GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวด่วน!! Happy Wednesday เพิ่ม EXP 200% ดรอปแรร์อีก 300% ห้ามพลาด!!

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
รี  อาจจะมีข่าวดีเร็วๆนี้ครับ รอติดตามประกาศ นะครับ

ว้าว ๆ เร็ว ๆ นี่แน่นะครับ พี่ g#001 ( ไม่ไช่ว่าเร็ว ๆ นี้แต่ปาไป 2 เดือนนะ G#007 )

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
แล้วเด็กที่ต้องไปโรงเรียนละคับ จะได้คูรไหม ต้องวันเสาร์หรืออาทิตย์สิคับ woon_o_o

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ฮาโลวีนหวังว่าจะมีอะไรพิเศษหน่อยนะ แต่อันนี้ก็พิเศษแล้วนะเนี่ย g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
รอ ร๊อ รอ  g#005
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

-Ai-

รอ ร๊อ รอ  g#005
พรุ่งนี้แว้ววววววววว  !!!!!!!!!!!!!!!~

ทั้งอาทิตย์ รอเวล วันเดียววันพุธ   g#009 g#009 g#009 g#009 g#009

ถ้ามีตลอดไปเลยก็ดีนะครับ ทุก ๆ วันพุธ จะได้เวลวันเดีัยวที่เหลือ เดินเล่นน   g#009 g#009 g#009 g#009

ที่จิงอยากให้เป็นวัน เสาร์มากกว่านะคับเพราะ อย่างผมเนี้ยต้องไปเรียน

ส่วนคนอื่นที่ไม่ได้ไปเรียนก็ไม่ได้เวลเพราะมันไม่มีคนเวล

เลยอยากให้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ง่า woon_sad1

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
g#020ว่าแต่กิจพสุธากับ300เปอนี่อันไหนมากกว่ากัน g#025
ถูกสอนให้โง่งมงาย

DarkEagle

• DarkEagle
ที่จิงอยากให้เป็นวัน เสาร์มากกว่านะคับเพราะ อย่างผมเนี้ยต้องไปเรียน

ส่วนคนอื่นที่ไม่ได้ไปเรียนก็ไม่ได้เวลเพราะมันไม่มีคนเวล

เลยอยากให้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ง่า woon_sad1

เลิกเรียนรีบกลับมาดรอปเลยครับ  ผมว่าวันธรรมดาดีกว่าวันหยุดน๊ะ ขนาดวันพุธพอเปิดระบบดรอป เทรวิ่งกันขวักไขว่ ขนาดวันธรรมดาน๊ะ ถ้าเป็นวันหยุดคิดดูเอาว่าจะเยอะแค่ไหน อาจจะไม่ได้ตีอะไรเลย นั่งดูเขาตีแทน 

ป.ล. มีเคล็ดลับ พอ 11 โมงไอเลยครับ แค๊กๆๆๆ  และบอกครู  ครูคับ ผมป่วย ลาครึ่งวัน จะไปหาหมอ 555+

..TEERAK..

g#020ว่าแต่กิจพสุธากับ300เปอนี่อันไหนมากกว่ากัน g#025
ชนะกิจพสุธามันได้ 700% คับ
จริงๆน่าจะย้ายมาวันศุกร์เนอะ
woon_love woon_love

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
ชนะกิจพสุธามันได้ 700% คับ
จริงๆน่าจะย้ายมาวันศุกร์เนอะ
woon_love woon_love
g#022ง่ะกะจะเรียกบอสวันพุธยุ้ละนั้นเอาไปเรียกวันศุกร์แบบเดิมดีกว่า g#005
ถูกสอนให้โง่งมงาย

oh_RaymonDD

แล้วเด็กที่ต้องไปโรงเรียนละคับ จะได้คูรไหม ต้องวันเสาร์หรืออาทิตย์สิคับ woon_o_o
ความคิดที่ดีคับ ผมไป ร.ร. ไม่ได้ มาดรอป+เวลกับเขาเลยนี้สิ
จะให้เล่นถึงเที่ยงคืนก้อ ยังไง ๆ ยุ ปรับเปน เสาร์อาทิต ๆ ๆ woon_angry woon_angry

มากกว่าคำถาม

• **
จี ลืมเปิดกิจกรรมEXP*200 ดรอป*300 ป่าวคับ
 woon_huh

อีกอย่างพอเข้าเกมตอนอัพเดทเซิฟทีไร อัตราดรอปเหลือ 0 ทุกที