เดียวอะ แบบนี้ทางเกมเป็นคนเห็นแก่ตัว ตัดปัญหา ไม่คึดถึงผู้เล่นที่ลำบากเวล ลำบากหาของ หาตัง ทำไมทำแบบนี้ ทั้งๆที่เริ่มแรกเป็นความผิดของทางคุน ไม่แฟร์เลย

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
ไหนคำอธิบายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

30dec

• Newbie
  • *
ไม่มีใครออกมาชี้แจงเลย เหี้ยมากๆครับ  g#040

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
แก้ปัญหา ตัดปัญหา หรือสร้างปัญหาให้กันแน่ครับ ..
 g#030 g#030