GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเล่นแอส(นินจา)ในแบบของผม (มือใหม่หัดโพสครับ)

BlackOne

• Jr. Member
  • **
อย่างผมพอสู้แอสชุดเขียวได้ไหมคับ  ผมแอสชุดแดง  พันผม10 ร่างกาย10 ทำลายเวท6 ผมดึงจิตครบหมดแล้ว

ผมสายปอกแขน   ใส่ ปอก99+16จุ6 คลั่ง กับแอส90

แอสเขียวที่ผมเจอ เค๊าใส่ เกราะ95+16จุ6 กะ มีด99 จุ6  สองข้าง

คือตอนนี้ผม ดึงเป็นเบลด ซีผม10 หมดแล้ว     ถ้าจะกลับไปเล่นแอสคิดว่าไหวไหมคับ  เพราะตอนนี้เบลดผม 6-4 ผมชนะเค๊านะ

อันนี้บอกไม่ถูกนะครับ วัดกันที่พุ่ง ถ้าพุ่งไม่ตายวัดกันที่สเตปว่าใครจะหลบ พันธมิตรแห่งเงาได้เยอะกว่ากัน ถ้าทั้งคู่มีด 99 นะ
แต่ถ้าใช้ปลอกแค้นผมว่ามีโอกาศ ตายสูงครับ ถ้าตัดเรื่องสีชุดออกไป
แล้ว คิดแค่ ความสามารถของอาวุธ มีดมีสิทธิ์ชนะมากกว่าครับ