GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 12 กุมภาพันธ์ 2557 "

บุคคลทั่วไป · 44 · 9767

Asura Inw

• Jr. Member
  • **
อะไรครับ ท่าน ปักเป้า มันมี แค่ 2 แมพ เป็น แบบนี้ มีหวัง ฆ่ากันตายแน่ เลย แย่งปักเป้า คราวนี้ ละ ก๊อป เงา คงขาย ดี แน่ๆ สิ นะ แหม๋ หัวการตลาดจริง พ่อคุณ woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

Directorr

• Full Member
ขอแสดงความยินดีกับชาวชาปด้วยครับ   woon_sunny
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ส่วนตัวใบละไม่กี่เอม อยุ่ได้ชั่วโมงนึง จะมีใครโง่ไปซื้อก๊อบเงามาฆ่าคนหรอ

00425280

• Newbie
  • *
ยาที่ช่วยลดเวลาร่ายการงานเหลือ 50% เอาลงอวตารด้วยรึป่าวครับ g#006 g#006 g#006

gumastok02

• Newbie
  • *
ไม่ลดราคาใบหย่าด้วยสิครับจี  รวมเซิฟแล้วอะไรๆมันก็เปลี่ยน ญ เลยต้องเปลี่ยน    g#031  woon_love g#031  woon_love g#031

<นายพล>IvIazaiviuneiiz

• Newbie
  • *
 woon_angry ปรับแรชาร์ปได้ suck มาก แก้ปัญหาได้ตรงจุดจริง ๆ  g#046 g#040 สงสัยกลัวชาร์ปจะเมฟกว่าวิ ช่อเอ้ย

wartanuki

• Newbie
  • *
"แรร์ชาป"

g#046มีโอกาสที่เป้าหมายจะอัมพาต (ใช้ความต้านทานห้ามกระทำป้องกัน) g#046

เอ่อ จะให้ติดแค่ในแบทหรอคับ  ในวอมีพระอ้อมก็ไม่ติดกัน แล้วๆ กระเพราะปลามีดรอปแล้ว คนที่จะทำยาครอบก็เยอะขึ้น แล้วแบบนี้ จะใส่แรชาป 95เพื่ออะไรคับ -.- ไว้ยิงเด็กกากๆหรือ

Sima-Yi

ผมจะบอกอะไรให้เอาบุญ ถ้ามีลูกแก้วลดร่าย ชูร่า จะเร็วแบบนี้ตามคริป จากต้นฉบับRagnarok online Sura 150

golfadisak

• Newbie
  • *
เอายาเร่งกานงาน มาเป็นตัวหาเงินอีกกแล้ววว เฮ้ออออออออออออ

เซ็งจิตตตต

ol-ZENDO-lo

• Jr. Member
  • **