GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นี้ๆ จีเอ็ม ไม่ต้องเอาดรอปออกนะ

_T_T_T_

• Full Member
ควาย มึงไม่ต้องเอาออกหลอก มึงเอาให้ ราคาเเรร์ทุกอย่าง 1เอม เลยไอ่สัส กุจะได้ซื้อมาฟิวเล่นเเม่ง นี้ใช่ไหมที่มึงต้องการมึงปล่อยดรอป500 ให้คนฟิว สมองวะ เเล้ว เทรที่ไหนมันจะอยากดรอป คทา99 ตอนไม่มีดรอป เดิมๆ 250m ตอนนี้ เสโชค 90m ละไอ่ควาย ปิดไปเหอะเกมมึงอ่ะท้อใจกับจีชุดนี้ชิปหาย

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

_T_T_T_

ก้ดีนะ เด็กใหม่จะได้มี ใช้ g#021
พูดงี้ เเล้วจะมีใครเล่นเทรอีกไหมละครับ  g#004 ตีบอสเเทบตาย ได้ของเเรร์ชิ้นละ M

`๛îtàçhï ←

_T_T_T_

ผมก็เล่นเทรอยุ่นะ ไม่เห็นเดือดร้อนอะไร  g#022
งั้นก้เเล้ว เเต่ ท่านละกัน ครับ  woon_5555 เดี่ยว อย่ามาบ่นทีหลังนะ

`๛îtàçhï ←

g#019  เพิ่งรุ้ว่าเกมนี้ มีวิธีหาตังโดยการตีบอสวิธีเดียว

_T_T_T_

g#019  เพิ่งรุ้ว่าเกมนี้ มีวิธีหาตังโดยการตีบอสวิธีเดียว
ผมสร้างกระทู้นี้ขึ้นมา สำหรับเทร ครับ ถ้า ของเเรร์มันชิ้นละ 1m เทรจะมีอยู่ในเกมนี้หรือป่าว  g#004 ผมว่า คุณเข้ามาผิดกระทู้ละมั่ง #038

The.

• The
ผมสร้างกระทู้นี้ขึ้นมา สำหรับเทร ครับ ถ้า ของเเรร์มันชิ้นละ 1m เทรจะมีอยู่ในเกมนี้หรือป่าว  g#004 ผมว่า คุณเข้ามาผิดกระทู้ละมั่ง #038
g#004 g#004

`๛îtàçhï ←

ไม่มีเทรก้เล่นอาชีพอื่นดิ ไม่เห็นยาก  g#021 ส่วนตัวก้ไม่ได้เล่นเทรอาชีพหลักอยุ่แล้ว อิอิ ไม่เดือดร้อน  #038

ส่วนถ้าของเเรร์มันจะตกขนาดนั้นก็ดีเหมือนกันวัดกันที่สเตปไม่ต้องเห่าว่าของกากกว่า  g#003

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
ปล่อยดรอปแบบนี้อะดีแล้ว ราคามันจะได้ลดลงบ้าง ไม่งั้นชาตินี้คงหาแรร์เทร95 คลุม99 มีด99 เท้า98 บลาๆๆๆ มาฟิวคงยาก ถูกมั้ย เห็นใจคนที่เค้าหาเงินวิธีอื่นมาซื้อบ้าง กว่าจะได้เงินมาก็เหนื่อยไม่แพ้ตีบอสหรอกนะครับ(เกมส์นี้ยิ่งหาเงินยากอยู่) ใจเค้าใจเรา..นะครับ  g#003 g#003

_T_T_T_

ปล่อยดรอปแบบนี้อะดีแล้ว ราคามันจะได้ลดลงบ้าง ไม่งั้นชาตินี้คงหาแรร์เทร95 คลุม99 มีด99 เท้า98 บลาๆๆๆ มาฟิวคงยาก ถูกมั้ย เห็นใจคนที่เค้าหาเงินวิธีอื่นมาซื้อบ้าง กว่าจะได้เงินมาก็เหนื่อยไม่แพ้ตีบอสหรอกนะครับ(เกมส์นี้ยิ่งหาเงินยากอยู่) ใจเค้าใจเรา..นะครับ  g#003 g#003
ที่บอกว่าหายาก คุณเคยลองหรือยัง เเล้วอีกอย่าง ถ้าของเเรร ถูกขนาดนั้น ใครเขาจะเล่นเทรดรอปของขายให้ คุณละค๊าบ  g#004

_T_T_T_

ที่บอกว่าหายาก คุณเคยลองหรือยัง เเล้วอีกอย่าง ถ้าของเเรร ถูกขนาดนั้น ใครเขาจะเล่นเทรดรอปของขายให้ คุณละค๊าบ  g#004
เเ้ล้วอีกอย่าง ถ้าของเเรร์มันถูกมาก ใช่ป่ะ เป็นผม ผม ออนกำไลพฐ กดเงินที่เหมือง ดีกว่า นะ อันนี้ ในความคิดส่วนตัวของผมนะคร้าบ g#022

`๛îtàçhï ←

รอจะรอซื้อลวงตา มีด99 คลุม99 เเอส95 วิ 95 เเรร์ดีดี อย่างละ 1m นะครับ  woon_5555

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
ดีแล้วละครับเด็กหรือผู้เล่นใหม่ๆจะได้มีแรร์ราคาถูกๆใช้กันบ้าง จะไม่ได้ท้อกันจนเลิกเล่นเกมส์ไปอิอิ