GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่ากันด้วยเรื่องคนทรง

9169

• Jr. Member
  • **
อย่าไปว่าจีเลย แค่บอกจีคงรู้เรื่องแล้ว ถ้าเขาไม่ปรับก็ทำใจ. จะเล่นให้เทพมันขึ้นอยู่ที่จีนะจะไปตีบวกหรือซื้อแหวนวอยมาให้ตัวเอง อนาคตแหวนมันก็ไม่ได้ไรโดดเด่นขึ้นมาเท่าไร อุปกรณ์ชิ้นใหม่ๆก็เข้ามาล้อให้เสียตังจะเสียมากหรือเสียน้อยอยู่ที่ความอยากของท่านๆ. สุดท้ายนี้ขอให้ทุกท่านเล่นให้สนุกกับเกมนะครับ   g#022

Flux

• **
ปรับไม่ปรับ คนก็เลิกเล่นเองละครับ อาชีพอย่างงี้ มันยิ่งกว่าจ้าว ตอนมาใหม่ๆ
มีที่ไหนสายเวทย์ทำเลือดได้ 60 เค+

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ลองทำให้ Mp คนทรงหมดดูสิ๊ ^^ แล้วจะรู้ว่าจะชนะยังไร ทุกอาชีพมีการแก้ทางกันหมดครับ เหมือนวงกลม ^^

Dvil_sky

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh woon_huh
แล้วผมจถเวลจุ 6 จิต 14 เพื่ออะไรครับ เล่นคนทรงไม่จุหาของเทพๆก้อพอแล้ว
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

_FireFox_

• **
  • -*-
ลองทำให้ Mp คนทรงหมดดูสิ๊ ^^ แล้วจะรู้ว่าจะชนะยังไร ทุกอาชีพมีการแก้ทางกันหมดครับ เหมือนวงกลม ^^

คนทรงจุ6 จิตครบ mp7000  อาหารกดตลอด จะให้ผมทำยังไงครับ

jittipat2542

• Newbie
  • *
ปั้นจ้าวสังเวียนสักตัวแล่วเทพอสุราใส่สิ คนทรงก้คนทรงเหอะ อิอิ woon_555

Chocolate_Ranger

• Newbie
  • *

ตอบเหมือนคนไม่เคย แบท เฮ้อ อนาถ สงสัยไม่เคยกดอาหาร

H

• Full Member
woon_huh woon_huh woon_huh
แล้วผมจถเวลจุ 6 จิต 14 เพื่ออะไรครับ เล่นคนทรงไม่จุหาของเทพๆก้อพอแล้ว
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ว่าแต่ในเกมส์นายชื่อไรหว่า  woon_555

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
ปั้นจ้าวสังเวียนสักตัวแล่วเทพอสุราใส่สิ คนทรงก้คนทรงเหอะ อิอิ woon_555
จ้าวนั้นและครับจะไม่รอดถ่าไม่มีรวงตาไส่ไม่ทันคนทรงหลอก

H

จ้าวนั้นและครับจะไม่รอดถ่าไม่มีรวงตาไส่ไม่ทันคนทรงหลอก
มันก็ต้อฃมีแพ้ทาฃล้าฃดิครัช จะให้จ้าวชนะทุกอาชีพหรอ  g#004 g#004

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
สอบถามนิดนึงครับ ตัวละครจุ 6 จิต 14 อาชีพอะไรเอ๋ย ?
ไอเทมที่ใส่ยศอะไร เอ๋ย ?
กันเวท เท่าไหร่ ?

หากเป็นอาชีพ เลือดน้อยบาง ๆ แน่นหลบหลีก และพลังโจมตี ผมมองว่าไม่ต้องถึงมือคนทรงหรอกหากแบท 1-1 น่ะ วิ พารา หรือเบอ หรือเบลดก็น่าจะแพ้แล้วจริงม่ะ

อย่างที่ผมบอกเลย คนทรงโดนตัวทำดาเมจแรง ๆ ก็แพ้ ติดมึนก็แพ้ Mp หมดก็แพ้ สลายบัฟก็แพ้  โดนเปิดก่อนก็แพ้ เปิดก่อนได้เปรียบ ^^

OrChidS

ทำใจให้ชินครับ ของใหม่มาก็เห่อ
สักพักก็เลิก

narux

• Newbie
  • *