GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นทีมงานเค้าทำงานกันแบบนี้หรอ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ตอนมึงคุยโทรศัพกะจีกะด่าเขาแบบในบอร์ดป่าวว้าาา woon_555
ถ้าจะบอกว่าด่ามากกว่าในบอร์ด  woon_5555 woon_5555

`๛îtàçhï ←

ในเกมกากไม่กล้าเห่า ต้องมาเห่าในบอร์ด ในเกมกากไม่กล้าสู้ ต้องมาท้านอกจอ แล้วจะให้ผมไป เป็นคนท้าก็มาเองสิครัชชแหม่ ลงทุนหน่อย

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ในเกมกากไม่กล้าเห่า ต้องมาเห่าในบอร์ด ในเกมกากไม่กล้าสู้ ต้องมาท้านอกจอ แล้วจะให้ผมไป เป็นคนท้าก็มาเองสิครัชชแหม่ ลงทุนหน่อย
ก้อมึงมาด่ากุก่อนน้าเห็นว่าเก่งเลยท้าที่ไหนได้ให้กุไปซะงั้น หนองน้ำไม่เดินไปหาควายเว้ยยย woon_555555

`๛îtàçhï ←

อยากกระทืบก็มาเองสิจ้ะ คนเก่ง  woon_5555 กูไม่ถ่อสังขารไปหรอก ไร้สาระ อยุ่บ้านเล่นเกมดีกว่า

Stekiiz

• Newbie
  • *
แต่หนองน้ำเน่าๆควายก็ไม่อยากเข้าไปเหยียบเหมือนกันนะว่าป่ะ woon_555 woon_555

`๛îtàçhï ←

แต่หนองน้ำเน่าๆควายก็ไม่อยากเข้าไปเหยียบเหมือนกันนะว่าป่ะ woon_555 woon_555
ขยะเเขยงเลยทีเดียว

0.Tommy.0

• **
เหอะๆดีแต่พิมว่ะขี้เกียจต่อร้องต่อเถียงกะมึงละ ท้าไปมึงก้อไม่กล้ามา
ป๊อดว่ะ ส่วนคนอื่นขอสักเรื่องอย่าสะเอือก woon_555

เหอะๆดีแต่พิมว่ะขี้เกียจต่อร้องต่อเถียงกะมึงละ ท้าไปมึงก้อไม่กล้ามา
ป๊อดว่ะ ส่วนคนอื่นขอสักเรื่องอย่าสะเอือก woon_555
ก็มาเองสิครัชชชแหม่

FFiM

คิซารุ

• Newbie
  • *
ทีมงานก็แค่ ตรวจสอบย้อนหลัง ว่าไอดีนี้มีอะไรก่อนหน้านี้แล้ว ก็เสกของให้ไปก็จบแระ

รึว่ากลัวเสียผลประโยชน์  ของที่เค้าเก็บสะสมมาใช้เวลานาน  ใช้เงินไปเยอะกับการตีบวก(มั้ง)

ถ้าทีมงานไม่รับผิดชอบ  ก็หมายความว่า ช้อโกง หลอกลวง ปล้นชิงทรัพย์ หมิ่นประมาท

4 กระทง   แจ้งจับได้เลยนะครับ  เรื่องแบบนี้กระทรวง ICT ไม่ยอมแน่ โดยเฉพาะ คดีจำพวกเกมออนไลน์แบบนี้

ตามกฏหมาย แล้วถือว่าบริษัทเกมต้องชดใช้ตามที่ผู้เสียหายเรียกร้อง

เขาเรียกร้องเปงล้านคุณก็ต้องเสียนะครับ

งงงวย

• ~~~นานๆที มาที☻~~~
  • Newbie
  • *
ตกลงยังไง ariesaccessorie กับ Heathcliff  คือคนเดียวกันใช่ป่ะ
เค้างงเฉยๆนะตัวเอง http://forum.asura.in.th/index.php?topic=30994.45

wiperace

• **

cracw

• **
ทีมงานก็แค่ ตรวจสอบย้อนหลัง ว่าไอดีนี้มีอะไรก่อนหน้านี้แล้ว ก็เสกของให้ไปก็จบแระ

รึว่ากลัวเสียผลประโยชน์  ของที่เค้าเก็บสะสมมาใช้เวลานาน  ใช้เงินไปเยอะกับการตีบวก(มั้ง)

ถ้าทีมงานไม่รับผิดชอบ  ก็หมายความว่า ช้อโกง หลอกลวง ปล้นชิงทรัพย์ หมิ่นประมาท

4 กระทง   แจ้งจับได้เลยนะครับ  เรื่องแบบนี้กระทรวง ICT ไม่ยอมแน่ โดยเฉพาะ คดีจำพวกเกมออนไลน์แบบนี้

ตามกฏหมาย แล้วถือว่าบริษัทเกมต้องชดใช้ตามที่ผู้เสียหายเรียกร้อง

เขาเรียกร้องเปงล้านคุณก็ต้องเสียนะครับ
เอ่อ งงครับ ไหงมันเอากฏหมายไปเล่นทีมงานแทนที่จะไปเล่นงานคนแฮคแทนละนั่น
แล้วก็ทีมงานมันไป ช้อโกง ปล้นชิงทรัพย์ (แปลว่าใช้กำลังเข้าแย่ง) หลอกลวงตอน ไหนไม่ทราบ~ (หมิ่นประมาทไม่แน่ใจเพราะอ่านๆมาท่าจะคุยกันแรงพอตัว อาจจะมีหลุดมั่ง 555)
แล้วก็เรียกเป็นล้านไม่ได้ร๊อกเชื่อเถ๊อะ~ woon_o_o ดีไม่ดี ictไม่ทำไรด้วย  woon_sunny