GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จุติ 6 รอบ บวก จุติจิตอีก 14 รอบ ได้แต่ตันรอผู้เล่นคนอื่นให้ไล่ตามทันหรือไงครับ

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • Jr. Member
  • **
ผมลองเอาประเด็นนี้ไปคุยกับเพื่อนๆแล้ว คำแนะนำก็ต้องเรียกได้ว่า ใจเย็นๆกระมั้งครัช  g#014

เพราะยังมีผู้เล่นอีกหลายคนที่เมื่อก่อนก่อนเกรงขามจะมา พวกที่ไม่จุติบ้างกับ จุติน้อยๆให้สเตตัสพอบ้างแล้วเก่ง ก็กำลังเร่งเวลเร่งอะไรเหมือนกัน

ถ้าเบื่อๆก็มาทำการงานรอกันเถ๊อะ  g#011  นี่ยังทำการงานทำอาวุธรอให้เพื่อนที่กำลังจะเวลตันเบย #ซะงั้น

╭∩╮ʕ●ᴥ●ʔ╭∩╮

• เศกเล่นบอร์ดน้ะเเจ้ะ =D
  • **
  • ลง Taunt เเล้วค่อยยิง
เวลาที่ว่างก้อฝึกc ไปสิคับ - - ถ้า10เเล้วก้อเกรียนไม่เกรียนก้อบอสไม่บอสก้อการงานไม่การงานก้อออนเซ่ตจุไม่ออนเซ่ตจุก้อลงเเบท(นอกเมือง)ไม่ทำอย่างใดในนี้ก้อ ลบเกมคับ  woon_5555 woon_5555

ExCuseMe

• Full Member

BATMAN

• Newbie
  • *
กระทู้ไร้สาระ ก็นึกว่าอะไร

แค่ความคิดเห็นไม่ตรงกันก็ว่ากระทู้คนอื่นเค้าไร้สาระ เพราะมีคนประเภทนี้อยู่เยอะแหละครับ บ้านเมืองถึงได้แตกแยกอย่างทุกวันนี้
พวกใจหมาไม่ชอกก็เห่า

chuchutata

• Newbie
  • *

-AvenGer-

• Newbie
  • *
vpkd0tf7's]อยากจะดึงหลายๆรอบ ก็ดึงไปสิคับ มันไม่จ-กัดแค่ 14รีอบนิ ถ้าอยากเทพอีก ก้ดึงไปเลย 24 รอบ ถ้าว่างจัดนะคับ  เหอะๆ อยากเทพ ก็ต้องขยัน ใชป่่ะ 5555

_T_T_T_

คุณทีมงานครับ นอกจากให้ผู้เล่นจุติ 6 รอบบวกให้จุติจิตอีก 14 รอบแล้ว ตัวละครของผู้เล่นคนนั้นจะต้องตันรอให้ผู้เล่นท่านอื่นเวลจุติจิตมาทันกันหรือครับ ผมว่าไม่แฟร์เลยนะครับที่ผู้เล่นที่จุติจิตครบแล้วต้องมาตันเพื่อรอผู้เล่นอื่นให้ไล่ตามทันแทนที่จะได้นำเวลาไปเวลต่อเพื่อให้ตัวละครมีความเก่งขึ้นไปอีก ผมรบกวนทีมงานรับไปพิจารณาต่อด้วยนะครับอย่าให้ตัวละครผู้เล่นตันอยู่แค่นี้เลย จะเป็นให้จุติจิตได้ต่อหรือเอาตัวละครอื่นมาฟิวชั่นหรือจะเอาไงก็เอาครับแต่อย่าให้มาตันเพื่อรอผู้เล่นอื่นไล่ตามทันเลยผมเสียดายเวลาที่ผมจะใช้นำมาพัฒนาตัวละครของผมให้พัฒนาขึ้นไป แต่จะให้ดีพวกที่จุติ6รอบบวกจุติจิตไป 14 รอบแล้วยังไงถ้าเวลแล้วตายขอให้เปอร์ไม่ลดก็พอนะครับ ขอบคุณครับ รับไปพิจารณาทีครับ  g#031
woon_5555 สงสัยอยากเทพ อยากเอาชนะทุกอาชีพเลยสินะ  woon_5555

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
จุจิตไม่จำกัดนี้หว่า แต่ไม่ได้ค่าพลังได้ ถ่าอย่ากจุก็จุไปเลย เห็นเชฟPKบางท่านจุจิต20กว่ารอบไปละ นั้นและคือคนที่ตั้งใจเล่นเกมอย่างแท้จริงไม่ต้องได่พลังอะไรจะจุให้ถึง100รอบให้ได้555 g#009

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ถ้าว่างขนาดนั้น ก็ลองแบท เพื่อหาศัตรู ดูว่าเราจะสู้ใครได้บ้าง ยิ่งมีศัตรูเยอะ เราจะยิ่งมีเวลาพัฒนาตัวเองมากขึ้น และต้องหาเงิน หาของมาใส่ให้ตัวเองเก่งมากขึ้น ของจุ 6 ยศเทพครบไหม เล่นหมดทุกอาชีพหรือยัง หากบอกว่าเก่งสุดแล้ว ไม่มีใครกล้าสู้แล้ว ก็มาครองปราสาทดู สร้างกิลเอง หาคน หาลูกน้อง แล้วไปบุกตีครองปราสาทให้ได้ในฐานะหัวหน้าสมาคม ผมว่าถ้ายังทำเรื่องพวกนี้ไม่ได้ คุณก็ยังมีเวลาว่างอีกเยอะแยะเลยทีเดียว  g#040 g#040
g#023 g#023

_T_T_T_

ถ้าว่างขนาดนั้น ก็ลองแบท เพื่อหาศัตรู ดูว่าเราจะสู้ใครได้บ้าง ยิ่งมีศัตรูเยอะ เราจะยิ่งมีเวลาพัฒนาตัวเองมากขึ้น และต้องหาเงิน หาของมาใส่ให้ตัวเองเก่งมากขึ้น ของจุ 6 ยศเทพครบไหม เล่นหมดทุกอาชีพหรือยัง หากบอกว่าเก่งสุดแล้ว ไม่มีใครกล้าสู้แล้ว ก็มาครองปราสาทดู สร้างกิลเอง หาคน หาลูกน้อง แล้วไปบุกตีครองปราสาทให้ได้ในฐานะหัวหน้าสมาคม ผมว่าถ้ายังทำเรื่องพวกนี้ไม่ได้ คุณก็ยังมีเวลาว่างอีกเยอะแยะเลยทีเดียว  g#040 g#040
สุดยอด g#031

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
สุดยอด g#031

ตามนั้นว่าจะไมาเข้ามาพิมพ์ไร แระ " จขกท. อยากได้ สเตตัส 999 เลยล่ะมั้ง ถึงเรียก ว่า พัฒนา ในความหมายของ จขกท."

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง