GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เห็นด้วยไหม ถ้าจะมี แบท ตะลุมบอล ใน Sv.อวตารร ขอแค่คนในเซิฟนะครัช

โพลล์

เปิดแบท ตะลุมบอล Sv.อวตาร

เห็นด้วย
14 (63.6%)
ไม่เห็นด้วย
8 (36.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 22

ปิดการโหวต: สิงหาคม 15, 2016, 18:26:35

olevelo

• Newbie
  • *

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

-9ouz-

• -9ouz-
  • Jr. Member
  • **
ก็ยังไม่เข้าใจนะน่ะ อทิบายขนาดนี้ มันไม่มีตัวครับคุณครับ จะให้ลบตัวไรหรอ สร้างละลบ ละก็สร้างใหม่ละก็ลบ หยั่งงี้หรอ คำว่าโง่ ควรใช่กลับใครไต่ตองนะ  g#031 g#031
ก็ทางทีมงานบอกให้ลบตัวที่ไม่ได้ใช้ลงแข่งขัน แล้วตัวทีไม่มีมันจะโผล่ออกมา โง่หรือโง่วะนิ สมองหนอสมอง

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
โอเครครับ ถ้าว่าผมอ้างกะโทรถามจีเอานะครับได้ถือเลิกช่วยแก้ไขปัญหาให้ผมไปในตัว เดะถ้าเรียบร้อยดีผมลงแน่ผมอ่ะเซี่ยนยิ่งกว่าอะไรดี  g#031 g#031
อ้อ ผมก็นึกว่าไม่มีตัวละครแค่เซิฟอวตาร งั้นก็ขอโทษด้วยละกัน  g#004

ถ้าไม่มีตัว แล้ววันนั้น ผม1-1กับใครครับ แล้ว ถ้าไม่มีตัวจริงๆ ทำไมทีมงานถึงให้หน้าหนังสือชนะ  woon_huh woon_huh

`๛îtàçhï ←

ก็ขอให้ไม่มีข้อผิดพลาดเถอะครับ

ปล. ถ้าเสาร์นี้ยังพลาด เสาร์หน้าก้อย่าให้พลาดนะครับ เจอทีมผม  woon_5555

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
มาอีกคนระครับ  g#031 ก่อนจะคอมเม้นไร รบกวนอ่านให้ถี่ถ้วนกว่านี้หน่อยนะครับ ขอบคุณ  g#031 g#031 เอ่อเดะใครเค้าจะว่าเอาได้  g#031
ถ้าไม่มีตัว แล้ววันนั้น ผม1-1กับใครครับ แล้ว ถ้าไม่มีตัวจริงๆ ทำไมทีมงานถึงให้หน้าหนังสือชนะ  woon_huh woon_huh

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
OK ครับขอให้เป็นอย่างนั้น แหมผมล่ะเซี่ยนจริงๆ  g#031
ก็ขอให้ไม่มีข้อผิดพลาดเถอะครับ

ปล. ถ้าเสาร์นี้ยังพลาด เสาร์หน้าก้อย่าให้พลาดนะครับ เจอทีมผม  woon_5555

olevelo

• Newbie
  • *
อธิบาย ตัวละครในทีมเขาหายไป 1 ทำให้ลงไม่ได้ เพราะสมาชิกไม่ครบ ตัวที่ 1-1 มันคนละตัวกับที่หายไป ถึงไปแต่ไม่ครบก็ปรับแพ้อยู่ดีจะไปทำไม (จะเข้าใจมั้ยนะ)  woon_o_o woon_o_o woon_o_o

`๛îtàçhï ←

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
แต๊งครับ  g#039 g#039
อธิบาย ตัวละครในทีมเขาหายไป 1 ทำให้ลงไม่ได้ เพราะสมาชิกไม่ครบ ตัวที่ 1-1 มันคนละตัวกับที่หายไป ถึงไปแต่ไม่ครบก็ปรับแพ้อยู่ดีจะไปทำไม (จะเข้าใจมั้ยนะ)  woon_o_o woon_o_o woon_o_o