GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอโทษนะครับ อยากดราม่าอะ เกินไปรึเปล่าว ..???

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ผมไม่เติมทำไมยังมีตังได้อะ เส้นอะซื้อสิ หาเกลือขายแปปเดวก้ได้เส้นแล้ว จะเว่ออะไรนักหนาวะ แค่หาตัง ใบไม้แดง หาไปขายดิ เบี่ยมอะไปดรอปขายสิ
เออ หาเกลือขาย แค่หมื่นชิ้นก็ได้เส้นละ วันนึงก็ได้พันอันละสัส รวยละ วันละ 2m - 20m วันนึงเกือบ5000 ชิ้นละ เหี้ยแม้งคิดไม่ได้  g#023[/b]
# จขกท. เสื่อม
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

o0-pk-0o

ผมไม่เติมทำไมยังมีตังได้อะ เส้นอะซื้อสิ หาเกลือขายแปปเดวก้ได้เส้นแล้ว จะเว่ออะไรนักหนาวะ แค่หาตัง ใบไม้แดง หาไปขายดิ เบี่ยมอะไปดรอปขายสิ
เออ หาเกลือขาย แค่หมื่นชิ้นก็ได้เส้นละ วันนึงก็ได้พันอันละสัส รวยละ วันละ 2m - 20m วันนึงเกือบ5000 ชิ้นละ เหี้ยแม้งคิดไม่ได้  g#023[/b]
จุ้ๆ อย่าเพิ่งว่ากันไป เดี๋ยวเกลือราคาตกอีก #038

Oiloil >.,<3

• Newbie
  • *

เม้น ได้ เถื่อนมาก # 55555 เค้าคงเล่นภิพบ เป็นเซิฟ เดียว เมื่อก่อนอ่ะ ตอนภิพบ เปิดใหม่ๆ ไม่มีคนสนใจเลย แต่เปิดไปได้เรื่อยๆ คนเริ่มเยอะมากเพราะมาจากเซิฟ อื่น พวกที่เพิ่งมาเล่น ก็คงเล่นอยู่ที่ภิพบแหละ ถามเอาสิ พวกเล่น สวรร ดาวดึง รุ่นเดอะ ทั้งนั้น พวกคนเก่าคนแก่ ที่ออนรับตัง เม้ากันไรกันไป สวรร ดาวดึง อวตาร ไรคงลืมไปหมด แล้ว คงเป็นเซิฟ สำหรับ พวกไม่มีกิน ไว้ออนคุยกันไปวันๆ ไรงั้น แต่อวตารอ่ะ แน่อยู่แล้ว ไม่รู้ว่าในสายตา เค้ามองอวตารกันยังไง ## woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

• Newbie
  • *

เม้น ได้ เถื่อนมาก # 55555 เค้าคงเล่นภิพบ เป็นเซิฟ เดียว เมื่อก่อนอ่ะ ตอนภิพบ เปิดใหม่ๆ ไม่มีคนสนใจเลย แต่เปิดไปได้เรื่อยๆ คนเริ่มเยอะมากเพราะมาจากเซิฟ อื่น พวกที่เพิ่งมาเล่น ก็คงเล่นอยู่ที่ภิพบแหละ ถามเอาสิ พวกเล่น สวรร ดาวดึง รุ่นเดอะ ทั้งนั้น พวกคนเก่าคนแก่ ที่ออนรับตัง เม้ากันไรกันไป สวรร ดาวดึง อวตาร ไรคงลืมไปหมด แล้ว คงเป็นเซิฟ สำหรับ พวกไม่มีกิน ไว้ออนคุยกันไปวันๆ ไรงั้น แต่อวตารอ่ะ แน่อยู่แล้ว ไม่รู้ว่าในสายตา เค้ามองอวตารกันยังไง ## woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เห้ยยย  # ลืมพูด ประโยค เด็ด จขกท. นับถือมากกกก จัดว่าเด็ด อ่ะ
ดราม่ากันต่อไป ... 5555 '

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"
ทำใจให้ไปกับสายลม  woon_555 สำหรับเรานะ ถึงเกมนี้จะห่วย แต่ก็เลิกไม่ได้อยู่ดี ถึงจะจนในเกม แต่ในชีวิตจริงไม่จนนะ  g#031 g#031 จะเครียดไปเผื่ออะไร ก็แค่เกมเกมนึง อย่าไปเครียดให้รกสมองเลย เล่นขำๆน่ะ g#022

ผมว่าซื้อเงินเอ็มคุ้มกว่านะครับ คิดดู   1 เอม เท่ากับ 10 บาท    100 บาท ก็ 10 เอม  เปรียบเทียบกับ เติมเงินให้เกม100บาท ได้ 10000โซล  ซื้ออำพันขาย ได้ แค่ 4.5 เอมเอง  หรือจะซื้อย้่งอื่นขายก็เหอะ ต้องห่ออยู่ดี ไม่คุ้ม  ถ้าเป็นผมนะครับ  จะเลือกซื้อเงินเอมดีกว่า  คุ้มกว่าเยอะ #038 #038 #038 #038 #038 #038

• Newbie
  • *
ปัญหาทำให้หลายคนซื้อเงินนอกไง

สั้นๆ ได้ใจ ... # ความ นี่คือประเด็นที่แก้ไม่ออก เสียที อ้ะ เค้าป่าวเนียนปั้มนะ แค่โพสต่อๆ กันเท่านั้นเอง...  woon_sad2

jib001

• Jr. Member
  • **
    • นิยายของกระผมครับ
ถ้าอยู่อย่างพอเพียง ไม่รีบร้อนที่จะเทพ ไม่ติดหรู ว่าตัวตูข้าจักต้องใส่ไอเทมเทพทันทีที่เกิดมาบนโลกนี้ ค่อยเป็นค่อยไป และพยายามมีความอดทน

ผมว่ามันก็ไม่ได้ยากเย็นอะไรนะ

ผมคนนึงล่ะ ที่หาเงินแบบค่อยเป็นค่อยไป ขยะทุกชิ้นก็คือเงิน เก็บให้หมด อย่ามองข้าม

ไม่เคยซื้อเงินเอ็ม มีเติมบ้างเล็กน้อย เพื่อซื้อยาคูณ ของที่ใส่ก็เน้นหาเองก่อน

ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ค่อยซื้อเอา
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

o0-pk-0o

ผมว่าซื้อเงินเอ็มคุ้มกว่านะครับ คิดดู   1 เอม เท่ากับ 10 บาท    100 บาท ก็ 10 เอม  เปรียบเทียบกับ เติมเงินให้เกม100บาท ได้ 10000โซล  ซื้ออำพันขาย ได้ แค่ 4.5 เอมเอง  หรือจะซื้อย้่งอื่นขายก็เหอะ ต้องห่ออยู่ดี ไม่คุ้ม  ถ้าเป็นผมนะครับ  จะเลือกซื้อเงินเอมดีกว่า  คุ้มกว่าเยอะ #038 #038 #038 #038 #038 #038
โดนโกงทีมีเฮน้ะจ้ะ #038
คนทุกคนมันเห็นแก่ตัวหมดอะ
ใครไม่เคยเห็นแก่ตัว มันอยู่ไม่ค่อยรอดนะ #038
มันก็ต้องมีบ้างซักครั้งละ ที่ต้องโกงลูกค้า #038

Faifur

• Newbie
  • *
1-2ปีที่แล้ว หมัดแมลง 15000-30000 ณ ตอนนี้ตั้งร้านรับ 2500 ยังมีคนมาขายเพียบ  g#019 g#019