GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามทีมงานช่วยตอบด้วย ว่าเป็นเพราะอะไร

จีเอ็มแพท สรุปยังไงครับ ให้ผมpm ไปสอบถามความคืบหน้า แต่พอpm ไป อ่านแต่ไม่ตอบกลับ สรุปยังไงกันแน่ครับเรื่องนี้ ต้องรออีกกี่เดือนครับ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ต้องขออภัยด้วยครับที่ล่าช้า ตอนนี้เรื่องนี้ได้ดำเนินการแจ้งปัญหาเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/ หรือยังครับ ถ้ายังรบกงนแจ้งเข้ามาด้วย

พร้อมกับ id ที่ผู้เล่นได้เติมเงินแล้วไม่ได้รับของ / id ที่เติม code เดียวกันแต่ได้รับของ / code ที่ทีมงานแจกยาหยั่งรู้ที่ผู้เล่นนำไปเติม

รบกวนขอข้อมูลพวกนี้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2013, 10:26:35 โดย จีเอ็มแพท »
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

ต้องขออภัยด้วยครับที่ล่าช้า ตอนนี้เรื่องนี้ได้ดำเนินการแจ้งปัญหาเข้ามาที่ http://support.gameindy.com/ หรือยังครับ ถ้ายังรบกงนแจ้งเข้ามาด้วย

พร้อมกับ id ที่ผู้เล่นได้เติมเงินแล้วไม่ได้รับของ / id ที่เติม code เดียวกันแต่ได้รับของ / code ที่ทีมงานแจกยาหยั่งรู้ที่ผู้เล่นนำไปเติม

รบกวนขอข้อมูลพวกนี้ด้วยครับ
สรุปให้แจ้งหรือไม่ให้แจ้งsupport วะ งงหมดแล้ว

จีเอ็มแพท

• Global Moderator

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

asf3

• Newbie
  • *
ตอนที่แจกโค๊ดหยั่งรู้7วันผมได้เติมไว้ ประมาณเกือบๆ 2000 ไอดี ไอดีอื่นๆก็ได้เข้าเอาละมาขายตามปกติ แต่เหลือประมาณ500กว่ารหัส ที่เพิ่งมาออนวันนี้ จะเอาหยั่งรู้ไปขาย แต่ทำไมมันถึงไม่มีหยั่งรู้ให้ ปกติมันจะขึ้นว่า ระบบได้ส่ง ยาหยั่งรู้7วัน เข้าไปที่อคาเดมี่ของคุณแล้ว แต่นี้ไม่มีมันยังไงครับ หรือว่าทีมงานเอาออก  woon_huh
เราว่าคงเป็นเพราะนายละไอเทมฟรีตอนนี้มีคำว่ากิจกรรมตามหลังแลกมะได้ เลวนะนาย

ตอนที่แจกโค๊ดหยั่งรู้7วันผมได้เติมไว้ ประมาณเกือบๆ 2000 ไอดี ไอดีอื่นๆก็ได้เข้าเอาละมาขายตามปกติ แต่เหลือประมาณ500กว่ารหัส ที่เพิ่งมาออนวันนี้ จะเอาหยั่งรู้ไปขาย แต่ทำไมมันถึงไม่มีหยั่งรู้ให้ ปกติมันจะขึ้นว่า ระบบได้ส่ง ยาหยั่งรู้7วัน เข้าไปที่อคาเดมี่ของคุณแล้ว แต่นี้ไม่มีมันยังไงครับ หรือว่าทีมงานเอาออก  woon_huh
เราว่าคงเป็นเพราะนายละไอเทมฟรีตอนนี้มีคำว่ากิจกรรมตามหลังแลกมะได้ เลวนะนาย
งง เค้าจะสื่ออะไร ใครรู้บอกที

ExCuseMe

งง เค้าจะสื่ออะไร ใครรู้บอกที

55555 สงสัยเขาไม่ได้อยู่ช่วง เเจกหยั่งรู้ฟรี  เเต่ขยันจิง ผมทำไป 1000 ไอดี 2 คน ก็เบื่อจะตายละ  g#014

คำคุ้นๆเหมือนกูใช้ด่ามึงไปเยอะนะ เหอะๆ
สงสัยถ้ามึงเรียกร้อยขอไอเท็มฟรีคืนมาได้คงมีหลายร้อยคนที่เขาคงเรียกร้องตาม ทีนี้คิดว่าทีมงานเขาจะดำเนินการให้ไหม

ต้องการอะไรหรอครับ เรียกร้องความสนใจหรอ แต่ผมไม่สนหรอกนะ อิอิ