GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข่าวด่วน!! Happy Wednesday เพิ่ม EXP 200% ดรอปแรร์อีก 300% ห้ามพลาด!!

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
Event : Happy Wednesday !!
เพื่อนๆ ชาวอสุราทุกเซิร์ฟเวอร์ และชาวอวตาร ห้ามพลาด!! กับวันสุดแฮปปี้กับ Event Happy Wednesday เพราะหลังจากปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์แล้ว ตั้งแต่เวลาเที่ยงวัน ไปจนถึงเที่ยงคืน ของทุกๆวันพุธ จะมีการปรับเพิ่มค่าประสบการณ์ EXP 200% และเพิ่ม Drop rare 300% !! ย้ำกันอีกทีว่า โบนัสดังกล่าวนี้จะมีการเพิ่มให้ทุกๆวัน พุธ (wednesday) หลังจากปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ โดยเริ่มคูณเวลา เที่ยงวันยันเที่ยงคืน บอกได้เลยว่าสวดยอดมั๊กๆ

หลังจากอ่านบทความนี้จบ…เพื่อนๆ ทุกคนคงกระวนกระวาย คงร้อนใจอยากให้ถึงวัน พุธ (Wednesday) เร็วๆ และปัญหา LV. ขึ้นช้าก็จะหมดไป ถ้าเพื่อนๆ เก็บ LV. ในวัน Happy wednesday !! บอกได้เลยว่า แฮปปี้ทุกคนเป็นแน่แท้ ^^

กิจกรรมนี้จะเริ่มตั้งแต่วันที่ 24 ส.ค. 54 นี้ เตรียมตัวกันให้พร้อมลุยกับกิจกรรม Happy Wednesday ด้วยกันนะคร้าบบ

หมายเหตุ : Event ดังกล่าวมีถึงวัน พุธ ที่ 28 กันยายน 2554 นะครับ ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

By จีเอ็มเปเป้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2011, 15:15:29 โดย จีเอ็มเปเป้ »

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เมื่อไรจะได้รีสกิลสเตตัสฟรีอีกค่ะ  g#012

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เมื่อไรจะได้รีสกิลสเตตัสฟรีอีกค่ะ  g#012

อยากได้เหมือนกัน ถ้างั้นก็ไห้ราคา ยา รี ถูกลงจะหน่อย จิ แบบโปรไหม่ ๆ อะ

ExSkyZs & dek_noy

• **
ลืมไปดีสำหรับน้องๆนู๋ๆนักเรียนซินะ คนทำงานอย่างเรากลับบ้านก็ง่วงแล้ว ฝนตกรถติด อาบน้ำนอน  woon_hurt

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เย้ๆ เพิ่มดรอปของใหม่ๆมาให้ของเก่าๆเราขายไม่ออก+ราคาตก ( นี่ดีใจใช่ไหมนิ  g#013 )
ยิ่งดึกก็ยิ่งเห็นคนแก่ๆไม่นอนกันนะ ยกเว้นเฟิร์สนอนดึกแต่ไม่แก่ 55
ปล.ยังไงก็ขอบคุณค่ะ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

nicky01

• บุคคลทั่วไป
รี  อาจจะมีข่าวดีเร็วๆนี้ครับ รอติดตามประกาศ นะครับ

เพิ่มค่าประสบการณ์ แบบนี้ ผมจะเลือกลง ปราสาทหลังไหนดี  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ทีที้

• Full Member
 g#005แพ็ทนี้ ทีมงานชักใจดีเพิ่มดรอบ เพิ่มคูน smsฟรี    โอ้  แบบนี้ค่อยน่ารักหน่อย    g#005

.P a t c h a :)

• Full Member
 g#008 g#008 g#008

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019