GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งปัญหาหลังรวมเซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์ - ดาวดึงส์

TerngZaa112

• Newbie
  • *
สำหรับกรณีการชดเชยของวีไอพี จะทำการโรลเซิร์ฟเวอร์ไปยังเวลา 10.00 น. นะครับ

โรล ใจร้ายยยยยยยยยยย  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
สำหรับกรณีการชดเชยของวีไอพี จะทำการโรลเซิร์ฟเวอร์ไปยังเวลา 10.00 น. นะครับ
ชดเชยหรือแก้ไขครับ ถ้าชดเชยด้วยการโรลคงไม่มีใครดีใจหรอกนะ - -
ชดเชยก็ชดเชย แก้ไขก็แก้ไขสิคนละคำกันนะครับ

ปล. อย่างนี้เขาเรียกแก้ไขมิใช่รึ  woon_huh

-Fs___icezii-

• Newbie
  • *
  • จั๊ดจ๊าด่าดา จั๊ดจ๊ะจ๊าด่าดา วู้

coalapanda

• Administrator
ชดเชยหรือแก้ไขครับ ถ้าชดเชยด้วยการโรลคงไม่มีใครดีใจหรอกนะ - -
ชดเชยก็ชดเชย แก้ไขก็แก้ไขสิคนละคำกันนะครับ

ปล. อย่างนี้เขาเรียกแก้ไขมิใช่รึ  woon_huh

ชดเชยและแก้ไขเลยครับ

1.แก้ไขให้สถานะ VIP ถูกต้องจากที่เคยมี
2.ชดเชยโดยการคูณเซิร์ฟเวอร์ 150% ดรอป 120% 1 อาทิตย์ครับ 

woon_hurt woon_hurt

aspire15

• Newbie
  • *
อ้างอิง http://forum.gameindy.com/index.php?topic=32743.0
1.1 ทีมงานจะนำเอาฐานข้อมูลของผู้เล่นทั้งหมดในเซิร์ฟเวอร์วุ้นดาวดึงส์มารวมในฐานข้อมูลของเซิร์ฟเวอร์วุ้นสวรรค์

ไหนบอกจะเอา ฐานข้อมูลของเซพดาวดึงส์มารวมกับสวรรค์ นี่เอาฐานข้อมูลตัวละครทุกตัว ที่ไอดีนั้นๆ สร้างขึ้นมา ไม่เว้น กระทั้ง เซพหนังสือ พีเค
ก็นำมารวมกันหมด

จี ช่วยตรวจสอบหน่อยครับ

ขอบคุณที่ตรวจสอบให้ครับ
ขออภัยสิ่งที่ผิดพลาดครับ
ทีมงานสู้ๆครับ

Is Poppins

• Newbie
  • *
แหวนแต่งงานคะจีมันเปลี่ยนชื่อ ไปแต่งกะใครก้ไม่รู้ แก้ไขเลยนะ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

coalapanda

• Administrator