GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามทีมงานช่วยตอบด้วย ว่าเป็นเพราะอะไร

ตอนที่แจกโค๊ดหยั่งรู้7วันผมได้เติมไว้ ประมาณเกือบๆ 2000 ไอดี ไอดีอื่นๆก็ได้เข้าเอาละมาขายตามปกติ แต่เหลือประมาณ500กว่ารหัส ที่เพิ่งมาออนวันนี้ จะเอาหยั่งรู้ไปขาย แต่ทำไมมันถึงไม่มีหยั่งรู้ให้ ปกติมันจะขึ้นว่า ระบบได้ส่ง ยาหยั่งรู้7วัน เข้าไปที่อคาเดมี่ของคุณแล้ว แต่นี้ไม่มีมันยังไงครับ หรือว่าทีมงานเอาออก  woon_huh

2000ไอดีมากไปไม่ครับผมยังมีแค่20ไอดีกว่าเอง
ประเด็นผมไม่ได้อยู่ที่ไอดีเยอะ อยู่ที่ทำไมไอเทมไม่เข้า

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

TAMA

• Sr. Member
โค๊ดน่าจะหมดอายุครับ รบกวนให้ผู้เล่นส่ง Item Code เข้ามาที่นี่ครับ

support.gameindy.com

ทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ

โค๊ดน่าจะหมดอายุครับ รบกวนให้ผู้เล่นส่ง Item Code เข้ามาที่นี่ครับ

support.gameindy.com

ทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ
ได้อ่านปะครับหรือแค่มาตอบผ่านๆ บอกว่าเติมไปแล้วไง ของขึ้นว่าได้แล้วในหน้าเติมเงิน แต่พอเข้าเกม มันไม่ได้ของ โค๊ดหยั่งรุ้7วันที่แจกฟรี