GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีเล่นแอส(นินจา)ในแบบของผม (มือใหม่หัดโพสครับ)

untitled

• Sr. Member
ไงอิอิตุ๊ด ออกมาโชว์กากอะไรอีกละแจ๊ะ  g#037

ว่าไงพ่อคน เล่านิทานเก่ง ว่าง ๆ แวะมาเล่าคนตกปลาให้ฟังอีกนะ เหงา - -

g#008 ไม่ไปหรอกที่รัก  g#031
เราชอบไปโต้วาทีมากกว่าคุยกับพวกเกรียนไม่ถึงครึ่งไม่ถึงกลาง

- - ไม่มาเข้า google คุยกับผมแล้วเหรอ 555 ว่าง ๆ แวะมาทีครับเหงา ๆ

ฆิษถฬึงเสมอ ณ ฑี๊ฬั๊ค   woon_love

ว่าไงพ่อคน เล่านิทานเก่ง ว่าง ๆ แวะมาเล่าคนตกปลาให้ฟังอีกนะ เหงา - -

ไม่มีอะไรทำเลยครับตอนนี้ นั่งเล่น war z ก็เบื่อ เข้ามาเยี่ยมหน่อย

คอมพังที่รัก อีก 1-2 วันซ่อมเสร็จ คิดถึงเค้าอะดิ อร๊าย g#003
นายเลิกพูดได้แล้วตอนนี้นายเปนแค่ตำนานแล้วซิลเวอบรอน

BlackOne

• Jr. Member
  • **
แอสจุ4 นินจาอัพสเตตัสยังไงหรอคับ  #038 #038 #038

เน้น DEX , LUK , AGI ให้ตันครับ แล้วที่เหลือลง VIT

H

• Full Member
แอสจุ4 นินจาอัพสเตตัสยังไงหรอคับ  #038 #038 #038

เน้น DEX , LUK , AGI ให้ตันครับ แล้วที่เหลือลง VIT
AGI เอาแค่ต่อเนื่องตันพอแล้วจริง ๆ อะ (AGI 90) ต่อมา DEX ่อนข้างจำเป็นเพราะ + ตี พร้อมกับ + ความแรงคริ ส่วน LUK ผมว่าอัพสัก 60 แล้วไปอัพ STR ดีกว่าไหม (สำหรับคนมีไร้สิ้นสุดนะ g#017)

No.OM

• Newbie
  • *
คือว่า ใส่แค่มีดไฟเส กะเขี้ยวเส อ่าคับ มันจาแรงพอมั้ย woon_huh woon_huh

BlackOne

• **
คือว่า ใส่แค่มีดไฟเส กะเขี้ยวเส อ่าคับ มันจาแรงพอมั้ย woon_huh woon_huh

แรงครับ แถมได้อัตราโป๊ะเพิ่มขึ้นมาอีกด้วย

No.OM

• Newbie
  • *

แรงครับ แถมได้อัตราโป๊ะเพิ่มขึ้นมาอีกด้วย

ตอบเร็วดีจัง ขอบคุณคับ

BlackOne

• **

ตอบเร็วดีจัง ขอบคุณคับ

ครับ ขอทราบได้ไหมว่า เล่นอยู่เซิฟไหนครับ

No.OM

• Newbie
  • *

BlackOne

• **

ลืมบอกอย่าใส่มีดไฟนำนะครับ จะทำให้ตีธาตุตรงข้ามไม่เข้าครับ ให้ใส่มีดที่ไม่มีธาตุนำครับ
รู้สึกของที่กันของธาตุจะมี 95 เบลด 95 ทหาร 95 วิซาร์ทนะถ้าผมจำไม่ผิด

No.OM

• Newbie
  • *

ลืมบอกอย่าใส่มีดไฟนำนะครับ จะทำให้ตีธาตุตรงข้ามไม่เข้าครับ ให้ใส่มีดที่ไม่มีธาตุนำครับ
รู้สึกของที่กันของธาตุจะมี 95 เบลด 95 ทหาร 95 วิซาร์ทนะถ้าผมจำไม่ผิด

ครับผม
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

H

• Full Member
จขกท.ฝึกซีพันทมิตรที่ไหนคับ  woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่ใช่ จขกท. นะ  g#040
เอาไปฝึกแถวหมู่บ้านอสุรา ผมเห็นบ่อยที่สุดคือแมพปักเป้า ปั้นแอสอีกตัวทำต่อเนื่องให้ตันแล้วปล่อยไว้ (ตัวที่จะฝึกพันควรถอดของ + ตีออกให้หมดจะดีกว่า ส่วนอีกตัวอย่าไปกด DEX เป็นอันขาด) g#031

No.OM

• Newbie
  • *
จขกท.ฝึกซีพันทมิตรที่ไหนคับ  woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่ใช่ จขกท. นะ  g#040
เอาไปฝึกแถวหมู่บ้านอสุรา ผมเห็นบ่อยที่สุดคือแมพปักเป้า ปั้นแอสอีกตัวทำต่อเนื่องให้ตันแล้วปล่อยไว้ (ตัวที่จะฝึกพันควรถอดของ + ตีออกให้หมดจะดีกว่า ส่วนอีกตัวอย่าไปกด DEX เป็นอันขาด) g#031
วิธีฝึกคุณเจ๋งดีจัง ขอบคุณครับ g#031 g#031 g#031