GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอแนะนำให้ปรับสท้อนเซตไสเวทของวออะครับ

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้เขาแก้ ได้หมดแล้วไม่ว่าจะสะท้อนวอหรือการสะท้อนของคลุม 99 อยู่ที่ว่าใครจะทำใครจะหาเจอแค่นั้นเอง

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny
ที่พูดเคยเจอคนเทพหรือเปล่าหรือแค่วอกากๆเลือดแค่10000เดียว ไม่เชื่อมาลองกันได้ครับตอนผมปั้นวอไม่จุเลือด22000เอาชาปท่านกับวอกากๆไม่จุลองกันได้ว่าใครจะชนะตั้งแต่ผมปั้นวอมานี้ยังไม่มีชาปฆ่าผมได้สักตัวในเซฟ(ถ้าหนึ่งต่อหนึ่งไม่ลุม)กว่าศรกำปนาทจะมาผมสาปสับสนก่อนครับหากท่านจะยิงธรรมดาก็ติดเป็นหิน2วิเพราะแร์80แค่2วิก็เพียงพอให้ผมสาปท่านให้ตายนะครับ

แล้วชาปท่านใดเขาจะยืนให้เขาระยะสกิลของท่าน ผมเล่นไม่ได้เล่นกะวอเกราะสะท้อน 1 นะครับ ที่เล่นเล่นกะวอเกราะ 10 นะคับ แล้วก็เป็นคนที่เขาเล่นวอ โดยเฉพาะ

samunpai1

• Full Member
เดี๋ยวนี้พาลาโดดใส่วอสะท้อนแล้วหรอ เมื่อก่อนไม่นี่นา แล้วพวกโล่ล้างแค้นอะไรละ โดดท้อนไหม ไม่ได้เล่นนานแล้ว  woon_huh woon_huh woon_huh