GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จุติ 6 รอบ บวก จุติจิตอีก 14 รอบ ได้แต่ตันรอผู้เล่นคนอื่นให้ไล่ตามทันหรือไงครับ

0868731306

• Jr. Member
  • **
ไอที่จะบ่นๆแบบคิดถึงผู้เล่นหน้าใหม่หรือผู้เล่นใหม่ ผมว่าจะหมดไปถ้าทีมงานมีระบบที่ทำให้ผู้เล่นใหม่อยู่นานจนกลายเป็นผู้เล่นเก่าครับเกมส์มีจุดให้หลงไหลผู้เล่นไม่หนีหายกันไปหรอกครับ

อย่าคิดว่าผู้เล่นใหม่จะไล่ตามผู้เล่นเก่าไม่ทัน  จะให้ทันได้ยังไงมาเล่นเวลไม่กี่วันจะให้เก่าเท่าตัวละครที่เค้าอยู่เวลมาหลายๆ ปี
คุณก็พูดแต่ว่าเดี๋ยวคนอื่นตามทัน เกมไม่ได้ไว้แข่งขันเอาไว้เพิ่มความสนุกนะ  นายมีเวลามากเกินไป แล้วผู้เล่นใหม่นี่เขาก็เวลนานนะกว่าจะตามทันได้ นายคิดหรอว่าคนเล่นใหม่จะตั้งตัวได้ง่ายๆ ใช้เวลาไม่กี่วัน แล้วมาด่าคนอื่นอยู่ได้ถ้า จุไม่จำกัด คนที่เติมเยอะ มีเงินเยอะ มีเวลาเยอะก็คงเทพจนไม่มีใครจะชนะได้ ถ้าไม่มีเวลาเล่นตัวอย่างคือเรานี่หละ 5 ปีแล้ว จุติแค่ 1 จุจิตไม่มี  คุณเอาตัวเองเป็นที่ตั้งอย่างเดียวอยู่ได้

darikat

• Jr. Member
  • **
ถ้าเทพเท่่กันของเท่ากัน จะแพ้ได้ไงคับ ถ้าสแต็บเราเหนือกว่า มันอยู่ที่การฝึกฝน สั่งสมมานาน
ของผู้เล่นเก่าคับ ความสนุกมันอยู่ที่สเต็บคับ ผมว่านะ  woon_5555