GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี้ๆ จีเอ็ม ไม่ต้องเอาดรอปออกนะ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

`๛îtàçhï ←

รู้ให้จริงละค่อยเห่านะครับ เห่าแบบมั่วๆ อายเเทน  g#019

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด
เห็นด้วยทั้งสองฝ่ายครับ ถ้านึกถึงผู้เล่นใหม่ แล้วผู้เล่นเก่าละครับ อย่างเช่นซื้อแรร์มา150mเกิดอยากขายราคาแรร์มันตกไปที่50-100m  g#035 ประมาณนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับ ไม่ทราบว่าใครพอมีทางแก้ปัญหานี้บ้างที่ทำแล้วไม่เกิดความเสียหายต่อผู้เล่นเก่าและผู้เล่นใหม่ ขอบคุณครับ
เอาระบบฟิวชั่นออกคับ แรร์ราคาพุ่งปี๊ดเลยล่ะ  g#037

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **

•sĸιpz

• Jr. Member
  • **
  • แถ
เราก็เล่นเทรนะ ตีบอส อาทิตย์นึงก็ 3-4 หน ดรอปบ้างไม่ดรอปบ้าง ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร  g#022

_T_T_T_

รู้ให้จริงละค่อยเห่านะครับ เห่าแบบมั่วๆ อายเเทน  g#019
สิงตัวเขา พอรับได้ สิงไม่พอ ปากดีพร้อม  g#004 ถ้าเล่นเองหาของเองไม่ว่าเลย   #038

_T_T_T_

สิงตัวเขา พอรับได้ สิงไม่พอ ปากดีพร้อม  g#004 ถ้าเล่นเองหาของเองไม่ว่าเลย   #038
เเล้วอีกอย่างนะ ตัวนั้นตัวปริ้น ทำไมผมจะไม่รู้ละครับ  g#004 เลิกสิงร่างเขา เเล้วมาสร้างตัวหาของวัดกันเลย หรือทำไม่ได้อ่ะ  #038

`๛îtàçhï ←

เเล้วอีกอย่างนะ ตัวนั้นตัวปริ้น ทำไมผมจะไม่รู้ละครับ  g#004 เลิกสิงร่างเขา เเล้วมาสร้างตัวหาของวัดกันเลย หรือทำไม่ได้อ่ะ  #038

ไปถามเจ้าตัวมั้ยว่าตอนนี้ตัวของใคร  woon_5555  บอกไปแล้วนะว่าถ้ารู้ไม่จริงอะอย่าเพิ่งเห่า

แล้วเรื่องของไปหามาหน่อยว่าผมขอใคร ได้ยืมมาหรือเปล่า  woon_5555

จะโชว์โง่ก็โชว์ให้มันน้อยๆหน่อยอย่าโชว์ซ้ำซาก มันน่าขำ  g#004

pattawarow

• Newbie
  • *
ออนกำไลกดที่เหมือง ได้แค่ 990K
ขายบอสได้ 1.5M ได้ดีกว่าอีก ยังมีเทรอีกเยอะที่ต้องการดรอป
และอีกหลายๆคน ต้องการพัฒนาฝีมือ การปราบบอส
ผมปล่อยเสร็จ ก็นั่งดู ตัวนั้นปราบยังไง ตัวนี้ต้องกายผอบด้วย เป็นต้น
บางคนของไม่ถึง อุแม่เจ้้า 1/2 ชม. บอสมันยังไม่ตายเลย

เห่าซะดี  #038 #038

OH ! My Buddha

• Newbie
  • *
เพิ่มดอบดีเเล้วครับ ผมก็เล่นเทร ก็ไม่เดือดร้อน ดอบเยอะ หามาขายคนที่ชอบฟิวชั่นไง ฟิวชั่นไม่ดีก็เปลี่ยนใหม่ ไปดอบมาขายอีกก้ไม่แปลกนี่ ระบบฟิวชั่นเข้ามา มันก็ต้องมัอย่างอื่นมารองรับมันก็ถูกแล้ว มีระบบฟิวชั่นเเต่ของไม่มีหายาก ก็มาบ่นอีกใครจะเสียงฟิวชั่นแพงๆล่ะ

เเละอีกอย่างเล่นเทรก็ต้องออนเกมถึง3ชมก่อนถึงเพิ่มดอบ500ไม่ใช่เข้าเกมส์มาเพิ่มดอบเลย หัดดูใจเขาใจเรามั้ง เด้กๆเข้ามาใหม่ๆจะชื้อของได้ในราคาที่ไม่เเพง
เพราะเดี่ยวนี้ทีมงานต้องเรียกผู้เล่นใหม่เข้ามาเยอะๆ ไม่งั้นบริษัทมันจะเจ๊ง ส่วนผู้เล่นเก่า มันเก๋าเยอะมันไม่เติมตังกันเเล้ว มันขาย mขายนอกกันท้งนั้น

อย่าเห็นเเก่ตัวกันมาก เกินไป ขายไม่ได้ก็เลิกไป

cgcomic

• Newbie
  • *