GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เห็นด้วยไหม ถ้าจะมี แบท ตะลุมบอล ใน Sv.อวตารร ขอแค่คนในเซิฟนะครัช

โพลล์

เปิดแบท ตะลุมบอล Sv.อวตาร

เห็นด้วย
14 (63.6%)
ไม่เห็นด้วย
8 (36.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 22

ปิดการโหวต: สิงหาคม 15, 2016, 18:26:35

-9ouz-

• -9ouz-
  • Jr. Member
  • **
ก็ตามที่บอกไปนะครับ ขอควานเห็นคนใน  Sv.อวตาร หน่อย ครับ อยากให้Sv.อวตาร เป็นแบบไหน ก็โหวตเลยงับ ผมเป็นแค่ตัวแทนเท่านั้น ลงความเห็นกัลได้เลยครับผม  g#031 g#031

-9ouz-

• -9ouz-
  • **

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
ไม่อยากแก้ตัวอ่ะไรนะ แต่มีข้อผิดพาทไรเยอะ ทีมผมอ่ะ  g#031  ไม่เจอกะตัวคงไม่เชื่อ  woon_555
กลัวจนไม่มาเเข่งหรอ  g#012

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เสาร์นี้ เจอกับ ทีมPK ขอให้ ไม่มีข้อผิดพลาดนะครับ ไม่งั้นมันจะดูเป็นข้ออ้าง  g#022

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
ไหนๆๆก็ไหนๆๆแล้ว  g#046 ช่วยเช็คด้วยครับ ID ทีมผม เข้าแล้วไม่มีตัว ชื่อ Ramones ช่วยเช็ค ละยืนยันให้ผมทีละกัล เบื่ออีแร้งอีกา  g#031 g#031 จะว่าผมไม่แจ้งไม่ได้นะ
ผม ทั้งแจ้งทั้งโทร แต่กะยืนยันคำเดิมว่ารออ่านในบอท ยังงัยกะรบกวนแก้หน้าด้วย  g#031 g#031
เสาร์นี้ เจอกับ ทีมPK ขอให้ ไม่มีข้อผิดพลาดนะครับ ไม่งั้นมันจะดูเป็นข้ออ้าง  g#022

`๛îtàçhï ←

ทางทีมงานพิมพ์ในเกมบอกว่าให้ลบตัวละครที่ไม่ได้ลงแข่งออกไม่ใช่หรอครับ แล้วลองลบหรือยัง ถ้ายังก้คงผิดพลาดที่ตัวคุณเอง แต่ถ้าทำแล้วไม่ได้ก็โทษทีมงานต่อไป  woon_5555

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
คุณเข้าใจคำว่าไม่มีตัวระครไหมครับ  g#031 g#031 คนไทยรึปล่าว  g#031
ทางทีมงานพิมพ์ในเกมบอกว่าให้ลบตัวละครที่ไม่ได้ลงแข่งออกไม่ใช่หรอครับ แล้วลองลบหรือยัง ถ้ายังก้คงผิดพลาดที่ตัวคุณเอง แต่ถ้าทำแล้วไม่ได้ก็โทษทีมงานต่อไป  woon_5555

`๛îtàçhï ←

ก็ทางทีมงานบอกให้ลบตัวที่ไม่ได้ใช้ลงแข่งขัน แล้วตัวทีไม่มีมันจะโผล่ออกมา โง่หรือโง่วะนิ สมองหนอสมอง