GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นทีมงานเค้าทำงานกันแบบนี้หรอ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เมื่อวานเข้าเกมไปวอตอน ทุ่มครึ่ง ถึง 3 ทุ่ม โดยประมานอะนะ วอเสร็จก็ออกเกม พอวันนี้จะเข้าเกมตอน บ่าย 2ครึ่ง รหัสมันผิด ก็เลยกดลืมพาสเมลมาเข้าสรุปคือตัวละครหลักหาย เหลือแต่คาเดทกากๆไว้ในไอดี ก็เลยโทรไปเเจ้งกับทีมงานมันบอกว่าให้ไปเเจ้งไว้ที่ซับพอท ก็เลยถามต่อไปว่าจะได้ของคืนไหม มันตอบกลับมาว่า ได้แค่ล็อคการเทรดของ ไม่ได้ของคืน ผมเลยถามว่าทำไมไม่ได้ของคืน? มันตอบกลับมาแบบเหี้ยมากจ้า เพราะทีมงานไม่พอ เพราะการตามของต้องใช้เวลานาน คือมึงจะใช้เวลาสัก 1-2 เดือนกูก็ไม่ว่าหรอก ขอแค่มึงตามของให้อะ มึงเป็นผู้ให้บริการแล้วผู้ใช้บริการเดือดร้อน มึงปฎิเสธการทำงานง่ายดีเนอะ วันๆมึงแค่ตอบบอร์ด อัพเเพทกากๆ คิดโปรโมชั่นเเพงๆออกมาแค่นี้หรอ? แล้วที่เหี้ยกว่านั้นคือ รหัสบัตรประชาชนเนี้ย 13หลัก คือถ้าคนเดามันจะเก่งไปปะ หรือว่าคนในเป็นคนทำ? ช่วยเสนอหน้ามาตอบกูด้วยนะ

AngleZ

• Newbie
  • *
แย่ จริงๆ ทีมงานไม่พอ แล้วทำไม ไม่เปิดรับทีมงานละ ถ้าจะบอกว่า หาคนที่มีคุณภาพไม่ได้ พวกคุณก็พอๆกันแหละ ไม่มีคุณภาพ

หยุดเพ้อเจ้อกับความฝันแล้วย้อนกลับมาดูความจริง  #038

ทีมงานจะปิดความรับผิดชอบหรอครับ ผมจะบอกผู้เล่นทุกคนให้นะ ไอที่โดนเเฮคกันรอบก่อนๆ ที่ว่าจะเปลี่ยนรหัสแล้วต้องใส่บัตรประชาชน แต่รหัสบัตรมันก็จะมี******ไว้ มันก็มีบัคทำให้เห็นเลขตรงนั้นได้จ้า แค่ทีมปิดไว้ ไม่อยากรับผิดชอบ เอ้ะ หรือไม่จริง ทีมงานมาตอบหน่อยครับ

อีกผลหลักที่คนเลิกสินะ โดนเเฮค ทีมงานไม่รับผิดชอบ เซงเลิกเล่น เก่งจังเรื่องไล่ผู้เล่น

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

เหรออออ.

• ใครก็สำคัญกว่าเสมอ
ทีมงานทำแบบนี้มันเรียกว่าปัดความรับผิดชอบป่ะ ?
คือคนเล่นเกมก็ต้องการความปลอดภัย พอเกิดเรื่องมาทีมงานกลับไม่สนใจอะไรเลย
แล้วแบบนี้จะเล่นเกมไปเพื่ออะไรละ ในเมื่อเล่นไปโดนแฮคก็จบ !!
 ไม่ไหวนะแบบนี้  g#014
L♥ⓥe

ในเมื่อคุณเอาของคืนให้ไม่ได้ ก็ช่วยบอกวิธีที่จะทำให้เอาคืนได้ครับ ถ้าผมแจ้งความ หาip ผู้เเฮค เช็คว่าเป็นใคร ทำแบบนี้จะได้ของคืนหรือป่าว ถ้าได้คืนก็จะทำ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แจ้งขนาดนี้ ยังช่วยไม่ได้ ปัดความรับผิดชอบหรอ

samunpai1

ไหนพวกเชียเลียให้กำลังใจทีมงานอย่างงงู้นสู้ๆอย่างงี้หายหัวไปไหนหมด รู้จักยอมรับซะบ้างว่าสภาพเกมสืตอนนี้มันห่วยแตกเส็งเคร็งแค่ไหน เบื่อพวกไม่ยอมรับความจริง  g#009 g#009 g#009

wiperace

• Jr. Member
  • **
เรื่องคดีการแฮคของแบบนี้ทีมงานไม่ควรที่จะปล่อยนะครับถึงตอนนี้ทีมงานไม่พอก็จริงงานอาจช้าก็จริง แต่ช่วยรับเรื่องไว้แล้วตรวจสอบให้ก่อนว่าใครเอาไปเรื่องตามของคืนถ้ามันใช้เวลานานจริงๆก็เอาไว้ทีหลังก็ยังพอรับได้ไม่ใช่ว่าจะปล่อยทิ้งไปเลยแบบนี้ คนโดนแฮคแล้วเลิกมาเยอะแยะละ g#023 g#023

ไหนพวกเชียเลียให้กำลังใจทีมงานอย่างงงู้นสู้ๆอย่างงี้หายหัวไปไหนหมด รู้จักยอมรับซะบ้างว่าสภาพเกมสืตอนนี้มันห่วยแตกเส็งเคร็งแค่ไหน เบื่อพวกไม่ยอมรับความจริง  g#009 g#009 g#009
woon_5555 woon_5555

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
 woon_cry woon_cry

คนไม่พอเสือกดันเปิดซะหลายเกม ละเป็นไงละ แสรดดด

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
กุเห็นด้วยว่าเกมมันแย่ขึ้นทุกวัน จีก็ขยันลาออกกันทุกคน  g#017
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

0.Tommy.0

• Jr. Member
  • **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
ตอนมึงคุยโทรศัพกะจีกะด่าเขาแบบในบอร์ดป่าวว้าาา woon_555