GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พาหนะอสุรา ถึงท่านทีมงาน

ArmSut

• สัจธรรม ของชีวิต มีเหตุ ย่อมมีผล กัมมุนา วัตตี โลโก
  • Jr. Member
  • **
  • ขอจงเดินอยู่ในทางสายกลาง จงอยู่ในความไม่ประมาทเทอญ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ช่ายเอาแบบอันไหนอันนั้นเลย ไม่อยากให้มีของกระจุกกระจิก ให้กวนใจ ลุ้นตะโก้ก็ได้ตะโก้เลย แต่จะได้อะไรก็แล้วแต่ดวง
ประมาณนี้  g#024 g#024 g#024
มีปากก็พูดไป มีมือก็พิมพ์เอา ใจเขาหรือใจเรา ควรเอามาใส่ใจ

Professional

• **
g#017 g#017 g#017 g#017

รับไว้พิจารณาครับ

g#029 g#029 g#029

วันนี้ผมลองขำๆ ไปละ 9000 โซล
กล่องพิศวง 15 กล่อง แหวนวานร มา2 อัน น้ำตาจะไหล

kimza1234

• Newbie
  • *
เห้นด้วยมากผมอุส่าเติม900 แผนที่ยก ก๊วน .........16ชิ้นฆ่ากุเถอะโรบิ้น

darikat

• **
ผมว่านะ ถ้าทีมงานจะทำขายจริงน่าจะมีเทคนิคการตาดหน่อยนะคับ เช่นตัวที่เพิ่มสเตตัสนิดหน่อยก็วางขายในร้านเป็นช่วงเทศการไปก็ได้คับ
ส่วนตัวที่เพิ่มสเตตัสเยอะๆคนอยากได้ เช่นมังงกร ผมว่าขายในงานก็โอนะคับถึงราคาจะแพงไปหน่อย แต่คนก็ยังใช้ เพราะมันช่วยได้เยอะเหมือนกันคับ  woon_sunny
ส่วนใครไม่ได้ไปงานก็นำมาขายในเกม 1 วันก็ได้คับ ราคาก็แพงกว่าในงาน นิดหน่อย  woon_yes
ถ้าผิดตรงไหนก็ซอรี่คับ  woon_o_o

シュミ

• **
  • « Fury Priest »
g#017 g#017 g#017 g#017

รับไว้พิจารณาครับ

ไม่ต้องรับไว้พิจารณา แต่ว่าเอาไปใช้เลยจะดีกว่าน้ะ โคอาล่าคุง

สุ่มหมวกไม่ได้หมวก ได้บัฟเส้น
พอใจเย็นสุ่มตะโก้ เครียดไปใหญ่
สุ่มออกมาไปหาเพื่อน 20 ใบ
นี่มันเรื่องอะไรช่วยบอกที
พอมีเงินอยากลองสุ่มของแพง
พาหนะสุดแรงหรือสัตว์ขี่
สุ่มออกมาปวดใจ โมโหจี
ก๊อปเงานี่ ให้นู๋มา เพื่ออะไร

เกลียดการสุ่มที่สุดเลย

ทุกวันนี้ ไม่เติมแล้ว โมโหมาก เติมไป 500 ไม่ได้อะไรมาขี่ซักตัว มีแต่ของที่อยากได้ก็ซื้อเอาเองก็ได้ทั้งน้ะ

อยากไห้มันมีอะไรที่ ชัวร์ๆไปเลยทีเดียว แพงแต่ได้แน่ๆ

ถ้าอยากสุ่มก็ลองเอาแบบนี้
มีสัตว์ขี่กี่ตัว ก็ใส่ตู้สัตว์ขี่ไปเลย
มีตะโก้กี่ตัว ก็ใส่ตู้ตะโก้ไปเลย
มีหมวก-หน้ากากกี่อัน ก็ใส่ตู้หน้ากากไปเลย

ไม่มีของประจำเดือน จีก็ไม่ต้องเดือดร้อนเปลี่ยนบ่อยๆ สรุปคือ สุ่มอะไรได้อย่างงั้นจะดีกว่า ยา*EXP กล่องบ้าๆ และยาขยะ ก็มีขายอยู่แล้ว อยากได้จะซื้อเองค้ะ ดราม่าจบ ปรบมือไห้ด้วยน้ะค้ะ -0-

oposra

• Full Member
ถ้ามีให้มีตั้งแต่เริ่มเกมส์รับรองว่าเกมส์เจ๋งๆแน่ๆ แต่ถ้าเติมแล้วมีสัตว์ขี่แถมก็ควรเติมซะ 3000 บาทซะก่อน  g#039 g#039 g#039

oposra

ถ้าเป็นไปได้อยากจะลองขี่สัตว์ขี่ในอสุรา 3 มิตินะ

Gary #.

• **
ถ้ามีให้มีตั้งแต่เริ่มเกมส์รับรองว่าเกมส์เจ๋งๆแน่ๆ แต่ถ้าเติมแล้วมีสัตว์ขี่แถมก็ควรเติมซะ 3000 บาทซะก่อน  g#039 g#039 g#039

มึงเติมไปคนเดียวเหอะอย่างงั้น เห็นใจเด็กอย่างกูมั่งดิวะ 3000 กุได้ 1000 ปีใหม่ก็โครตบุญแล้วโว้ย (ถ้าคุณมึงรวยจิงก้ถ่ายใบเสร็จตอนเติมมาให้ด้วยนะ)

Gary #.

• **
ถ้าเป็นไปได้อยากจะลองขี่สัตว์ขี่ในอสุรา 3 มิตินะ

ขี่ไปคนเดียวเหอะ  woon_yes

oposra

ถ้าเห็นใจเด็กละก็เกมส์ได้เจ๊งกันพอดี

oposra

oposra

1000 บาทแถมสัตว์ขี่ชั่วคราวได้รึเปล่าละ

Gary #.

• **
woon_5555 woon_5555 woon_5555 เด็กก็อย่างเนี่ยละนะ กระจ๊อก

ควย ไหนละมึงไอสัส บอกว่าเคยเติมเป็นหมี่น ไม่เคยเห็นเลย กระโปก อย่ามาเก่งกับเด็กแบบผมนะ แล้วไหน ตัวละครในเกมมึง ไม่มีหรอก วันๆเอาแต่กวนตีนชาวบ้านแบบนี้แหละ
แล้วก้อสุรา 3 มิติ ปัญญาอ่อน ถ้าอยากเล่นก้ไปเล่นเกมอื่นไป ไม่มีคนง้อมึงหรอก ไปไกลๆตีน

(เดาได้เลยว่าแม่งต้องบ่นว่าชอบเกมเติม)

ถ้ามึงชอบ ไหนขอดูเงินโซลในตัวมึงหน่อยสิ ไอคนรวย (อย่าผวน)

g#031