GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 12 กุมภาพันธ์ 2557 "

บุคคลทั่วไป · 44 · 9768

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
เซิฟเวอร์ อวตารไม่มียาหอม แนะนำ ลบเซิฟทิ้งดีก่าครับ ไม่มีอะไรกับเเค้าบ้างเลย  woon_angry
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ขออภัยเรื่องคำอธิบายทักษะ เทพอัสนีสถิต ที่ได้จากเสื้อเทพอัสนีนะครับ

1.คำอธิบายที่อัพเดทไปผิดครับที่ถูกต้องคือ

- มีโอกาส ที่เป้าหมายจะอัมพาต(ใช้ความต้านทานห้ามกระทำป้องกัน) เป็นระยะเวลา 5 วินาที เมื่อเป้าหมายถูกเราโจมตีจะมีโอกาสติดอัมพาต ((10 x (MP MAX /2)) / 1000)% หรือเมื่อเราถูกโจมตีศัตรูที่โจมตีจะมีโอกาสติดอัมพาต ((15 x (MP MAX /2)) / 1000)% โดยโอกาสติดอัมพาตจะไม่เกิน 95%

2.กับเรื่องกระสุนเจาะเกราะได้ทำการแก้ไขแล้วนะครับ แต่ไม่มีในรายการอัพเดท รอจีเอ็มวอลุ่มมาอัพเดทให้นะครับ

klra

• Newbie
  • *
ปกติการงานมันก้ทำยากอยู้แล้วนี้ปรับใหม่ยากกว่าเก่าอีก woon_bye woon_byeใกล้แระ ใกล้จะได้ไปเล่นเกมใหม่แระ woon_angry woon_angry

ด๋อยน้อยคอยรัก

• **
โอว เริ่มเห็นทางสว่างละครับ ขอบคุณที่มาอธิบายคับ แต่น่าอนาทที่สกิลดันใช้ต้านทานป้องกันได้ ในวอ กับ แบทนอกเมืองนี่แทบไม่มีความหมายเพราะแค่อ้อมกอด ก็หายห่วงได้จากชาป หุหุ
ในแบทก็จะพอได้หน่อยกับพวกไม่เทพยา( ครอบ ) woon_5555

Directorr

เอ    ผมจำได้ว่าชาปมันมีสลายบัฟนี่นา

จะกลัวทำไมกับอ้อมกอด woon_555

จะมีพาลาแรร์ 90 , วิเกราะลม , ยาครอบ , ระเบิด นี่แหละ ที่แก้ไม่ได้
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อยากทราบ การดรอปชอคโกเเลตหัวใจจาก วุ้น เลิฟ เลิฟ จังเลยครับ หามา20 นาทีได้ชอคแลตหัวใจ 3 อัน อัตราดรอปมันกี่%หรอครับ

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ขอถอนดีเบียมทองคำขาว สามารถระบุจำนวนได้หน่อยครับ
g#023 g#023

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ขออภัยเรื่องคำอธิบายทักษะ เทพอัสนีสถิต ที่ได้จากเสื้อเทพอัสนีนะครับ

1.คำอธิบายที่อัพเดทไปผิดครับที่ถูกต้องคือ

- มีโอกาส ที่เป้าหมายจะอัมพาต(ใช้ความต้านทานห้ามกระทำป้องกัน) เป็นระยะเวลา 5 วินาที เมื่อเป้าหมายถูกเราโจมตีจะมีโอกาสติดอัมพาต ((10 x (MP MAX /2)) / 1000)% หรือเมื่อเราถูกโจมตีศัตรูที่โจมตีจะมีโอกาสติดอัมพาต ((15 x (MP MAX /2)) / 1000)% โดยโอกาสติดอัมพาตจะไม่เกิน 95%

2.กับเรื่องกระสุนเจาะเกราะได้ทำการแก้ไขแล้วนะครับ แต่ไม่มีในรายการอัพเดท รอจีเอ็มวอลุ่มมาอัพเดทให้นะครับ
((10 x (MP MAX /2)) / 1000)% กับ ((15 x (MP MAX /2)) / 1000)% จะเขียนให้มันยุ่งยากทำไม ทำไมไม่เขียนเป็น (MP MAX / 200)% กับ (MP MAX x 3 / 400)% หรือทีมงานตัดเศษส่วนไม่เป็น  woon_huh

Directorr

((10 x (MP MAX /2)) / 1000)% กับ ((15 x (MP MAX /2)) / 1000)% จะเขียนให้มันยุ่งยากทำไม ทำไมไม่เขียนเป็น (MP MAX / 200)% กับ (MP MAX x 3 / 400)% หรือทีมงานตัดเศษส่วนไม่เป็น  woon_huh

ทีมงานอาจจะรีบคิดสูตร  รีบอธิบายน่ะครับ

สูตรอาจจะเป็น ( x  * (MP_MAX / 2 )) / 1000;

ซึ่งอาจจะย่อได้เป็น ( x * MP_MAX ) / 2000;  << อันนี้ cpu จะ processing ได้ไวกว่าด้วยซ้ำเพราะ operator น้อยกว่า

ปล. น่าจะรีบน่ะครับ  woon_555
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **

ทีมงานอาจจะรีบคิดสูตร  รีบอธิบายน่ะครับ

สูตรอาจจะเป็น ( x  * (MP_MAX / 2 )) / 1000;

ซึ่งอาจจะย่อได้เป็น ( x * MP_MAX ) / 2000;  << อันนี้ cpu จะ processing ได้ไวกว่าด้วยซ้ำเพราะ operator น้อยกว่า

ปล. น่าจะรีบน่ะครับ  woon_555

woon_5555 woon_5555 woon_5555

dead1

• Newbie
  • *
เทพอัสนีบัคป่าวคับ ตอนเปิดดีเล 5 วิ ตอนปิดดีเล 1 วิ ตรวจสอบด้วยคับ