GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งปัญหาหลังรวมเซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์ - ดาวดึงส์

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ปัญหายังมีอีกนะครับแล้วผู้เล่นดาวดึงส์ที่จะกลับมาเล่นล่ะทำยังไงทำไมไม่เอาชื่อที่มันรู้ว่ารวมเซิฟกันอะ ไม่งั้นงงตายดิ G#007

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แจ้งปัญหา สมาคมที่ผมอยู่ชื่อสมาคม .*.Chonburi_Zone.*. ไปเป้นพันธมิตกับ สมาคม Butterflyz ได้อย่างไร ช่วยตรวจดูไห้หน่อยนะทีมงาน

poonnisa

• Newbie
  • *
แจ้งเปลี่ยนชื่อยุ่งยากมาก สงสัยได้เลิกเล่นก้อคราวนี้แหล่ะ

เพื่อทำการยืนยันการเป็นเจ้าของไอดี ส่งรูปภาพหลักฐานเข้ามา

1. ถ่ายรูปเจ้าของแบบ หน้าตรง

2. ถ่ายรูปบัตรประชน(ซูม) เห็นรายละเอียดชัดเจน

3. เจ้าของ กับบัตรถ่ายคู่กัน

สามารกดูวิธีการได้ที่ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=7801.0

หรือส่งสำเนาบัตรประชาชน พร้อมเซ็นสำเนาถูกต้อง

ส่งเข้ามาที่ Fax.02-734-7591 [ หากส่งทาง Fax.รบกวนแจ้งเข้ามาในSupport ของผู้เล่นนั้นๆด้วยครับว่าส่งทาง Fax ครับ ]

หลังจากได้รับการตรวจสอบแล้ว ทางทีมงานจะทำการแก้ไขข้อมูลให้ครับ หากไม่สามารถยืนยันการเป็นเจ้าของไอดีได้ ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไขข้อมูล

BiBoOkI

• -///- ( ♥ )
  • Newbie
  • *
แจ้งเปลี่ยนชื่อยุ่งยากมาก สงสัยได้เลิกเล่นก้อคราวนี้แหล่ะ

เพื่อทำการยืนยันการเป็นเจ้าของไอดี ส่งรูปภาพหลักฐานเข้ามา

1. ถ่ายรูปเจ้าของแบบ หน้าตรง

2. ถ่ายรูปบัตรประชน(ซูม) เห็นรายละเอียดชัดเจน

3. เจ้าของ กับบัตรถ่ายคู่กัน

สามารกดูวิธีการได้ที่ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=7801.0

หรือส่งสำเนาบัตรประชาชน พร้อมเซ็นสำเนาถูกต้อง

ส่งเข้ามาที่ Fax.02-734-7591 [ หากส่งทาง Fax.รบกวนแจ้งเข้ามาในSupport ของผู้เล่นนั้นๆด้วยครับว่าส่งทาง Fax ครับ ]

หลังจากได้รับการตรวจสอบแล้ว ทางทีมงานจะทำการแก้ไขข้อมูลให้ครับ หากไม่สามารถยืนยันการเป็นเจ้าของไอดีได้ ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไขข้อมูล

woon_yes woon_yes ยุ่งยากมากจี ของ่ายๆไม่ได้เหรอ

poonnisa

• Newbie
  • *

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
Exp Boost ตีมอน 10K มันน้อยจิงๆ นะ วันนี้เวลไป หมดละ ต้องซื้อยารีมากดแล้ว #รู้สึกสลดใจ  g#015
ดาบคู่!!!

cracw

• **
 woon_cry ตัวละครหายฮะจี เข้าไปแล้วกลายเป้นไอดีเปล่าๆไม่มีอะไรเลย ให้สร้างตัวละครเลยแต่ยังไม่ได้สร้างกลัวไปทับของเก่า  woon_cry

cracw

• **
woon_cry ตัวละครหายฮะจี เข้าไปแล้วกลายเป้นไอดีเปล่าๆไม่มีอะไรเลย ให้สร้างตัวละครเลยแต่ยังไม่ได้สร้างกลัวไปทับของเก่า  woon_cry
woon_cry ได้ละจ้า กดออกเข้าใหม่ ได้ละ นึกว่าไอดีหาย  woon_sad2

Jimmy'

• Full Member
Exp Boost ตีมอน 10K มันน้อยจิงๆ นะ วันนี้เวลไป หมดละ ต้องซื้อยารีมากดแล้ว #รู้สึกสลดใจ  g#015
หมดเหมือนกัน ซื้อมาให้หน่อยย พี่

DG_BunDiTT

• Newbie
  • *
    • Facebook
หลังย้ายเซิฟแล้วบัพสะสมหัวใจเปี่ยมรักไม่ทำงานครับ แหวนหมั้นก็เป็นชื่อใครก็ไม่รู้ทั้งของผมกับคู่ผมเลย เดือดร้อนมากใส่แหวนเพิ่มหลบไม่ได้

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
นั่นแหล่ะ ออกเกมส์มาล่ะ สงสัยได้เลิกเล่นแหล่ะ

อย่าพึ่งเลิกไปไหนนะคับสาวโมเอะ

-_SucKSeeD_-

• Newbie
  • *
ปัญหาก็คือ บัคครับ แอสผมบัคตั้งนานแล้ว แจ้งจีไปจีก็ยังไม่แก้ให้เลย บัคสมาคม บัครายชื่อเพื่อน และ เพื่อนซิบหาไม่ได้ครับ
ช่วยทีครับ

poonnisa

• Newbie
  • *
นั่นแหล่ะ ออกเกมส์มาล่ะ สงสัยได้เลิกเล่นแหล่ะ

อย่าพึ่งเลิกไปไหนนะคับสาวโมเอะ

เห็นไอดีตัวเองแล้ว ยังงัยไม่รู้ มีเลข 1_ นำหน้าทุกตัว เหมือนไม่ใช่ตัวเอง   g#002 g#002 เอาเซิฟดาวดึงส์คืนมา